Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
28/04 01:45 |
33 KT |
Southampton[20] AFC Bournemouth[15] |
28/04 01:45 |
33 KT |
Everton[18] Newcastle United[3] |
28/04 02:15 |
33 KT |
Tottenham Hotspur[5] Manchester United[4] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
28/04 00:30 |
31 KT |
Valencia[17] Valladolid[14] |
28/04 00:30 |
31 KT |
Villarreal[6] Espanyol[19] |
28/04 03:00 |
31 KT |
Athletic Bilbao[7] Sevilla[12] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
28/04 02:00 |
bán kết KT |
Fiorentina[ITA D1-10] Cremonese[ITA D1-19] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
28/04 02:00 |
38 KT |
Rotherham United[20] Cardiff City[21] |
28/04 02:00 |
45 KT |
Rotherham United[19] Cardiff City[20] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
28/04 06:00 |
1st phase KT |
Ca Platense[13] Estudiantes La Plata[8] |
28/04 06:00 |
1st phase KT |
Sarmiento Junin[18] Godoy Cruz[9] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
28/04 01:30 |
30 KT |
Sion[9] Basel[7] |
28/04 01:30 |
30 KT |
Luzern[2] Winterthur[10] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
27/04 19:30 |
xuống hạng KT |
Spartak Subotica[13] FK Javor Ivanjica[12] |
27/04 21:30 |
xuống hạng KT |
Radnik Surdulica[15] Radnicki Nis[11] |
27/04 23:30 |
vô địch KT |
Backa Topola[2] Cukaricki[3] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
27/04 22:59 |
31 KT |
NK Rijeka[3] NK Lokomotiva Zagreb[8] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
27/04 21:00 |
28 KT |
Igman Konjic[10] Sloga Doboj[7] |
27/04 22:59 |
28 KT |
Borac Banja Luka[2] FK Zeljeznicar[3] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
27/04 20:00 |
27 KT |
Chippa United FC[15] Kaizer Chiefs FC[4] |
27/04 22:30 |
27 KT |
Moroka Swallows[14] Maritzburg United[16] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
27/04 20:00 |
29 KT |
Banants[1] Shirak[6] |
27/04 22:59 |
29 KT |
Pyunik[3] Avan Academy[2] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
27/04 18:30 |
10 KT |
Sabah FA[4] Selangor PB[2] |
27/04 19:15 |
10 KT |
Kuala Lumpur[7] PDRM[10] |
27/04 20:00 |
10 KT |
Pulau Pinang[8] Kuching Fa[12] |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
27/04 22:30 |
3 KT |
Tove Pori P-iirot[FIN D3 AB-9] |
27/04 22:30 |
3 KT |
Eupa Turake |
27/04 23:30 |
3 KT |
I Hk M09 Ppj Akatemia[FIN D3 AA-7] |
27/04 23:45 |
3 KT |
Kuopion Elo[FIN D3 AC-10] Vaajakoski[FIN D3 AC-2] |
28/04 00:00 |
3 KT |
Toolon Taisto Eps Espoo[FIN D3 AB-10] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
28/04 08:30 |
clausura KT |
Isidro Metapan[(a)-9] Alianza[(a)-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
27/04 21:00 |
6 KT |
12 De Octubre[15] Rubio Nu Asuncion[14] |
27/04 21:00 |
6 KT |
Club Fernando De La Mora[1] 24 De Septiembre[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
28/04 07:00 |
6 KT |
Guayaquil Sc[9] CD Independiente Juniors[1] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
27/04 21:00 |
tháng 4 KT |
Uzbekistan U20 Gibraltar U21 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
28/04 05:00 |
3 KT |
Bahia[BRA D1-18] Volta Redonda[BRA RJTG-4] |
28/04 05:30 |
3 KT |
Botafogo[BRA D1-9] Ypiranga Rs[BRA CGD1-4] |
28/04 06:00 |
3 KT |
CSA Alagoas AL Internacional[BRA D1-5] |
28/04 07:30 |
3 KT |
Gremio[BRA D1-13] ABC RN[BRA D2-19] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Paraguay |
||
28/04 03:00 |
clasificacion primera b KT |
Presidente Hayes Ca River Plate Asuncion |
28/04 06:00 |
1 KT |
Humaita Fbc General Diaz |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
27/04 16:00 |
4 KT |
Tarlan Shymkent[9] Kairat Academy[2] |
27/04 18:00 |
4 KT |
Aktobe B Turan Turkistan |
27/04 19:00 |
4 KT |
Akademiya Ontustik[13] Arys[6] |
27/04 20:00 |
4 KT |
Astana 64[10] Akzhayik Oral[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
27/04 22:00 |
KT |
Maccabi Shaarayim As Nordia Jerusalem |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
27/04 10:05 |
clausura KT |
Cimarrones De Sonora[(a)-5] Correcaminos Uat[(a)-11] |
28/04 08:00 |
clausura KT |
Tlaxcala[(a)-8] Venados[(a)-9] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
28/04 04:00 |
apertura KT |
General Caballero[(a)-10] Tacuary FBC[(a)-12] |
28/04 06:30 |
apertura KT |
Olimpia Asuncion[(a)-5] Sportivo Trinidense[(a)-4] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
28/04 04:00 |
apertura KT |
Deportivo Pereira[(a)-14] Envigado[(a)-11] |
28/04 06:10 |
apertura KT |
Deportivo Cali[(a)-16] Atletico Junior Barranquilla[(a)-7] |
28/04 08:20 |
apertura KT |
Millonarios[(a)-2] America de Cali[(a)-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
27/04 22:00 |
34 KT |
Soroksar[7] Szentlorinc Se[17] |
27/04 22:00 |
34 KT |
Duna Aszfalt Tvse[12] MTK Hungaria FC[2] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
27/04 22:45 |
20 KT |
Bahrain Sc[11] Al-Hadd[8] |
27/04 22:45 |
20 KT |
Al-shabbab Al Ahli Bhr |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Azerbaijan |
||
27/04 23:00 |
bán kết KT |
Sabail[AZE D1-10] Gilan Gabala[AZE D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
27/04 22:00 |
9 KT |
Viimsi Mrjk[3] Paide Linnameeskond B[10] |
27/04 22:59 |
9 KT |
Flora Tallinn Ii[5] Nomme United[1] |
27/04 22:59 |
9 KT |
Tabasalu Charma[8] Elva[6] |
27/04 22:59 |
9 KT |
Tallinna Levadia 2 Tallinn |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
27/04 22:59 |
bán kết KT |
Universitaea Cluj[ROM D1-10] UTA Arad[ROM D1-14] |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
27/04 22:00 |
28 KT |
Great Olympics[17] Asante Kotoko[5] |
28/04 01:00 |
28 KT |
Real Tamale United[10] Karela United[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
27/04 20:15 |
7 KT |
Navbahor Namangan B[A-7] Mashal Muborak[A-6] |
27/04 21:00 |
7 KT |
Lokomotiv Tashkent[A-2] Fk Gijduvon[A-10] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
27/04 20:00 |
7 KT |
Simba Bhora Green Fuel |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
27/04 22:00 |
KT |
Jk Tallinna Kalev Iii[7] Parnu Jk[10] |
27/04 22:00 |
KT |
Laanemaa Haapsalu[8] Tartu Kalev[4] |
27/04 22:00 |
KT |
Tartu JK Tammeka B[9] Viljandi Jk Tulevik[1] |
Lịch thi đấu Oman |
||
27/04 21:50 |
20 KT |
Al Seeb[4] Sohar Club[8] |
27/04 22:00 |
21 KT |
AL-Nahda[1] Al Ittehad Salalah[12] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
28/04 01:00 |
116643 KT |
Fulham U21[ENG U21A-4] Brentford U21 |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
27/04 16:00 |
23 KT |
Kolos Kovalivka U21[6] Shakhtar Donetsk U21[3] |
27/04 17:00 |
23 KT |
Metalist Kharkiv U21[14] Dynamo Kyiv U21[2] |
27/04 17:00 |
23 KT |
Veres Rivne U21[10] Lviv U21[9] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
27/04 23:30 |
KT |
Tarup Paarup If B 1909 Odense |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
28/04 01:45 |
41 KT |
Concord Rangers[22] Havant and Waterlooville[9] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
27/04 22:59 |
24 KT |
Al Adalh[14] Al Taawon[6] |
27/04 22:59 |
24 KT |
Al Tai[8] Abha[10] |
28/04 01:30 |
24 KT |
Al Ittihad[1] Al Shabab Ksa[3] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
27/04 20:00 |
16 KT |
Reading U21[5] Colchester United U21[18] |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
28/04 01:00 |
bảng KT |
Gremio Youth Atletico Go Youth |
28/04 01:00 |
bảng KT |
Santos Youth Bahia Youth |
28/04 06:00 |
bảng KT |
Cuiaba Mt Youth Cr Flamengo Rj Youth |
Lịch thi đấu Cúp Châu Âu nữ |
||
27/04 23:45 |
semi final KT |
Nữ Barcelona[SPA WD1-1] Nữ Chelsea[ENG FAWSL-3] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |