Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
29/04 02:00 |
32 KT |
Osasuna[8] Real Sociedad[4] |
Lịch thi đấu Italia |
||
28/04 23:30 |
32 KT |
Lecce[16] Udinese[9] |
29/04 01:45 |
32 KT |
Spezia[17] Ac Monza[12] |
Lịch thi đấu Đức |
||
29/04 01:30 |
30 KT |
Bochum[15] Borussia Dortmund[1] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
29/04 02:00 |
33 KT |
Strasbourg[15] Lyon[7] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
29/04 02:00 |
45 KT |
Blackpool[23] Millwall[7] |
Lịch thi đấu Nga |
||
29/04 00:00 |
25 KT |
Dynamo Moscow[6] Fakel Voronezh[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
29/04 02:00 |
38 KT |
Racing de Santander[18] Ud Ibiza[21] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
28/04 23:30 |
30 KT |
Greuther Furth[11] Heidenheimer[2] |
28/04 23:30 |
30 KT |
SC Paderborn 07[4] Eintr. Braunschweig[14] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
29/04 02:15 |
30 KT |
Rio Ave[12] Arouca[5] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
29/04 05:00 |
1st phase KT |
Newells Old Boys[12] Argentinos Juniors[10] |
29/04 05:00 |
1st phase KT |
CA Huracan[22] Arsenal de Sarandi[25] |
29/04 07:30 |
1st phase KT |
Atletico Tucuman[23] River Plate[1] |
Lịch thi đấu Úc |
||
28/04 16:45 |
26 KT |
Melbourne City[1] Western Sydney[4] |
28/04 16:45 |
26 KT |
Adelaide United FC[2] Central Coast Mariners FC[3] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
29/04 01:45 |
conference league play offs KT |
Gent Westerlo |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
29/04 00:00 |
relegation round KT |
Horsens[10] Odense BK[9] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
29/04 01:00 |
4 KT |
Hafnarfjordur FH[5] KR Reykjavik[6] |
29/04 03:00 |
4 KT |
Breidablik[8] Fram Reykjavik[12] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
29/04 01:45 |
12 KT |
UC Dublin UCD[10] Bohemians[1] |
29/04 01:45 |
12 KT |
Shelbourne[6] Cork City[9] |
29/04 01:45 |
12 KT |
Derry City[2] St Patrick's[4] |
29/04 01:45 |
12 KT |
Dundalk[7] Drogheda United[8] |
29/04 02:00 |
12 KT |
Shamrock Rovers[3] Sligo Rovers[5] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
29/04 00:00 |
32 KT |
Alanyaspor[14] Umraniyespor[18] |
29/04 00:00 |
32 KT |
Basaksehir FK Hatayspor |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
28/04 22:59 |
30 KT |
Legia Warszawa[2] Wisla Plock[10] |
29/04 01:30 |
30 KT |
Rakow Czestochowa[1] Lechia Gdansk[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
29/04 01:00 |
35 KT |
Den Bosch[18] Telstar[11] |
29/04 01:00 |
35 KT |
ADO Den Haag[10] Helmond Sport[16] |
29/04 01:00 |
35 KT |
Eindhoven[8] Jong Utrecht[20] |
29/04 01:00 |
35 KT |
Heracles Almelo[2] Jong PSV Eindhoven[14] |
29/04 01:00 |
35 KT |
MVV Maastricht[5] Jong AZ[12] |
29/04 01:00 |
35 KT |
Oss[19] Almere City FC[3] |
29/04 01:00 |
35 KT |
VVV Venlo[6] Jong Ajax Amsterdam[15] |
29/04 01:00 |
35 KT |
Zwolle[1] Dordrecht 90[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
29/04 00:00 |
30 KT |
UD Oliveirense[10] Amadora[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
29/04 00:30 |
31 KT |
Bastia CA[18] Paris 13 Atletico[17] |
29/04 00:30 |
31 KT |
Cholet So[13] Sedan[8] |
29/04 00:30 |
31 KT |
Concarneau[1] Martigues[2] |
29/04 00:30 |
31 KT |
Dunkerque[3] Le Puy Foot 43 Auvergne[16] |
29/04 00:30 |
31 KT |
Orleans US 45[10] Bourg Peronnas[11] |
29/04 00:30 |
31 KT |
Chateauroux[6] Villefranche[14] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
28/04 23:00 |
33 KT |
Akritas Chloraka[14] Nea Salamis[7] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
29/04 01:00 |
29 KT |
Kecskemeti TE[2] Paksi SE[3] |
Lịch thi đấu Romania |
||
29/04 00:30 |
xuống hạng KT |
U Craiova 1948[7] Chindia Targoviste[12] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
28/04 21:30 |
28 KT |
Septemvri Sofia[13] Slavia Sofia[7] |
29/04 00:00 |
28 KT |
Lokomotiv Plovdiv[6] Spartak Varna[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
28/04 20:00 |
29 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[16] Makhachkala[6] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
28/04 22:59 |
relegation round KT |
Trencin[10] Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[12] |
29/04 01:30 |
championship round KT |
Slovan Bratislava[2] Spartak Trnava[3] |
Lịch thi đấu Áo |
||
29/04 00:30 |
xuống hạng KT |
Rheindorf Altach[12] Wolfsberger AC[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
28/04 23:30 |
relegation round KT |
Fremad Amager[10] Herfolge Boldklub Koge[8] |
28/04 23:30 |
relegation round KT |
Hobro I.K.[9] Nykobing Falster[12] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
29/04 01:15 |
33 KT |
Domzale[6] Gorica[9] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
28/04 21:30 |
6 KT |
Slutsksakhar Slutsk[11] Belshina Babruisk[14] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
28/04 22:30 |
20 KT |
Al-Sadd[3] Al Rayyan[9] |
28/04 22:30 |
20 KT |
Al-Shamal[10] Al Markhiya[7] |
29/04 01:00 |
20 KT |
Al-Garrafa[4] Qatar SC[6] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
29/04 05:00 |
25 KT |
MCO Mouloudia Oujda[13] IRT Itihad de Tanger[15] |
29/04 05:00 |
25 KT |
Difaa Hassani Jdidi[14] HUSA Hassania Agadir[10] |
29/04 05:00 |
25 KT |
Maghrib Association Tetouan[11] Olympique de Safi[4] |
29/04 05:00 |
25 KT |
Renaissance Sportive de Berkane[7] Maghreb Fez[9] |
29/04 05:00 |
25 KT |
Uts Union Touarga Sport Rabat[8] Union Touarga Sport Rabat[3] |
29/04 05:00 |
25 KT |
Forces Armee Royales[1] Js Soualem[6] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
28/04 22:00 |
9 KT |
Tartu JK Tammeka[9] Trans Narva[8] |
28/04 22:00 |
9 KT |
Harju Jk Laagri[10] Parnu Linnameeskond[5] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
29/04 00:30 |
31 KT |
Neuchatel Xamax[10] Thun[4] |
29/04 00:30 |
31 KT |
Wil 1900[2] Stade Lausanne Ouchy[6] |
29/04 01:15 |
31 KT |
Lausanne Sports[3] Schaffhausen[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
29/04 05:00 |
3 KT |
Criciuma[3] Avai[12] |
29/04 05:00 |
3 KT |
Vitoria Salvador BA[2] Londrina (PR)[13] |
29/04 07:30 |
3 KT |
Guarani Sp[1] Ituano Sp[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
29/04 07:00 |
group b KT |
Gimnasia Jujuy[B-11] Atletico Mitre De Salta[B-12] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
28/04 17:00 |
23 KT |
Metalist Kharkiv[14] Dynamo Kyiv[4] |
28/04 17:00 |
23 KT |
Veres Rivne[13] Lviv[16] |
28/04 19:00 |
23 KT |
Kolos Kovalivka[6] Shakhtar Donetsk[1] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
28/04 19:15 |
10 KT |
Negeri Sembilan[9] Kedah[5] |
28/04 20:00 |
10 KT |
Terengganu[6] Pahang[3] |
28/04 20:00 |
10 KT |
Kelantan FA[13] Perak[11] |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
28/04 22:00 |
KT |
Tote Hps |
28/04 22:00 |
3 KT |
Tote Taiskin Tykit Hps |
28/04 22:30 |
3 KT |
Oulun Ls[FIN D3 AC-7] Js Hercules[FIN D3 AC-12] |
28/04 22:59 |
3 KT |
Poxyt[FIN D3 AB-6] Grifk[FIN D3 AB-11] |
28/04 23:30 |
3 KT |
Fc Futura[FIN D3 AA-11] Njs Nurmijarvi[FIN D3 AA-8] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
29/04 08:00 |
clausura KT |
Ad San Carlos[(a)-7] Aguilas Guanacastecas[(a)-6] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Phi |
||
29/04 02:00 |
tứ kết KT |
Wydad Casablanca[MAR D1-2] Simba[Tanzania PL-2] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
28/04 21:00 |
9 KT |
Super Nova[8] Liepajas Metalurgs[4] |
28/04 21:30 |
9 KT |
Daugava Daugavpils[10] Fk Auda Riga[6] |
Lịch thi đấu Litva |
||
28/04 22:00 |
11 KT |
Hegelmann Litauen[6] Suduva[8] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
29/04 05:30 |
apertura KT |
Sociedad Deportiva Aucas[(a)-3] Guayaquil City[(a)-14] |
29/04 08:00 |
apertura KT |
Club Sport Emelec[(a)-11] Independiente Jose Teran[(a)-1] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
29/04 02:00 |
11 KT |
Univ De Vinto[(a)-8] Independiente Petrolero[(a)-13] |
29/04 07:00 |
11 KT |
Blooming[(a)-15] The Strongest[(a)-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
29/04 04:30 |
6 KT |
3 De Febrero[8] Deportivo Santani[2] |
29/04 06:45 |
6 KT |
Independiente Fbc[13] Pastoreo[6] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
29/04 00:00 |
relegation playoff KT |
Santa Lucia Zejtun Corinthians |
Lịch thi đấu Turkmenistan Premier League |
||
28/04 19:00 |
4 KT |
Ahal[6] Kopetdag Asgabat[1] |
28/04 19:00 |
4 KT |
Altyn Asyr[2] Merw[8] |
Lịch thi đấu Bangladesh |
||
28/04 16:45 |
14 KT |
Bangladesh Police[4] Sheikh Jamal[6] |
28/04 16:45 |
14 KT |
Rahmatgonj Mfs[9] Bashundhara Kings[1] |
28/04 16:45 |
14 KT |
Muktijoddha Skc[8] Abahani Limited Dhaka[2] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
28/04 21:05 |
31 KT |
Fursan Hispania[17] City[15] |
Lịch thi đấu UAE Cup |
||
28/04 22:25 |
KT |
Al-Sharjah[UAE LP-7] Al Ain[UAE LP-2] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Paraguay |
||
29/04 01:30 |
clasificacion ufi KT |
Sport Hernancito Atletico Amambay |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
29/04 00:11 |
29 KT |
Polonia Warszawa[1] Zaglebie Lubin B[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
28/04 16:00 |
4 KT |
Ekibastuzets[11] Fo Jas Qyran[14] |
28/04 17:00 |
4 KT |
Yelimay Semey[1] Taraz[4] |
28/04 18:00 |
4 KT |
Khan Tengri[8] Astana B[15] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
28/04 16:30 |
13 KT |
Sydney FC U21[6] A.p.i.a. Leichhardt Tigers[1] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
28/04 17:00 |
8 KT |
New Lambton[10] Hamilton Olympic[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
29/04 00:00 |
34 KT |
SV Waldhof Mannheim[7] Hallescher[16] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
28/04 17:45 |
KT |
Hapoel Ironi Baka El Garbiya Hapoel Raanana |
28/04 17:45 |
KT |
Hapoel Kfar Shalem Sport Club Dimona |
28/04 17:45 |
KT |
Maccabi Yavne Hapoel Herzliya |
28/04 17:45 |
KT |
Tzeirey Kafr Kana Hapoel Bnei Zalfa |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
28/04 21:30 |
championship decider KT |
Al Salmiyah[6] Al Kuwait SC[1] |
29/04 00:00 |
championship decider KT |
Al Fahaheel Sc[5] Kazma[2] |
Lịch thi đấu Chile |
||
29/04 05:00 |
12 KT |
Union La Calera[9] Colo Colo[6] |
29/04 07:30 |
12 KT |
Huachipato[1] Cd Magallanes[15] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Algeria |
||
28/04 21:00 |
KT |
Cr Zaouia Mb Hassi Messaoud |
28/04 21:00 |
KT |
Skaf Khemis Melina Aso Chlef |
28/04 21:00 |
KT |
Js Berrouaghia As Khroub |
28/04 21:00 |
KT |
Js Bordj Menaiel Nc Magra |
28/04 21:00 |
KT |
Olympique Akbou Usm Khenchela |
28/04 21:00 |
KT |
Paradou Ac Es Mostaganem |
28/04 21:00 |
KT |
Js El Biar Cr Belouizdad |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
29/04 09:00 |
qual KT |
Riverside Olympic[TSA TPL-7] Hobart United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
28/04 22:59 |
20 KT |
Buri[4] Al Ali Csc[2] |
28/04 22:59 |
20 KT |
Isa Town[8] Malkia[10] |
28/04 22:59 |
20 KT |
Al Ittihad Bhr[5] Al-Najma[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
28/04 10:05 |
clausura KT |
Tepatitlan De Morelos[(a)-6] Leones Univ Guadalajara[(a)-12] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
28/04 17:00 |
11 KT |
Green Gully Cavaliers[5] Dandenong Thunder[8] |
28/04 17:30 |
11 KT |
Heidelberg United[10] Moreland City[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
28/04 17:00 |
promotion round KT |
FK Zvezda Ryazan Sokol |
28/04 17:00 |
relegation round KT |
Balashikha Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk |
28/04 18:00 |
relegation round KT |
Peresvet Podolsk Ska Khabarovsk 2 |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
29/04 05:40 |
12 KT |
Metropolitanos[(a)-9] Mineros de Guayana[(a)-14] |
29/04 07:45 |
12 KT |
Academia Puerto Cabello[(a)-1] Deportivo Tachira[(a)-2] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
29/04 01:30 |
KT |
Sacachispas[8] Deportivo Merlo[15] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
29/04 05:00 |
apertura KT |
Cerro Porteno[(a)-2] Guairena[(a)-11] |
29/04 07:30 |
apertura KT |
Guarani CA[(a)-3] Resistencia Sc[(a)-9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
29/04 01:45 |
11 KT |
Treaty United[9] Kerry[10] |
29/04 01:45 |
11 KT |
Athlone[5] Wexford Youths[7] |
29/04 01:45 |
11 KT |
Bray Wanderers[3] Waterford United[2] |
29/04 01:45 |
11 KT |
Galway United[1] Cobh Ramblers[4] |
29/04 02:00 |
11 KT |
Finn Harps[6] Longford Town[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
28/04 17:00 |
xuống hạng KT |
Prykarpattya Ivano Frankivsk Chernihiv |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
28/04 20:00 |
35 KT |
Maccabi Kabilio Jaffa[6] Hapoel Kfar Saba[7] |
28/04 20:00 |
35 KT |
As Ashdod[16] Hapoel Afula[9] |
28/04 20:00 |
35 KT |
Hapoel Rishon Letzion[11] Hapoel Ramat Gan FC[13] |
28/04 20:00 |
35 KT |
Kfar Kasem[14] Hapoel Natzrat Illit[15] |
28/04 20:00 |
35 KT |
Ironi Ramat Hasharon[12] Maccabi Ahi Nazareth[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
28/04 17:30 |
35 KT |
Goztepe Adanaspor |
29/04 00:00 |
35 KT |
Genclerbirligi Bodrumspor |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
28/04 20:00 |
26 KT |
Mashuk-KMV[S-12] Spartak Nalchik[S-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
28/04 23:10 |
25 KT |
Trenkwalder Admira[12] SKU Amstetten[7] |
28/04 23:10 |
25 KT |
Austria Wien Amateure[15] Sturm Graz Amat.[14] |
28/04 23:10 |
25 KT |
First Vienna[8] SV Horn[4] |
28/04 23:10 |
25 KT |
Floridsdorfer AC Wien[6] Lafnitz[5] |
28/04 23:10 |
25 KT |
Rapid Vienna Amateure[11] Kapfenberg Superfund[13] |
29/04 01:30 |
25 KT |
Grazer AK[3] Blau Weiss Linz[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
28/04 22:59 |
29 KT |
GKS Katowice[9] Skra Czestochowa[16] |
29/04 01:30 |
29 KT |
Zaglebie Sosnowiec[14] LKS Lodz[1] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
29/04 01:45 |
35 KT |
Dundee[1] Cove Rangers[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
29/04 06:00 |
apertura KT |
Deportes Quindio[(a)-6] Tigres FC[(a)-11] |
29/04 08:05 |
apertura KT |
Leones[(a)-13] Cucuta[(a)-2] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
28/04 19:00 |
55 KT |
Olympic Fk Tashkent[8] Termez Surkhon[6] |
28/04 20:30 |
55 KT |
Neftchi Fargona[2] Nasaf Qarshi[5] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
28/04 23:00 |
19 KT |
Al Ahli Bhr[6] Al-shabbab[7] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
28/04 15:15 |
11 KT |
Heidelberg United U21[13] Moreland City U21[14] |
29/04 09:15 |
11 KT |
Avondale Fc U21[8] Oakleigh Cannons U21[2] |
29/04 09:30 |
11 KT |
South Melbourne U21[4] Altona Magic U21[9] |
29/04 09:45 |
11 KT |
North Geelong Warriors U21[7] St Albans Saints U21[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
28/04 22:00 |
KT |
Viktoria Otrokovice[M-14] Slovan Rosice[M-4] |
28/04 22:00 |
KT |
Velke Mezirici[M-17] Slavia Kromeriz[M-1] |
28/04 23:00 |
KT |
Hlucin[M-2] SC Znojmo[M-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
28/04 20:00 |
xuống hạng KT |
Fcm Ungheni[A-4] Drochia[B-3] |
28/04 20:00 |
xuống hạng KT |
Sucleia[A-6] Vasieni[B-4] |
28/04 20:00 |
xuống hạng KT |
Sheriff B[A-3] Sporting Trestieni[A-5] |
28/04 20:00 |
xuống hạng KT |
Olimp Comrat[B-5] Real Succes[B-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
28/04 22:00 |
9 KT |
Tallinna Jk Legion[7] Kohtla Jarve Jk Jarve[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
28/04 22:00 |
27 KT |
Rogaska[1] Bilje[7] |
28/04 22:00 |
27 KT |
Krsko Posavlje[15] NK Krka[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
28/04 17:15 |
11 KT |
Werribee City Sc[10] Brunswick City[11] |
28/04 17:30 |
11 KT |
Moreland Zebras[13] Manningham United Blues[7] |
28/04 17:30 |
11 KT |
Northcote City[9] Dandenong City Sc[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
28/04 22:59 |
27 KT |
FK Pohronie[7] TJ Spartak Myjava[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
28/04 19:15 |
staffel nord KT |
Panserraikos[N-1] Veria FC[N-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
28/04 19:00 |
7 KT |
Lernayin Artsakh B[12] Ararat Armenia B[5] |
28/04 19:00 |
7 KT |
Pyunik B[7] Ararat Yerevan 2[2] |
28/04 19:00 |
7 KT |
Shirak Gjumri B[8] MIKA Ashtarak[9] |
28/04 19:00 |
7 KT |
Gandzasar Kapan[10] Bkma Ii[4] |
28/04 21:00 |
7 KT |
Banants B[6] West Armenia[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
28/04 22:59 |
8 KT |
Garliava[12] Trakai Ii[6] |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
28/04 23:00 |
KT |
Zfc Meuselwitz[NE-15] Lokomotive Leipzig[NE-4] |
29/04 00:00 |
KT |
Tsv Buchbach[B-10] Vfb Eichstatt[B-15] |
29/04 00:00 |
KT |
Bayern Munich II[B-3] TSV Aubstadt[B-7] |
29/04 00:00 |
KT |
Fv Illertissen Pipinsried[B-19] |
29/04 00:00 |
KT |
Berlin AK 07[NE-9] Carl Zeiss Jena[NE-3] |
29/04 00:00 |
KT |
Eintracht Trier[S-17] VfR Aalen[S-11] |
29/04 00:00 |
KT |
Stuttgart Amateure[S-9] Astoria Walldorf[S-13] |
29/04 00:30 |
KT |
Preuben Munster[W-1] Fortuna Koln[W-5] |
29/04 00:30 |
KT |
VfB Lubeck[N-1] Sc Weiche Flensburg 08[N-6] |
29/04 00:30 |
KT |
Havelse[N-8] BSV Rehden[N-15] |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
29/04 07:30 |
5 KT |
Houston Dash Womens North Carolina Courage Womens |
Lịch thi đấu Hạng 3 Chile |
||
29/04 04:00 |
KT |
Santiago City Concon National |
29/04 06:00 |
KT |
Valdivia Huadiwei sub Deportes Rengo |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
29/04 00:00 |
KT |
Fsv Union Furstenwalde FSV Optik Rathenow |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
28/04 17:30 |
8 KT |
Bayside United[3] Centenary Stormers[1] |
Lịch thi đấu Czech Group D League |
||
28/04 22:00 |
KT |
Sternberk Nove Sady |
Lịch thi đấu Syrian League |
||
28/04 18:00 |
KT |
Al-Ittihad Aleppo Jableh Sc |
28/04 18:00 |
KT |
Al-Karamah Al-Jaish Damascus |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
28/04 15:15 |
KT |
Dukla Praha U19[14] Ceske Budejovice u19[12] |
28/04 16:00 |
KT |
Mfk Karvina U19[13] Banik Ostrava u19[2] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
28/04 15:30 |
xuống hạng KT |
Akhmat Grozny Youth[B-9] Nizhny Novgorod Youth[A-6] |
28/04 16:00 |
championship playoff KT |
Fk Rostov Youth Strogino Moscow Youth |
28/04 17:00 |
championship playoff KT |
Lokomotiv Moscow Youth[B-2] Cska Moscow Youth[A-3] |
28/04 17:00 |
xuống hạng KT |
Khimki Youth[B-10] Orenburg Youth[A-10] |
28/04 18:00 |
championship playoff KT |
Dynamo Moscow Youth[B-5] Spartak Moscow Youth[A-2] |
28/04 18:00 |
championship playoff KT |
Fk Krasnodar Youth[B-3] Fk Ural Youth[A-5] |
28/04 18:00 |
xuống hạng KT |
Kuban Krasnodar Youth[B-6] Torpedo Moscow Youth[A-8] |
28/04 18:00 |
xuống hạng KT |
Pfc Sochi Youth[B-7] Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth[A-9] |
28/04 19:00 |
xuống hạng KT |
Fakel Youth[B-8] Krylya Sovetov Samara Youth[A-7] |
28/04 20:00 |
championship playoff KT |
Chertanovo Moscow Youth[B-4] Zenit St.petersburg Youth[A-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
28/04 20:00 |
26 KT |
Hrvatski Dragovoljac[12] Rudes[1] |
28/04 22:00 |
26 KT |
Dubrava Tim Kabel[8] Cibalia[3] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
28/04 17:00 |
division 1 KT |
Crystal Palace U21[A-3] Blackburn Rovers U21[A-11] |
28/04 20:00 |
division 2 KT |
West Bromwich U21[B-4] Leeds United U21[B-2] |
29/04 01:00 |
division 1 KT |
Chelsea U21[A-2] Brighton Hove Albion U21[A-6] |
29/04 01:00 |
division 1 KT |
Everton U21[A-7] Arsenal U21[A-8] |
29/04 01:00 |
division 1 KT |
West Ham United U21[A-12] Leicester City U21[A-14] |
29/04 01:00 |
division 1 KT |
Manchester United U21[A-10] Tottenham Hotspur U21[A-13] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
28/04 15:00 |
23 KT |
Mynai U21[16] Metalist 1925 Kharkiv U21[12] |
28/04 16:00 |
23 KT |
Rukh Vynnyky U21[1] Vorskla U21[5] |
28/04 17:00 |
23 KT |
Inhulets Petrove U21[15] Dnipro 1 U21[8] |
28/04 17:00 |
23 KT |
Kryvbas U21[13] Pfc Oleksandria U21[4] |
28/04 17:00 |
23 KT |
Zorya U21[7] Chernomorets Odessa U21[11] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Pháp |
||
29/04 01:00 |
KT |
Andrezieux[D-12] Angouleme Cfc[D-5] |
Lịch thi đấu Nữ Thụy Điển |
||
28/04 23:00 |
KT |
Kristianstads Dff Womens[3] Linkopings Fc Womens[6] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
29/04 01:30 |
apertura KT |
Boston River[15] Liverpool P.[6] |
29/04 06:00 |
apertura KT |
CA Penarol[1] Centro Atletico Fenix[16] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
28/04 23:30 |
KT |
Avarta Bronshoj |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo miền tây |
||
29/04 00:00 |
KT |
Sc Schwaz[WT-4] Sv Telfs[WT-6] |
29/04 00:30 |
KT |
Sv Fugen[WT-7] Sc Imst[WT-5] |
Lịch thi đấu Austria Landesliga |
||
29/04 00:00 |
KT |
Asko Oedt Wels |
29/04 00:30 |
KT |
Sv Oberwart Bad Sauerbrunn |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
29/04 00:00 |
10 KT |
Thisted[A-6] Kolding IF[A-3] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
28/04 22:59 |
24 KT |
Al-Ettifaq[9] Dhamk[7] |
28/04 22:59 |
24 KT |
Al-Fath[5] Al Wehda Mecca[13] |
29/04 01:30 |
24 KT |
Al Feiha[12] Al Khaleej Club[15] |
29/04 01:30 |
24 KT |
Al Nassr[2] Al-Raed[11] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
28/04 18:00 |
KT |
Wigan U21[5] Millwall U21[1] |
28/04 19:30 |
16 KT |
Ipswich U21[10] Birmingham U21[17] |
28/04 22:00 |
KT |
Barnsley U21[14] Queens Park Rangers U21[6] |
Lịch thi đấu Mexico Youth U20 |
||
28/04 22:00 |
KT |
Puebla U20[(a)-7] Club Tijuana U20[(a)-12] |
28/04 22:00 |
KT |
Juarez U20[(a)-10] Club America U20[(a)-1] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
28/04 16:00 |
KT |
Arka Gdynia Youth[6] Pogon Szczecin Youth[10] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
29/04 01:00 |
26 KT |
Hay Al Arab[4] Al Merreikh[2] |
29/04 02:00 |
26 KT |
Rabita Kosti[18] Ahli Marawi[17] |
29/04 02:00 |
26 KT |
Ahli Al Khartoum[6] Kober Khartoum[15] |
29/04 02:00 |
26 KT |
Alfalah Atbra[14] Hilal Al Sahel[7] |
29/04 02:00 |
26 KT |
Tuti Sc Khartoum[13] Al Zuma Sc[16] |
29/04 02:00 |
26 KT |
Al Shorta Algadarf[5] Alamal Atbara[11] |
29/04 02:00 |
26 KT |
Ahli Shandi[12] Wad Nobawi[10] |
29/04 05:00 |
26 KT |
Hay Al Wadi[8] Al Hilal Omdurman[1] |
Lịch thi đấu Peru |
||
29/04 03:30 |
apertura KT |
Sporting Cristal[(a)-6] Univ. Cesar Vallejo[(a)-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
29/04 02:00 |
10 KT |
Deportes Recoleta[14] Deportes Santa Cruz[8] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
28/04 17:00 |
xuống hạng KT |
Maritimo U23[A-5] Cd Mafra U23[B-6] |
28/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Leixoes U23[A-7] Gil Vicente U23[A-4] |
28/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Farense U23[B-4] Portimonense U23[B-5] |
28/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Sporting Clube De Portugal U23 Rio Ave U23 |
Lịch thi đấu Burundi League |
||
28/04 20:00 |
KT |
Bs Dynamic[16] Athletico Olympic[15] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |