Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
29/06 05:00 |
bảng KT |
Internacional[BRA D1-12] Dep.Independiente Medellin[COL D1(a)-7] |
29/06 05:00 |
bảng KT |
Nacional Montevideo[URU D1-2] Metropolitanos[VEN D1(a)-6] |
29/06 07:30 |
bảng KT |
Racing Club[ARG D1-13] Nublense[CHI D1-12] |
29/06 07:30 |
bảng KT |
Flamengo[BRA D1-6] Sociedad Deportiva Aucas[ECU D1(a)-6] |
29/06 07:30 |
bảng KT |
Corinthians Paulista[BRA D1-15] Liverpool P.[URU D1-5] |
29/06 07:30 |
bảng KT |
Independiente Jose Teran[ECU D1(a)-1] Argentinos Juniors[ARG D1-8] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
29/06 00:00 |
13 KT |
IBV Vestmannaeyjar[11] Ka Akureyri[5] |
29/06 02:15 |
13 KT |
KR Reykjavik[7] Keflavik[12] |
29/06 02:15 |
14 KT |
Fram Reykjavik[10] HK Kopavog[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
29/06 00:00 |
KT |
Simrishamn[SWE D3SG-10] Bk Olympic[SWE D1 SNS-13] |
29/06 00:00 |
1 KT |
Karlbergs BK[SWE D3NS-2] Stockholm Internazionale[SWE D1 SNN-6] |
29/06 01:00 |
1 KT |
Ska Ik Bygdegard Ifk Osterakers[SWE D3NS-11] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
28/06 17:30 |
12 KT |
Urawa Red Diamonds[5] Shonan Bellmare[18] |
Lịch thi đấu SAFF CUP |
||
28/06 17:00 |
bảng KT |
Lebanon[99] Maldives[154] |
28/06 21:00 |
bảng KT |
Bhutan[185] Bangladesh[192] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
28/06 18:35 |
13 KT |
Wuhan Three Towns[8] Dalian Yifang Aerbin[16] |
28/06 18:35 |
13 KT |
Zhejiang Professional[9] Meizhou Hakka[13] |
28/06 18:35 |
13 KT |
ShenHua SVA FC[2] Nantong Zhiyun[14] |
28/06 18:35 |
13 KT |
Tianjin Teda Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
28/06 18:35 |
13 KT |
Shijiazhuang Ever Bright HeNan |
Lịch thi đấu Estonia |
||
28/06 22:00 |
18 KT |
JK Tallinna Kalev[3] Harju Jk Laagri[10] |
28/06 22:59 |
18 KT |
Levadia Tallinn[2] Flora Tallinn[1] |
Lịch thi đấu Vòng loại Olympic khu vực Châu Phi |
||
29/06 00:00 |
bảng KT |
Ai Cập U23 Mali U23 |
29/06 03:00 |
bảng KT |
Gabon U23 Niger U23 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
29/06 05:00 |
14 KT |
ABC RN[20] Atletico Clube Goianiense[7] |
29/06 05:00 |
14 KT |
Ceara[8] Avai[18] |
29/06 07:30 |
14 KT |
Guarani Sp[11] Mirassol[6] |
29/06 07:30 |
14 KT |
Ituano Sp[12] Ponte Preta[15] |
29/06 07:30 |
14 KT |
Londrina (PR)[17] Juventude[9] |
29/06 07:30 |
14 KT |
Vitoria Salvador BA[4] Sampaio Correa[14] |
Lịch thi đấu Baltic Cup |
||
28/06 20:00 |
u17 matches KT |
Phần Lan U17 Latvia U17 |
28/06 22:00 |
u17 matches KT |
Lithuania U17 Estonia U17 |
Lịch thi đấu Singapore |
||
28/06 18:45 |
KT |
Geylang United FC[5] DPMM FC[8] |
Lịch thi đấu Litva |
||
28/06 22:59 |
22 KT |
Siauliai[3] Hegelmann Litauen[5] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
28/06 22:59 |
32 KT |
EL Masry[8] Coca Cola Cairo[3] |
29/06 01:30 |
32 KT |
Pyramids[2] Smouha SC[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
28/06 17:00 |
21 KT |
Jubilo Iwata[6] Ventforet Kofu[5] |
28/06 17:00 |
21 KT |
Shimizu S-Pulse[7] Blaublitz Akita[14] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy |
||
28/06 22:59 |
4 KT |
Brattvag[NOR D2A-12] Brann[NOR D1-2] |
28/06 22:59 |
4 KT |
Raufoss[NOR AL-14] Viking[NOR D1-3] |
28/06 22:59 |
4 KT |
Sogndal[NOR AL-4] Sarpsborg 08 FF[NOR D1-7] |
28/06 22:59 |
4 KT |
Molde[NOR D1-6] Stromsgodset[NOR D1-12] |
28/06 22:59 |
4 KT |
Gjovik Ff[NOR D2B-13] Ham-Kam[NOR D1-15] |
28/06 22:59 |
4 KT |
Kjelsas IL[NOR D2A-4] KFUM Oslo[NOR AL-7] |
28/06 22:59 |
4 KT |
Stjordals Blink[NOR D2B-11] Valerenga[NOR D1-13] |
29/06 00:05 |
4 KT |
Bodo Glimt[NOR D1-1] Tromso IL[NOR D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
29/06 03:00 |
15 KT |
Chacaritas[7] Manta[2] |
29/06 03:00 |
15 KT |
Cuniburo[9] Imbabura Sc[3] |
29/06 03:00 |
15 KT |
Csd Vargas Torres[6] 9 De Octubre[10] |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
28/06 16:30 |
10 KT |
Yadanabon[5] Ispe[3] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
28/06 15:30 |
KT |
Diosgyor[HUN D2E-1] Putnok Vse |
28/06 16:00 |
KT |
Zlin[CZE D1-7] MSK Zilina[SVK D1-5] |
28/06 16:00 |
KT |
Pribram Dukla Praha |
28/06 16:00 |
KT |
MTK Hungaria FC[HUN D2E-2] Ivancsa |
28/06 16:00 |
KT |
Vasas KFC Komarno[SVK D2-3] |
28/06 16:00 |
KT |
DAC Dunajska Streda[SVK D1-1] Rapid Bucuresti[ROM D1-5] |
28/06 16:00 |
KT |
GKS Tychy[POL D1-13] Skra Czestochowa[POL D1-16] |
28/06 18:00 |
KT |
GKS Katowice[POL D1-10] Voluntari[ROM D1-9] |
28/06 21:00 |
KT |
Zemplin Michalovce[SVK D1-9] Humenne[SVK D2-14] |
28/06 21:00 |
KT |
Botev Plovdiv Politehnica Iasi[ROM D2-2] |
28/06 21:30 |
KT |
Budejovice[CZE D1-8] Fk Graffin Vlasim |
28/06 22:00 |
KT |
FK Sutjeska Niksic[MNE D1-1] FK Zeljeznicar[BOS PL-3] |
28/06 22:00 |
KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-12] Fk Mas Taborsko |
28/06 22:00 |
KT |
MFK Kosice[SVK D2-1] MFK Ruzomberok[SVK D1-7] |
28/06 22:00 |
KT |
Hradec Kralove[CZE D1-14] Vyskov |
28/06 22:00 |
KT |
Banik Ostrava[CZE D1-9] TJ Spartak Myjava[SVK D2-5] |
28/06 22:00 |
KT |
Beroe Dobrudzha[BUL D2-13] |
28/06 22:00 |
KT |
Piast Gliwice[POL PR-5] Radunia Stezyca[POL D2-13] |
28/06 22:00 |
KT |
Dukla Banska Bystrica[SVK D1-6] Povazska Bystrica[SVK D2-8] |
28/06 22:00 |
KT |
Podbeskidzie[POL D1-7] Wisla Plock[POL PR-16] |
28/06 22:00 |
KT |
CS Universitatea Craiova[ROM D1-4] Kf Drita Gjilan[Kos L-2] |
28/06 22:00 |
KT |
Lokomotiv Sofia Belasitsa Petrich[BUL D2-12] |
28/06 22:00 |
KT |
Maritsa 1921[BUL D2-7] Sportist Svoge[BUL D2-5] |
28/06 22:30 |
KT |
Servette[SUI SL-2] Neuchatel Xamax[SUI PLPPO-1] |
28/06 22:30 |
KT |
Sc Weiche Flensburg 08[GER RegN-5] Aarhus AGF[DEN SASL-4] |
28/06 22:30 |
KT |
Hajduk Split[CRO D1-2] Spartak Trnava[SVK D1-3] |
28/06 22:30 |
KT |
Domzale[SLO D1-4] NK Rijeka[CRO D1-4] |
28/06 22:30 |
KT |
Cska 1948 Sofia Ii[BUL D2-1] Arda |
28/06 23:00 |
tháng 6 KT |
Legia Warszawa[POL PR-2] Botosani[ROM D1-13] |
28/06 23:00 |
KT |
Zurich[SUI SL-8] Dietikon |
28/06 23:00 |
KT |
NK Mura 05[SLO D1-5] Nd Beltinci[SLO D2-5] |
28/06 23:00 |
KT |
Sv Meppen[GER D3-17] Fortuna Koln[GER RegW-6] |
28/06 23:00 |
KT |
Rudes[CRO D2-1] Hnk Gorica[CRO D1-9] |
28/06 23:00 |
KT |
FK Javor Ivanjica[SER D1-12] Mladost Lucani[SER D1-14] |
28/06 23:00 |
KT |
Dinamo Bucuresti[ROM D2-6] Slaven Belupo Koprivnica[CRO D1-8] |
28/06 23:30 |
KT |
Dornbirn[AUT D2-11] St. Gallen[SUI SL-6] |
28/06 23:30 |
KT |
Eintr. Braunschweig[GER D2-15] Ksv Hessen Kassel[GER RegS-14] |
29/06 00:00 |
KT |
Oudenaarde Kortrijk[BEL D1-14] |
29/06 00:00 |
KT |
Oud Heverlee[BEL D1-9] Kvk Tienen[BEL FAD-12] |
29/06 00:30 |
KT |
Thes Sport Tessenderlo[BEL FAD-10] St-Truidense VV[BEL D1-12] |
29/06 01:30 |
KT |
Cove Rangers[SCO CH-10] Dunfermline[SCO L1-1] |
29/06 01:45 |
KT |
Glentoran[NIR D1-4] St Mirren[SCO PR-6] |
29/06 07:30 |
KT |
Minnesota United[MLS-12] Kaiserslautern[GER D2-9] |
Lịch thi đấu Chinese Taipei Intercity League |
||
28/06 15:00 |
KT |
Taicheng Lions[8] Athletic Club Taipei[4] |
28/06 15:00 |
KT |
Taiwan Power[3] Tatung[2] |
28/06 17:00 |
KT |
Ming Chuan University[7] Hang Yuen[5] |
28/06 18:00 |
KT |
Tainan City[1] Taichung Futuro[6] |
Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup |
||
29/06 06:30 |
bảng KT |
Jamaica[63] Trinidad & Tobago[104] |
29/06 09:00 |
bảng KT |
St. Kitts and Nevis[139] Mỹ[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
28/06 14:30 |
north KT |
Zibo Zi Cheng[N-8] Taian Tiankuang[N-5] |
28/06 15:00 |
KT |
Haimen Codion Qingdao Red Lions |
Lịch thi đấu Kazakhstan Cup |
||
28/06 20:00 |
KT |
Astana[KAZ PR-1] Ordabasy[KAZ PR-2] |
28/06 22:00 |
KT |
Tobol Kostanai[KAZ PR-7] FK Atyrau[KAZ PR-6] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
29/06 03:00 |
KT |
CA Banfield[ARG D1-27] Estudiantes Rio Cuarto[ARG D2A-10] |
29/06 03:00 |
KT |
Barracas Central[ARG D1-20] Boca Juniors[ARG D1-14] |
29/06 03:00 |
KT |
Belgrano[ARG D1-7] Claypole[ACT M(a)-5] |
29/06 03:00 |
KT |
Chaco For Ever[ARG D2B-18] Rosario Central[ARG D1-6] |
29/06 03:00 |
KT |
Colon[ARG D1-19] Lanus[ARG D1-4] |
29/06 03:00 |
KT |
Defensa Y Justicia[ARG D1-8] Centro Espanol[ADT M(a)-2] |
29/06 03:00 |
KT |
Excursionistas[ACT M(a)-2] Almagro[ARG D2A-13] |
29/06 03:00 |
KT |
Independiente[ARG D1-23] Central Cordoba De Rosario[ACT M(a)-14] |
29/06 03:00 |
KT |
San Lorenzo[ARG D1-3] Ca Platense[ARG D1-12] |
29/06 03:00 |
KT |
San Martin San Juan[ARG D2A-4] Velez Sarsfield[ARG D1-26] |
29/06 03:00 |
KT |
All Boys Estudiantes La Plata |
29/06 03:00 |
KT |
Instituto CA Huracan |
29/06 03:00 |
KT |
Patronato Parana Argentinos Juniors |
29/06 03:00 |
KT |
Racing Club San Martin Tucuman |
29/06 03:00 |
KT |
River Plate Talleres Cordoba |
Lịch thi đấu Chile |
||
29/06 05:00 |
12 KT |
Universidad de Chile[6] Univ Catolica[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
28/06 14:30 |
11 KT |
Shenzhen Peng City[5] Dongguan Guanlian[11] |
28/06 18:00 |
11 KT |
Guangzhou Evergrande FC[14] Jiangxi Beidamen[12] |
28/06 18:00 |
11 KT |
Shenyang Urban[13] Wuxi Wugou[16] |
28/06 18:30 |
11 KT |
Shijiazhuang Kungfu[9] Jiading Boji[15] |
28/06 18:30 |
11 KT |
Qingdao West Coast[2] Nanjing Fengfan[3] |
28/06 18:30 |
11 KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[8] Dandong Tengyue[10] |
28/06 18:30 |
11 KT |
Suzhou Dongwu[6] Jinan Xingzhou[4] |
28/06 18:30 |
11 KT |
Guangxi Baoyun[1] Yanbian Longding[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
28/06 22:30 |
12 KT |
Jyvaskyla JK[10] Kpv[12] |
28/06 22:30 |
12 KT |
Gnistan[1] HIFK[5] |
28/06 22:30 |
12 KT |
Jaro[11] Sjk Akatemia[4] |
28/06 22:30 |
12 KT |
Japs[8] Salon Palloilijat Salpa[9] |
28/06 22:30 |
12 KT |
TPS Turku[6] Ekenas IF Fotboll[3] |
28/06 22:30 |
12 KT |
Mp Mikkeli[2] Kapa Helsinki[7] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
29/06 05:00 |
bảng KT |
Bragantino[BRA D1-10] Tacuary FBC[PAR D1(a)-12] |
29/06 05:00 |
bảng KT |
Estudiantes La Plata[ARG D1-5] Oriente Petrolero[BOL D1(a)-11] |
29/06 07:00 |
bảng KT |
Club Sport Emelec[ECU D1(a)-13] Danubio FC[URU D1-12] |
29/06 07:00 |
bảng KT |
Guarani CA[PAR D1(a)-4] CA Huracan[ARG D1-25] |
29/06 09:00 |
bảng KT |
Independiente Santa Fe[COL D1(a)-10] Goias[BRA D1-17] |
29/06 09:00 |
bảng KT |
Universitario de Deportes[PER D1(a)-3] Gimnasia LP[ARG D1-15] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
29/06 01:00 |
9 KT |
Vestri[10] Leiknir Reykjavik[11] |
29/06 02:15 |
KT |
Grotta Seltjarnarnes[6] UMF Selfoss[7] |
Lịch thi đấu Cúp Đảo Faroe |
||
29/06 00:00 |
bán kết KT |
EB Streymur[FAR D1-6] Toftir B68[FAR D1-8] |
29/06 00:30 |
bán kết KT |
07 Vestur Sorvagur[FAR D1-5] HB Torshavn[FAR D1-2] |
Lịch thi đấu Cúp FA Hàn Quốc |
||
28/06 17:00 |
tứ kết KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[KOR D1-1] Jeju United FC[KOR D1-4] |
28/06 17:00 |
tứ kết KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[KOR D1-6] Gwangju Fc[KOR D1-5] |
28/06 17:00 |
tứ kết KT |
Incheon United FC[KOR D1-9] Suwon Samsung Bluewings[KOR D1-12] |
28/06 17:00 |
tứ kết KT |
Pohang Steelers[KOR D1-3] Gangwon FC[KOR D1-11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
29/06 05:00 |
3 KT |
Huachipato[CHI D1-1] Deportes Temuco[CHI D2-5] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales CUP |
||
28/06 16:30 |
KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers[AUS NSW-1] Mt Druitt Town Rangers[AUS NSW-14] |
Lịch thi đấu Cúp FA Macao |
||
28/06 18:10 |
KT |
Cd Monte Carlo Benfica De Macau |
28/06 20:00 |
KT |
Sporting Macau Hang Sai |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
29/06 06:00 |
KT |
CSA Alagoas AL[11] America Natal Rn[19] |
29/06 07:30 |
KT |
Nautico PE[5] Tucanes Amazonas[1] |
Lịch thi đấu USA National Premier Soccer League |
||
29/06 06:30 |
KT |
South Georgia Tormenta Forward Madison |
Lịch thi đấu Hạng 3 Chile |
||
29/06 06:00 |
KT |
Colchagua Cd Comunal Cabrero |
Lịch thi đấu Central American Games |
||
29/06 03:00 |
bảng KT |
Honduras U22 Jamaica U22 |
29/06 06:00 |
bảng KT |
Costa Rica U22 Centro Caribe U22 |
29/06 09:00 |
bảng KT |
Mexico U22 Dominican Republic U22 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
28/06 23:00 |
KT |
Viljandi Jk Tulevik[6] Tartu Kalev[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Iceland |
||
29/06 03:00 |
KT |
Kari Akranes Arbaer |
Lịch thi đấu VCK U21 Châu Âu |
||
28/06 23:00 |
bảng KT |
Anh U21 Đức U21 |
28/06 23:00 |
bảng KT |
Israel U21 CH Séc U21 |
29/06 01:45 |
bảng KT |
Thụy Sỹ U21 Pháp U21 |
29/06 01:45 |
bảng KT |
Italy U21 Na Uy U21 |
Lịch thi đấu Cúp NWSL Mỹ |
||
29/06 06:00 |
KT |
Orlando Pride Womens[USA WD1-9] Gotham Fc Womens[USA WD1-6] |
29/06 09:30 |
KT |
Angel City Fc Womens[USA WD1-10] San Diego Wave Womens[USA WD1-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Peru |
||
29/06 03:15 |
KT |
Deportivo Llacuaba Carlos Stein |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
29/06 09:00 |
regular season KT |
Oakland Roots[11] Rio Grande Valley Fc Toros[18] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |