Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
27/06 20:00 |
preliminary semifinal KT |
Atletic Escaldes[ANDSL-2] FK Buducnost Podgorica[MNE D1-2] |
28/06 02:00 |
preliminary semifinal KT |
Breidablik[ICE PR-3] Tre Penne[SAN L-1] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
28/06 05:00 |
bảng KT |
Libertad Asuncion[PAR D1(a)-1] Atletico Mineiro[BRA D1-5] |
28/06 05:00 |
bảng KT |
Atletico Paranaense[BRA D1-11] Alianza Lima[PER D1(a)-1] |
28/06 07:00 |
bảng KT |
Fluminense[BRA D1-7] Sporting Cristal[PER D1(a)-2] |
28/06 07:00 |
bảng KT |
River Plate[ARG D1-1] The Strongest[BOL D1(a)-1] |
28/06 07:00 |
bảng KT |
Olimpia Asuncion[PAR D1(a)-6] Melgar[PER D1(a)-9] |
28/06 07:00 |
bảng KT |
Atletico Nacional[COL D1(a)-3] Patronato Parana[ARG D2A-10] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
27/06 22:00 |
12 KT |
Inter Turku[6] Ilves Tampere[7] |
27/06 22:00 |
12 KT |
KuPS[1] IFK Mariehamn[11] |
27/06 22:00 |
13 KT |
Haka[10] HJK Helsinki[3] |
27/06 22:00 |
13 KT |
Honka[5] VPS Vaasa[12] |
27/06 22:00 |
13 KT |
KTP Kotka[8] Lahti[9] |
27/06 22:00 |
13 KT |
SJK Seinajoki[2] AC Oulu[4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
27/06 22:30 |
1 KT |
Gute[SWE D3NS-3] Ifk Stocksund[SWE D1 SNN-15] |
28/06 00:00 |
1 KT |
Hassleholms If[SWE D3SG-2] Rappe Goif[SWE D3SG-3] |
Lịch thi đấu SAFF CUP |
||
27/06 17:00 |
bảng KT |
Nepal[174] Pakistan[195] |
27/06 21:00 |
bảng KT |
Ấn Độ[101] Kuwait[143] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
27/06 22:00 |
18 KT |
Kuressaare[8] Trans Narva[7] |
27/06 22:59 |
18 KT |
Tartu JK Tammeka[9] Parnu Linnameeskond[5] |
28/06 00:00 |
18 KT |
Paide Linnameeskond[6] Nomme JK Kalju[4] |
Lịch thi đấu Vòng loại Olympic khu vực Châu Phi |
||
28/06 00:00 |
bảng KT |
Congo U23 Guinea U23 |
28/06 03:00 |
bảng KT |
Ma rốc U23 Ghana U23 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
28/06 05:00 |
14 KT |
Chapecoense SC[16] Sport Club Recife[1] |
28/06 05:00 |
14 KT |
Criciuma[5] CRB AL[13] |
28/06 07:30 |
14 KT |
Gremio Novorizontino[2] Botafogo Sp[10] |
28/06 07:30 |
14 KT |
Vila Nova (GO)[4] Tombense[18] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
27/06 18:45 |
13 KT |
Tampines Rovers FC[3] Albirex Niigata FC[1] |
Lịch thi đấu Litva |
||
27/06 22:59 |
22 KT |
Spyris Kaunas[4] FK Zalgiris Vilnius[2] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
28/06 01:30 |
32 KT |
El Zamalek[4] Ghazl El Mahallah[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
28/06 07:00 |
15 KT |
Guayaquil Sc[8] Sociedad Deportivo Quito[5] |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
27/06 16:00 |
10 KT |
Yangon United[2] Hantharwady United[4] |
27/06 16:00 |
10 KT |
Chinland[11] Rakhine United[9] |
27/06 16:30 |
10 KT |
Ayeyawady United[12] Kachin United[10] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
27/06 16:00 |
tháng 6 KT |
Stal Mielec[POL PR-11] LKS Lodz[POL D1-1] |
27/06 18:00 |
tháng 6 KT |
Radnicki 1923 Kragujevac[SER D1-8] Zvijezda 09 Brgule |
27/06 18:00 |
KT |
Rakow Czestochowa[POL PR-1] Puszcza Niepolomice[POL D1-5] |
27/06 18:00 |
KT |
Kamaz[RUS D1-11] Amkar Perm[RUS D2U-3] |
27/06 18:00 |
KT |
Strogino Moscow[RUS D2CA-8] Neftekhimik Nizhnekamsk[RUS D1-6] |
27/06 18:00 |
KT |
Stirling Albion[SCO L2-1] Dundonald |
27/06 19:00 |
KT |
Zenit-Izhevsk Kamaz |
27/06 21:30 |
KT |
Slovan Bratislava[SVK D1-2] NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-1] |
27/06 22:00 |
KT |
Cherno More Varna Etar Veliko Tarnovo |
27/06 22:00 |
KT |
Synot Slovacko[CZE D1-4] Sport Podbrezova[SVK D1-4] |
27/06 22:30 |
tháng 6 KT |
Kapfenberg Superfund Otelul Galati |
27/06 23:00 |
KT |
Mjallby AIF[SWE D1-10] Helsingborg IF[SWE D2-15] |
27/06 23:00 |
KT |
Ferencvarosi TC[HUN D1-1] Qarabag[AZE D1-1] |
27/06 23:00 |
KT |
Botosani[ROM D1-13] CSKA Sofia |
28/06 00:30 |
KT |
HSC 21 Brein Motherwell FC |
28/06 00:45 |
KT |
Kelty Hearts[SCO L1-8] Gala Fairydean |
28/06 01:15 |
KT |
Crumlin United Glenavon Lurgan[NIR D1-7] |
28/06 01:30 |
KT |
Bangor City FC Larne |
28/06 01:30 |
KT |
Alloa Athletic[SCO L1-4] Cumbernauld Colts |
28/06 01:30 |
KT |
Penybont[Welsh PR-3] Pontardawe Town[WAL FAWCS-8] |
28/06 01:45 |
tháng 6 KT |
Montrose Raith Rovers |
28/06 01:45 |
KT |
Elgin City[SCO L2-9] Rothes[SCO HL-10] |
28/06 01:45 |
KT |
Civil Service Strollers Falkirk[SCO L1-2] |
28/06 02:00 |
tháng 6 KT |
Buckie Thistle Peterhead |
Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup |
||
28/06 06:00 |
bảng KT |
Canada[47] Guadeloupe |
28/06 08:10 |
bảng KT |
Guatemala[116] Cuba[165] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
27/06 15:00 |
south KT |
Hunan Billows[S-6] Yunnan Yukun[S-2] |
27/06 15:00 |
south KT |
Quanzhou Yaxin[S-7] Chongqing Tonglianglong[S-1] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
28/06 03:10 |
1 KT |
Godoy Cruz[ARG D1-11] Defensores Unidos[ARG D2A-3] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
27/06 14:00 |
15 KT |
Perth Glory Am[10] Sorrento[8] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
28/06 01:00 |
24 KT |
Js Saoura[5] Usm Alger[6] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
28/06 05:00 |
bảng KT |
San Lorenzo[ARG D1-3] Estudiantes Merida[VEN D1(a)-9] |
28/06 05:00 |
bảng KT |
Palestino[CHI D1-11] Fortaleza[BRA D1-9] |
28/06 07:30 |
bảng KT |
Sao Paulo[BRA D1-6] Tigre[ARG D1-17] |
28/06 07:30 |
bảng KT |
Deportes Tolima[COL D1(a)-13] Academia Puerto Cabello[VEN D1(a)-1] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
27/06 22:30 |
championship round KT |
Us Ben Guerdane[B-2] Es Du Sahel[A-2] |
27/06 22:30 |
championship round KT |
Club Sportif Sfaxien[A-4] Us Tataouine[A-3] |
27/06 22:30 |
championship round KT |
Esperance Sportive de Tunis[A-1] Club Africain[B-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
27/06 22:00 |
14 KT |
Marijampole City[3] Trakai Ii[10] |
Lịch thi đấu Australia FFV State Knockout Cup |
||
27/06 16:30 |
playoffs KT |
Northcote City Melbourne Knights |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
28/06 06:00 |
KT |
Botafogo PB[6] Paysandu (PA)[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Chile |
||
28/06 01:00 |
KT |
Santiago City Deportes Ovalle |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
28/06 03:00 |
KT |
Kb Breidholt Lettir Reykjavik |
28/06 03:00 |
KT |
Berserkir Midas Kria |
28/06 03:00 |
KT |
Stokkseyri Alafoss |
28/06 03:00 |
KT |
Kfr Hvolsvollur Skautafelag Reykjavikur |
Lịch thi đấu VCK U21 Châu Âu |
||
27/06 23:00 |
bảng KT |
Hà Lan U21 Georgia U21 |
27/06 23:00 |
bảng KT |
Bồ Đào Nha U21 Bỉ U21 |
28/06 01:45 |
bảng KT |
Tây Ban Nha U21 Ukraine U21 |
28/06 01:45 |
bảng KT |
Croatia U21 Romania U21 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |