Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
28/04 18:30 |
36 KT |
Liverpool[3] Stoke City[19] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
28/04 18:00 |
35 KT |
Espanyol[16] Las Palmas[19] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
28/04 20:00 |
38 KT |
Cesena[19] Frosinone[4] |
28/04 20:00 |
38 KT |
Empoli[1] Novara[16] |
28/04 20:00 |
38 KT |
Carpi[10] Avellino[17] |
28/04 20:00 |
38 KT |
Spezia[11] Cremonese[14] |
28/04 20:00 |
38 KT |
Pro Vercelli[22] Parma[3] |
28/04 20:00 |
38 KT |
Cittadella[8] Foggia[9] |
28/04 20:00 |
38 KT |
Salernitana[13] Brescia[12] |
28/04 20:00 |
38 KT |
Ascoli[20] Perugia[5] |
28/04 20:00 |
38 KT |
Ternana[21] Pescara[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
28/04 18:00 |
32 KT |
Darmstadt[17] Union Berlin[9] |
28/04 18:00 |
32 KT |
Dynamo Dresden[11] Fortuna Dusseldorf[1] |
28/04 18:00 |
32 KT |
St Pauli[16] Greuther Furth[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
28/04 20:00 |
36 KT |
Clermont Foot[4] Nimes[2] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
28/04 18:30 |
35 KT |
Hamilton FC[10] Ross County[12] |
Lịch thi đấu Úc |
||
28/04 16:50 |
semi final KT |
Sydney FC[1] Melbourne Victory FC[4] |
Lịch thi đấu Séc |
||
28/04 20:00 |
26 KT |
Banik Ostrava[15] Sparta Praha[4] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
28/04 17:30 |
31 KT |
Kayserispor[8] Alanyaspor[15] |
28/04 17:30 |
31 KT |
Sivasspor[7] Genclerbirligi[17] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
28/04 19:00 |
5 KT |
Landskrona BoIS[10] IFK Varnamo[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
28/04 17:15 |
36 KT |
CD Nacional[1] Leixoes[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
28/04 20:00 |
32 KT |
Red Star 93[1] Creteil[17] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
28/04 12:00 |
10 KT |
Daegu FC[11] Jeju United FC[6] |
28/04 14:00 |
10 KT |
Seoul[9] Sangju Sangmu Phoenix[7] |
28/04 14:00 |
10 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[8] Chunnam Dragons[12] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
28/04 11:00 |
11 KT |
V-Varen Nagasaki[11] Sanfrecce Hiroshima[1] |
28/04 12:00 |
11 KT |
Shimizu S-Pulse[13] Kashiwa Reysol[10] |
28/04 12:00 |
11 KT |
Vegalta Sendai[6] Consadole Sapporo[4] |
28/04 13:00 |
11 KT |
Tokyo[2] Nagoya Grampus Eight[18] |
28/04 13:00 |
11 KT |
Jubilo Iwata[8] Cerezo Osaka[5] |
28/04 14:00 |
11 KT |
Urawa Red Diamonds[9] Shonan Bellmare[14] |
28/04 14:00 |
11 KT |
Vissel Kobe[7] Kawasaki Frontale[3] |
28/04 17:00 |
11 KT |
Yokohama F Marinos[15] Kashima Antlers[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
28/04 15:00 |
35 KT |
Luch-Energiya[16] Kuban Krasnodar[9] |
28/04 18:00 |
35 KT |
Sochi Tambov |
28/04 18:00 |
35 KT |
Tom Tomsk[18] Zenit-2 St.Petersburg[19] |
28/04 18:00 |
35 KT |
FK Tyumen[15] Gazovik Orenburg[2] |
28/04 18:30 |
35 KT |
FK Khimki[12] Yenisey Krasnoyarsk[1] |
28/04 20:00 |
35 KT |
Avangard[10] Sibir[6] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
28/04 19:45 |
championship round KT |
DAC Dunajska Streda[3] Trencin[5] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
28/04 17:45 |
13 KT |
Suphanburi FC[10] Air Force Central[18] |
28/04 18:00 |
13 KT |
Navy[15] Nakhon Ratchasima[7] |
28/04 19:00 |
13 KT |
Port[5] Chiangrai United[3] |
28/04 20:00 |
13 KT |
Bangkok Glass Pathum[14] Chainat FC[16] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
28/04 20:00 |
29 KT |
Ankaran Hrvatini Mas Tech[9] NK Rudar Velenje[4] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
28/04 19:00 |
5 KT |
Shakhter Soligorsk[12] Torpedo Minsk[8] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
28/04 16:00 |
7 KT |
Akzhayik Oral[6] Shakhtyor Karagandy[5] |
28/04 17:00 |
7 KT |
Kaisar Kyzylorda[12] Ordabasy[4] |
28/04 18:00 |
7 KT |
Irtysh Pavlodar[8] Kairat Almaty[2] |
28/04 18:30 |
7 KT |
FK Atyrau[11] Zhetysu Taldykorgan[7] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
28/04 20:00 |
29 KT |
Kaizer Chiefs FC[4] Maritzburg United[3] |
28/04 20:00 |
29 KT |
Lamontville Golden Arrows[9] Platinum Stars[16] |
28/04 20:00 |
29 KT |
Baroka[10] Bloemfontein Celtic[8] |
28/04 20:00 |
29 KT |
Free State Stars[5] Polokwane City[13] |
28/04 20:00 |
29 KT |
Chippa United FC[7] Supersport United[15] |
28/04 20:00 |
29 KT |
Cape Town City[6] Orlando Pirates[2] |
28/04 20:00 |
29 KT |
Mamelodi Sundowns[1] Ajax Cape Town[14] |
28/04 20:00 |
29 KT |
Bidvest Wits[11] AmaZulu[12] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
28/04 14:30 |
8 KT |
Beijing Renhe[13] Tianjin Teda[8] |
28/04 18:35 |
8 KT |
Guangzhou Evergrande FC[3] Jiangsu Suning[4] |
28/04 18:35 |
8 KT |
Tianjin Quanjian[10] Hebei Hx Xingfu[12] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
28/04 20:00 |
25 KT |
Ararat Yerevan[6] Banants[2] |
28/04 20:00 |
25 KT |
Gandzasar Kapan[4] Alashkert[3] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
28/04 17:00 |
11 KT |
Kuressaare[9] JK Tallinna Kalev[7] |
28/04 17:00 |
11 KT |
Paide Linnameeskond[6] Flora Tallinn[3] |
28/04 20:00 |
11 KT |
Levadia Tallinn Tartu JK Tammeka |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
28/04 13:30 |
17 KT |
Southern District[5] Kitchee[1] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
28/04 16:15 |
9 KT |
Ukm Misc Mifa Petaling |
28/04 20:00 |
9 KT |
Pulau Pinang Sabah FA |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
28/04 18:00 |
xuống hạng KT |
Karpaty Lviv PFC Oleksandria |
28/04 18:00 |
xuống hạng KT |
Zirka Kirovohrad Olimpic Donetsk |
Lịch thi đấu Singapore |
||
28/04 18:00 |
4 KT |
Albirex Niigata FC Geylang United FC |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
28/04 20:00 |
7 KT |
Kelantan FA[11] Johor FC[1] |
28/04 20:00 |
7 KT |
Pahang[2] Melaka United[7] |
28/04 20:00 |
7 KT |
Selangor PB Negeri Sembilan |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
28/04 15:30 |
6 KT |
Sriwijaya Palembang[12] PSM Makassar[5] |
28/04 18:00 |
6 KT |
Barito Putera Bhayangkara Surabaya United |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Việt Nam |
||
28/04 16:30 |
2 KT |
Bình Phước[VIE D2-10] Nam Định[VIE D1-14] |
28/04 17:00 |
2 KT |
Khánh Hòa[VIE D1-3] Hải Phòng[VIE D1-10] |
28/04 17:00 |
2 KT |
Becamex Bình Dương[VIE D1-9] Bình Định[VIE D2-6] |
28/04 17:00 |
2 KT |
Quảng Nam[VIE D1-7] Hoàng Anh Gia Lai[VIE D1-8] |
28/04 18:00 |
2 KT |
Hà Nội[VIE D1-1] Sài Gòn FC[VIE D1-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
28/04 13:00 |
9 KT |
Anyang[10] Seongnam FC[1] |
28/04 17:00 |
9 KT |
Bucheon 1995[3] Busan I'Park[5] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
28/04 17:00 |
5 KT |
Rigas Futbola Skola[1] Spartaks Jurmala[4] |
28/04 19:00 |
5 KT |
Metta/LU Riga[7] Fk Valmiera[8] |
Lịch thi đấu Litva |
||
28/04 17:00 |
10 KT |
Lietava Jonava[5] Suduva[1] |
28/04 17:00 |
10 KT |
Palanga[6] FK Zalgiris Vilnius[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
28/04 12:00 |
11 KT |
Yamagata Montedio[12] Tochigi SC[13] |
28/04 12:00 |
11 KT |
Oita Trinita[1] Machida Zelvia[7] |
28/04 12:00 |
11 KT |
Kamatamare Sanuki[20] Avispa Fukuoka[5] |
28/04 12:00 |
11 KT |
Mito Hollyhock[8] Kyoto Purple Sanga[22] |
28/04 12:00 |
11 KT |
Yokohama FC[10] Tokushima Vortis[16] |
28/04 13:00 |
11 KT |
Gifu[18] Zweigen Kanazawa FC[11] |
28/04 13:00 |
11 KT |
Renofa Yamaguchi[3] Albirex Niigata Japan[14] |
28/04 14:00 |
11 KT |
Omiya Ardija[15] Tokyo Verdy[4] |
28/04 15:00 |
11 KT |
Ehime FC[21] Matsumoto Yamaga FC[9] |
28/04 16:00 |
11 KT |
Ventforet Kofu[17] JEF United Ichihara[19] |
28/04 17:00 |
11 KT |
Okayama FC[2] Roasso Kumamoto[6] |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
28/04 16:00 |
11 KT |
Ayeyawady United Hantharwady United |
28/04 16:00 |
11 KT |
Mahar United Yadanabon |
28/04 16:30 |
11 KT |
Zwekapin United Gospel For Asia Football Club |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
28/04 15:00 |
32 KT |
Sportul Snagov Metaloglobus |
28/04 15:00 |
32 KT |
Stiinta Miroslava UTA Arad |
28/04 15:00 |
32 KT |
Acs Foresta Suceava Olimpia Satu Mare |
28/04 15:00 |
32 KT |
Ripensia Timisoara Afumati |
28/04 15:00 |
32 KT |
FCM Targu Mures Balotesti |
28/04 16:00 |
32 KT |
Dacia Unirea Braila Hermannstadt |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
28/04 20:00 |
28 KT |
Blekitni Stargard Szczecinski[8] Siarka Tarnobrzeg[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
28/04 18:00 |
4 KT |
Gamla Upsala BKV Norrtalje |
28/04 19:00 |
4 KT |
Skiljebo SK Ifk Mora |
28/04 19:00 |
4 KT |
Valbo Ff Taby |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
28/04 18:00 |
11 KT |
Krabi Fc Sisaket |
28/04 19:00 |
11 KT |
Army United[9] Chiangmai Fc[6] |
28/04 20:00 |
11 KT |
Khonkaen FC Samut Sakhon |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
28/04 14:00 |
south KT |
Lijiang FC Kun Shan |
28/04 14:00 |
north KT |
Qingdao Jonoon Jilin Baijia |
28/04 14:00 |
north KT |
Shenyang Urban Zibo Cuju |
28/04 14:00 |
north KT |
Hebei Elite Beijing Tech |
28/04 14:30 |
south KT |
Suzhou Dongwu Shenzhen Pengcheng |
28/04 14:30 |
north KT |
Fujian Transcend Baoding Rongda FC |
28/04 15:00 |
south KT |
Jiangxi Beidamen Anhui Hefei Guiguan |
28/04 15:00 |
south KT |
Hainan Boying Seamen Shanghai Sunfun |
28/04 18:30 |
south KT |
Shenzhen Renren Fujian Tianxin |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
28/04 18:00 |
2 KT |
Fk Auda Riga[4] Jdfs Alberts[5] |
28/04 18:00 |
2 KT |
Staiceles Bebri Tukums-2000[2] |
28/04 19:00 |
2 KT |
Grobina[6] Daugava Daugavpils[3] |
28/04 20:00 |
2 KT |
Rezekne / Bjss[1] Preilu |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
28/04 18:00 |
4 KT |
Nassjo Ff Lindsdals IF |
28/04 18:00 |
4 KT |
Rappe Goif IFK Hassleholm |
28/04 19:00 |
4 KT |
Osterlen Ff Asarums If Fk |
28/04 19:00 |
4 KT |
Nosaby If Assyriska Turab Ik Jkp |
28/04 20:00 |
4 KT |
Ifk Berga Raslatt SK |
28/04 20:00 |
4 KT |
Dalstorps If Ifo Bromolla If |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
28/04 16:00 |
8 KT |
Manly United Sutherland Sharks |
28/04 16:00 |
8 KT |
Blacktown City Demons Hakoah Sydney |
28/04 16:00 |
8 KT |
Marconi Stallions Rockdale City Suns |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
28/04 11:30 |
7 KT |
Weston Workers Adamstown Rosebuds |
28/04 16:00 |
7 KT |
Broadmeadow Magic Valentine |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
28/04 12:30 |
10 KT |
Adelaide Blue Eagles Cumberland United |
28/04 12:30 |
10 KT |
Noarlunga United Seaford Rangers |
28/04 12:45 |
10 KT |
Fulham United Adelaide Raiders SC |
28/04 14:30 |
10 KT |
Poet Adelarde Pirates Western Strikers SC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
28/04 19:00 |
36 KT |
VfL Osnabruck[17] Carl Zeiss Jena[14] |
28/04 19:00 |
36 KT |
Karlsruher SC[3] SC Paderborn 07[1] |
28/04 19:00 |
36 KT |
Fortuna Koln[7] Hansa Rostock[5] |
28/04 19:00 |
36 KT |
Hallescher[11] 1. Magdeburg[2] |
28/04 19:00 |
36 KT |
SV Wehen Wiesbaden Fsv Zwickau |
28/04 19:00 |
36 KT |
Sportfreunde Lotte Wurzburger Kickers |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
28/04 12:00 |
5 KT |
Woden Weston Gungahlin United |
28/04 12:00 |
5 KT |
Canberra Riverina Rhinos |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
28/04 10:00 |
qualifying KT |
Launceston City Herbart Lian |
Lịch thi đấu Macao |
||
28/04 17:30 |
10 KT |
Sporting Macau Cheng Fung |
28/04 19:30 |
10 KT |
Hang Sai Cd Monte Carlo |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
28/04 16:00 |
9 KT |
Dandenong Thunder[8] Hume City[13] |
28/04 16:30 |
9 KT |
Kingston City[12] Melbourne Knights[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
28/04 20:00 |
21 KT |
Dinamo Briansk Zenit Penza |
28/04 20:00 |
21 KT |
Metallurg Lipetsk Strogino Moscow |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
28/04 19:00 |
25 KT |
FK Inter Baku Neftci Baku |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
28/04 14:00 |
10 KT |
Perth Glory Am[1] Inglewood United[6] |
28/04 14:00 |
10 KT |
Balcatta[7] Cockburn City[5] |
28/04 14:00 |
10 KT |
Stirling Lions[10] Perth SC[2] |
28/04 14:00 |
10 KT |
Subiaco AFC[11] Bayswater City[3] |
28/04 14:00 |
10 KT |
Floreat Athena[8] Armadale[12] |
28/04 14:00 |
10 KT |
ECU Joondalup Forrestfield United |
28/04 14:00 |
10 KT |
Sorrento Joondalup United |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
28/04 19:00 |
3 KT |
KFUM Oslo IL Hodd |
28/04 20:00 |
3 KT |
Stjordals Blink Skeid Oslo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
28/04 20:00 |
30 KT |
Fk Poltava Inhulets Petrove |
28/04 20:00 |
30 KT |
Balkany Zorya Sumy |
28/04 20:00 |
30 KT |
Hirnyk Sport Obolon Kiev |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
28/04 15:15 |
25 KT |
Olympia Praha[10] Fk Banik Sokolov[9] |
28/04 15:15 |
25 KT |
Fotbal Trinec[5] Fk Mas Taborsko[13] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
28/04 14:00 |
9 KT |
Taringa Rovers[10] The Gap BPL[7] |
28/04 14:15 |
9 KT |
University of Queensland Acacia Ridge |
28/04 15:00 |
9 KT |
Mount Gravatt[12] Albany Creek[2] |
28/04 15:00 |
9 KT |
Bayside United Grange Thistle Sc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
28/04 14:30 |
8 KT |
Liaoning Whowin[12] Yan Bian Changbaishan[7] |
28/04 18:30 |
8 KT |
Meizhou Hakka[2] Yiteng FC[14] |
28/04 18:30 |
8 KT |
Beijing Beikong[6] Zhejiang Professional[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
28/04 19:30 |
33 KT |
Adana Demirspor[14] Altinordu[6] |
28/04 19:30 |
33 KT |
Denizlispor[15] Gaziantepspor[18] |
28/04 19:30 |
33 KT |
Erzurum BB[7] Elazigspor[8] |
28/04 19:30 |
33 KT |
Eskisehirspor[13] Boluspor[4] |
28/04 19:30 |
33 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[5] Balikesirspor[9] |
28/04 19:30 |
33 KT |
Giresunspor[12] Samsunspor[16] |
28/04 19:30 |
33 KT |
Istanbulspor[10] Adanaspor[11] |
28/04 19:30 |
33 KT |
Vestel Manisaspor[17] Ankaragucu[2] |
28/04 19:30 |
33 KT |
Umraniyespor[3] Rizespor[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
28/04 18:00 |
21 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk Syzran-2003 |
28/04 20:00 |
21 KT |
Nosta Novotroitsk Mordovia Saransk |
28/04 20:00 |
21 KT |
Anzhi Junior Chelyabinsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
28/04 19:00 |
29 KT |
Kuban Krasnodar B Chayka K Sr |
28/04 19:30 |
29 KT |
Anzhi 2 Makhachkala Spartak Nalchik |
28/04 20:00 |
29 KT |
Mashuk-KMV SKA Rostov |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
28/04 18:00 |
21 KT |
Spartak Kostroma FK Kolomna |
28/04 18:00 |
21 KT |
Znamya Truda Murom |
28/04 20:00 |
21 KT |
Dolgiye Prudy Dynamo St Petersburg B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
28/04 20:00 |
28 KT |
Miedz Legnica[1] Ruch Chorzow[18] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
28/04 17:00 |
8 KT |
Changwon City[6] Cheonan City[3] |
28/04 17:00 |
8 KT |
Gangneung[8] Gyeongju KHNP[2] |
28/04 17:30 |
8 KT |
Gimhae City[1] Mokpo City[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
28/04 20:00 |
4 KT |
Lunds BK Grebbestads If |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
28/04 11:00 |
8 KT |
Azul Claro Numazu[2] Gainare Tottori[1] |
28/04 11:00 |
8 KT |
Grulla Morioka[12] Kagoshima United[8] |
28/04 12:00 |
8 KT |
AC Nagano Parceiro[11] Cerezo Osaka U23[4] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
28/04 12:30 |
10 KT |
North Eastern Metrostars[1] Croydon Kings[8] |
28/04 12:30 |
10 KT |
Para Hills Knights[9] Adelaide City FC[2] |
28/04 12:30 |
10 KT |
West Adelaide[5] Adelaide United Fc Youth[6] |
28/04 16:30 |
10 KT |
Adelaide Olympic West Torrens Birkalla |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
28/04 14:00 |
12 KT |
SWQ Thunder[12] Gold Coast United[10] |
28/04 15:00 |
12 KT |
Brisbane Strikers[4] North Queensland Fury[11] |
28/04 15:30 |
12 KT |
Brisbane City SC Magpies Crusaders |
28/04 16:00 |
12 KT |
Sunshine Coast Brisbane Olympic United FC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
28/04 15:15 |
25 KT |
Fk Loko Vltavin Domazlice |
28/04 15:15 |
25 KT |
Slavoj Vysehrad Sokol Zapy |
28/04 18:30 |
25 KT |
Sokol Cizova Jiskra Usti Nad Orlici |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
28/04 12:00 |
10 KT |
Whittlesea Ranges Fc[15] Moreland City[2] |
28/04 12:00 |
10 KT |
Eastern Lions Sc[14] Melbourne Victory Fc Am[16] |
28/04 12:00 |
10 KT |
Sunshine George Cross[20] Nunawading City[19] |
28/04 12:00 |
10 KT |
Melbourne Heart Youth[4] North Geelong Warriors[7] |
28/04 12:00 |
10 KT |
Langwarrin Moreland Zebras |
28/04 12:15 |
10 KT |
Box Hill United Sc[17] Werribee City Sc[12] |
28/04 15:00 |
10 KT |
Ballarat Red Devils Springvale White Eagles |
28/04 16:00 |
10 KT |
Goulburn Valley Suns Brunswick City |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
28/04 13:00 |
basic KT |
Buyeo Busan I'Park |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
28/04 18:00 |
4 KT |
Hittarps Ik Rosengard |
28/04 19:00 |
4 KT |
Ifk Malmo Lindome GIF |
28/04 19:00 |
4 KT |
Ullared Hogaborgs Bk |
28/04 19:00 |
4 KT |
Kvarnby IK Assyriska Bk |
28/04 19:00 |
4 KT |
Ksf Prespa Birlik Vinbergs If |
28/04 20:00 |
4 KT |
Varbergs Gif IS Halmia |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
28/04 19:00 |
4 KT |
Torslanda IK Orebro Syrianska If |
28/04 19:00 |
4 KT |
Vanersborgs If Trollhattan |
28/04 20:00 |
4 KT |
Skoftebyns If Karlstad BK |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
28/04 19:00 |
4 KT |
IFK Aspudden-Tellus Enskede Ik |
28/04 20:00 |
4 KT |
Sodertalje Afk Linkoping |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
28/04 18:00 |
league b KT |
Lokomotiv Bfk Labsa |
28/04 18:30 |
league b KT |
Hotira Namangan Iftixor Oltiariq |
28/04 18:30 |
league b KT |
Yozyovon Sherdor Samarqand |
28/04 19:00 |
league b KT |
Fk Gijduvon Nurafshon |
28/04 19:00 |
league a KT |
Dinamo Samarkand Xorazm Urganch |
28/04 19:00 |
league a KT |
Naryn Termez Surkhon |
28/04 20:00 |
league a KT |
Andijon Shurtan Guzor |
28/04 20:00 |
league a KT |
Mashal Muborak Istiklol Fergana |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
28/04 20:00 |
8 KT |
Mutare City Platinum |
28/04 20:00 |
8 KT |
Black Rhinos Fc Bulawayo Chiefs |
28/04 20:00 |
8 KT |
Herentals College Harare City |
28/04 20:00 |
8 KT |
Nichrut Caps United Fc |
28/04 20:00 |
8 KT |
Chicken Inn Yadah |
28/04 20:00 |
8 KT |
Shabanie Mine Zpc Kariba |
28/04 20:00 |
8 KT |
Ngezi Platinum Stars Highlanders Fc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Indonesia |
||
28/04 15:30 |
bảng miền tây KT |
Psir Rembang Semen Padang |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
28/04 12:00 |
9 KT |
New Farm Park Ridge |
28/04 15:00 |
9 KT |
Western Spirit Pine Hills |
28/04 15:00 |
9 KT |
North Star Oxley United |
28/04 15:00 |
9 KT |
Ipswich City Caboolture |
28/04 15:15 |
9 KT |
Annerley Moggill |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
28/04 18:00 |
4 KT |
Nassjo Ff Lindsdals IF |
28/04 18:00 |
4 KT |
Rappe Goif IFK Hassleholm |
28/04 19:00 |
4 KT |
Nosaby If Assyriska Turab Ik Jkp |
28/04 19:00 |
4 KT |
Osterlen Ff Asarums If Fk |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
28/04 15:00 |
27 KT |
Banik Ostrava u19[12] Zlin U19[10] |
28/04 15:30 |
27 KT |
Opava U19[16] Mlada Boleslav U19[9] |
28/04 16:00 |
27 KT |
Viktoria Plzen U19[4] Pribram U19[11] |
28/04 16:30 |
27 KT |
Brno U19[1] Sparta Praha U19[3] |
28/04 17:00 |
27 KT |
Ceske Budejovice u19[15] Teplice U19[14] |
28/04 17:00 |
27 KT |
Hradec Kralove u19[13] Synot Slovacko U19[7] |
28/04 17:00 |
27 KT |
Mfk Karvina U19[8] Pardubice U19[5] |
28/04 17:45 |
27 KT |
Frydek-mistek u19[18] Slavia Praha u19[6] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
28/04 16:30 |
28 KT |
Fk Rostov Youth Tosno Youth |
28/04 18:00 |
28 KT |
Amkar Perm Youth[12] Spartak Moscow Youth[5] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
28/04 17:00 |
xuống hạng KT |
Zorya U21 Veres Rivne U21 |
28/04 19:00 |
vô địch KT |
Vorskla U21[6] Dynamo Kyiv U21[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
28/04 18:00 |
4 KT |
Harnosands FF Gallivare Malmbergets Ff |
28/04 19:00 |
4 KT |
Ifk Umea Pitea If |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
28/04 11:00 |
KT |
Nữ Shizuoka Sangyo University[2] Nữ B Kyoto[6] |
28/04 11:00 |
KT |
Nữ Iga Kunoichi[4] Nữ Yunogo Belle[7] |
28/04 11:00 |
KT |
Nữ Ehime Fc[1] Nữ As Harima Albion[5] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
28/04 11:00 |
3 KT |
Nữ Beleza[4] Nữ Albirex Niigata[7] |
28/04 11:00 |
3 KT |
Nữ Nippon Sport Science University[9] Nữ Cerezo Osaka Sakai[10] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
28/04 18:30 |
46 KT |
Barrow[20] Chester FC[23] |
28/04 18:30 |
46 KT |
Boreham Wood[7] Guiseley[24] |
28/04 18:30 |
46 KT |
Gateshead[14] Leyton Orient[13] |
28/04 18:30 |
46 KT |
Macclesfield Town[1] Dagenham and Redbridge[11] |
28/04 18:30 |
46 KT |
Maidenhead United[12] Bromley[8] |
28/04 18:30 |
46 KT |
Maidstone United[19] Halifax Town[16] |
28/04 18:30 |
46 KT |
Solihull Moors[15] Eastleigh[17] |
28/04 18:30 |
46 KT |
Sutton United[3] Aldershot Town[4] |
28/04 18:30 |
46 KT |
Torquay United[22] Ebbsfleet United[5] |
28/04 18:30 |
46 KT |
Tranmere Rovers[2] Hartlepool United FC[18] |
28/04 18:30 |
46 KT |
Woking[21] Dover Athletic[9] |
28/04 18:30 |
46 KT |
Wrexham[10] AFC Fylde[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
28/04 19:30 |
27 KT |
Hong Kong FC Mutual Football Club |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
28/04 10:00 |
loại KT |
Las Vegas Lights San Antonio |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
28/04 10:00 |
7 KT |
Cobaltore Onagawa Veertien Mie |
28/04 11:00 |
7 KT |
Honda Lock SC[3] Sony Sendai FC[14] |
28/04 11:00 |
7 KT |
Maruyasu Industries[11] Verspah Oita[16] |
28/04 11:00 |
7 KT |
Reinmeer Aomori Tegevajaro Miyazaki |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |