Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
29/01 03:00 |
20 KT |
Tottenham Hotspur[5] Liverpool[4] |
Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
29/01 01:00 |
4 KT |
CD Artistico Navalcarnero[SPA D35-6] Granada[SPA D1-7] |
29/01 03:00 |
4 KT |
Alcoyano[SPA D33-8] Athletic Bilbao[SPA D1-13] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
29/01 03:00 |
tứ kết KT |
Napoli[ITA D1-6] Spezia[ITA D1-15] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
29/01 00:45 |
19 KT |
Sparta Rotterdam[10] Twente Enschede[7] |
29/01 03:00 |
19 KT |
Ajax Amsterdam[1] Willem II[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
29/01 02:30 |
18 KT |
St Pauli[15] Bochum[2] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
29/01 00:45 |
22 KT |
Cercle Brugge[17] Club Brugge[1] |
29/01 03:00 |
22 KT |
Oostende[6] Standard Liege[3] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
29/01 00:15 |
16 KT |
Lugano[2] Servette[7] |
29/01 02:30 |
16 KT |
Sion[8] Basel[4] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||
29/01 04:15 |
tứ kết KT |
SL Benfica[POR D1-3] Belenenses[POR D1-17] |
Lịch thi đấu Israel |
||
29/01 00:00 |
17 KT |
Hapoel Hadera[13] Hapoel Ironi Kiryat Shmona[6] |
29/01 01:15 |
17 KT |
Hapoel Bnei Sakhnin FC[12] Hapoel Beer Sheva[4] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
28/01 22:15 |
regular season KT |
Panaitolikos Agrinio[12] PAE Atromitos[8] |
Lịch thi đấu Romania |
||
28/01 22:00 |
19 KT |
Hermannstadt[14] Chindia Targoviste[5] |
29/01 01:00 |
19 KT |
CFR Cluj[2] Astra Ploiesti[13] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
29/01 05:00 |
30 KT |
Bahia[17] Corinthians Paulista[9] |
29/01 06:00 |
23 KT |
Gremio[6] Flamengo[3] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
28/01 21:00 |
15 KT |
Hyderabad Bengaluru |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
29/01 00:00 |
semifinal(a) KT |
Guastatoya Xelaju MC |
29/01 02:15 |
semifinal(a) KT |
Antigua Gfc CSD Municipal |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
28/01 19:30 |
10 KT |
National Bank Of Egypt Sc Tala Al Jaish |
28/01 22:00 |
10 KT |
Ittihad Alexandria[12] Ghazl El Mahallah[11] |
29/01 00:30 |
10 KT |
El Zamalek[2] Misr El Maqasah[7] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
28/01 15:00 |
tháng 1 KT |
Korzo Prilep Akhmat Grozny |
28/01 17:00 |
tháng 1 KT |
FK Vozdovac Beograd[SER D1-10] LKS Lodz[POL D1-2] |
28/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Illichivets mariupol Proleter Novi Sad |
28/01 17:00 |
tháng 1 KT |
CSKA Moscow[RUS PR-2] Murcia[SPA D34-9] |
28/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Steaua Bucuresti Universitaea Cluj[ROM D2-6] |
28/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Farul Constanta[ROM D2-12] Voluntari B |
28/01 17:30 |
tháng 1 KT |
FK Rostov[RUS PR-5] UD Marbella[SPA D34-11] |
28/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa Spartak Subotica |
28/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Midtjylland[DEN SASL-1] Silkeborg IF[DEN D1-3] |
28/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Nordsjaelland Fremad Amager |
28/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Pelister Bitola Jagodina |
28/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Lviv Academy Pandev |
28/01 19:00 |
tháng 1 KT |
PFK Montana[BUL D1-11] Ballkani[Kosovo L-2] |
28/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Kolding IF[DEN D1-11] Sonderjyske[DEN SASL-5] |
28/01 20:00 |
tháng 1 KT |
SKA Energiya Khabarovsk FK Napredak Krusevac |
28/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Mynai[UKR D1-11] FK Rad Beograd[SER D1-17] |
28/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Rukh Vynnyky[UKR D1-12] Partizan Belgrade[SER D1-2] |
28/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Mladost Lucani[SER D1-11] Vorskla Poltava[UKR D1-5] |
28/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Radnicki Nis[SER D1-7] LKS Lodz[POL D1-2] |
28/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Hnk Capljina FK Zeljeznicar[BOS PL-2] |
28/01 20:30 |
tháng 1 KT |
Zrinjski Mostar[BOS PL-6] Junak[CRO D2-17] |
28/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Sochi Cukaricki |
28/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Nordsjaelland Naestved |
28/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Akhmat Grozny[RUS PR-10] Vojvodina[SER D1-3] |
28/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Crvena Zvezda[SER D1-1] Academy Pandev[MKD D1-11] |
28/01 21:30 |
tháng 1 KT |
NK Maribor[SLO D1-1] Kolos Kovalivka[UKR D1-6] |
28/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk[RUS D1-7] FK Vozdovac Beograd[SER D1-10] |
28/01 22:00 |
tháng 1 KT |
NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-2] Dinamo Vranje[SER D2-16] |
28/01 23:00 |
tháng 1 KT |
Molde[NOR D1-2] Brattvag[NOR D2A-6] |
29/01 00:00 |
tháng 1 KT |
Hobro I.K.[DEN D1-6] Jammerbugt[DEN D2A-3] |
29/01 01:30 |
tháng 1 KT |
Ferroviaria Sp Icasa(CE) |
29/01 07:00 |
tháng 1 KT |
Panama Serbia |
Lịch thi đấu Bangladesh |
||
28/01 16:00 |
4 KT |
Mohammedan Dhaka Abahani Limited Dhaka |
28/01 16:30 |
4 KT |
Abahani Chittagong Sheikh Russel KC |
28/01 19:00 |
4 KT |
Muktijoddha Skc Saif Sporting |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
29/01 07:10 |
1 KT |
Arsenal de Sarandi[ARG D1A-2] Huracan Las Heras |
Lịch thi đấu Chile |
||
29/01 06:00 |
25 KT |
Union La Calera[4] Deportes Iquique[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
28/01 22:00 |
8 KT |
Al-hala Al Tadhmon |
28/01 22:00 |
8 KT |
Al Khaldiya Bahrain Sc |
28/01 22:00 |
8 KT |
Sitra Al Ittihad Bhr |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
28/01 10:05 |
clausura KT |
Alebrijes De Oaxaca[(c)-15] Club Chivas Tapatio[(c)-6] |
29/01 08:00 |
clausura KT |
Leones Univ Guadalajara[(c)-7] Csyd Dorados De Sinaloa[(c)-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
28/01 19:00 |
13 KT |
Al Karmel Al Tora |
28/01 19:00 |
13 KT |
Al-Baq'a Moghayer Al Sarhan |
28/01 19:00 |
13 KT |
Al Jalil That Ras |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
28/01 19:00 |
5 KT |
Qarabag[2] Sabail[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
28/01 16:00 |
KT |
Edirnespor Genclik[A-6] Artvin Hopaspor[A-11] |
28/01 17:00 |
KT |
Ankara Adliyespor[A-13] Kizilcabolukspor[A-14] |
28/01 17:00 |
KT |
Diyarbakirspor[A-2] Vestel Manisaspor[A-16] |
28/01 17:00 |
KT |
Fatsa Belediyespor[A-7] Nevsehirspor Genclik[A-10] |
28/01 17:00 |
KT |
Kemer Tekirova Spor[A-15] 1877 Alemdaspor[A-9] |
28/01 17:00 |
KT |
Payas BS 1975[A-12] Yeilyurt Belediyespor[A-4] |
28/01 17:00 |
KT |
Agri 1970 Spor[B-12] Kahta 02 Spor[B-8] |
28/01 17:00 |
KT |
Sanger[B-14] Ceyhanspor[B-6] |
28/01 17:00 |
KT |
Darica Genclerbirligi[B-4] Yomraspor[B-5] |
28/01 17:00 |
KT |
Halide Edip Adivarspor[B-15] Iskenderunspor[B-13] |
28/01 17:00 |
KT |
Nazillispor[B-2] Fethiyespor[B-1] |
28/01 17:00 |
KT |
Tekirdagspor[B-10] Karaman Belediyespor[B-11] |
28/01 17:00 |
KT |
Tokatspor[B-16] Mardin Bb[B-9] |
28/01 17:00 |
KT |
Yimpas Yozgatspor[B-17] Tepecik Bld[B-7] |
28/01 17:00 |
KT |
Arhavispor[C-17] Elazig Belediyespor[C-10] |
28/01 17:00 |
KT |
Batman Petrolspor[C-12] Erbaaspor S[C-14] |
28/01 17:00 |
KT |
Carsambaspor[C-6] Golcukspor[C-11] |
28/01 17:00 |
KT |
Catalca Spor[C-5] Yalovaspor[C-16] |
28/01 17:00 |
KT |
Icel Idman Yurdu[C-2] Osmaniyespor[C-13] |
28/01 17:00 |
KT |
Karsiyaka[C-4] Ispartaspor[C-7] |
28/01 17:00 |
KT |
Sile Yildizspor[C-8] Hacettepe 1945[C-9] |
28/01 17:00 |
KT |
Somaspor[C-1] Erokspor[C-3] |
Lịch thi đấu U19 Việt Nam |
||
28/01 13:15 |
KT |
U19 Đắk Lắk U19 Quảng Nam |
28/01 13:30 |
KT |
U19 Công An Nhân Dân U19 Hà Nội |
28/01 14:00 |
KT |
U19 Sài Gòn Fc U19 Bến Tre |
28/01 14:30 |
KT |
U19 Hoàng Anh Gia Lai U19 Phú Yên |
28/01 15:00 |
KT |
U19 Thể Công U19 Pvf Việt Nam |
28/01 15:00 |
KT |
U19 An Giang U19 Cần Thơ |
28/01 15:00 |
KT |
U19 Đồng Tháp U19 Đồng Tâm Long An |
28/01 15:15 |
KT |
U19 Bình Định U19 TP Hồ Chí Minh |
28/01 15:30 |
KT |
U19 Thanh Hóa U19 Nam Định |
28/01 16:00 |
KT |
U19 Becamex Bình Dương U19 Đồng Nai |
28/01 17:00 |
KT |
U19 Huda Huế U19 Shb Đà Nẵng |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
28/01 19:35 |
18 KT |
Al Draih[7] Al Adalh[5] |
28/01 19:35 |
18 KT |
Al Kawkab[10] Al Khaleej Club[8] |
28/01 19:55 |
18 KT |
Najran[11] Al Hazm[1] |
Lịch thi đấu Mexico Youth U20 |
||
28/01 22:00 |
clausura KT |
Tigres Uanl U20 Necaxa U20 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
29/01 03:15 |
bán kết KT |
Deportes Tolima[COL D1(a)-13] Deportivo Pasto[COL D1(a)-3] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
28/01 22:00 |
vô địch KT |
Gd Estoril Praia U23 Famalicao U23 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |