Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
30/01 03:00 |
21 KT |
Valladolid[16] SD Huesca[20] |
Lịch thi đấu Italia |
||
30/01 02:45 |
20 KT |
Torino[17] Fiorentina[12] |
Lịch thi đấu Đức |
||
30/01 02:30 |
19 KT |
VfB Stuttgart[10] Mainz 05[17] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
30/01 03:00 |
22 KT |
Lyon[3] Bordeaux[7] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
29/01 17:00 |
3 KT |
Đà Nẵng[3] Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[13] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
30/01 03:00 |
27 KT |
Reading[5] AFC Bournemouth[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
30/01 03:00 |
20 KT |
Vicenza[12] Venezia[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
30/01 03:00 |
23 KT |
Zaragoza[21] SD Ponferradina[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
30/01 00:30 |
19 KT |
Greuther Furth[5] Erzgebirge Aue[9] |
30/01 00:30 |
19 KT |
Wurzburger Kickers[18] Fortuna Dusseldorf[4] |
Lịch thi đấu Úc |
||
29/01 15:00 |
1 KT |
Brisbane Roar FC[5] Wellington Phoenix[11] |
29/01 15:05 |
1 KT |
Western Sydney[3] Newcastle Jets FC[10] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
30/01 02:45 |
23 KT |
Royal Antwerp[4] Beveren[18] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
29/01 20:00 |
22 KT |
Yeni Malatyaspor[9] Karagumruk[8] |
29/01 22:59 |
22 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[4] Galatasaray[3] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
29/01 10:00 |
clausura KT |
Tigres UANL[(c)-4] Necaxa[(c)-12] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
30/01 00:00 |
15 KT |
Zaglebie Lubin[6] Wisla Plock[11] |
30/01 02:30 |
15 KT |
Rakow Czestochowa[2] Pogon Szczecin[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
30/01 00:45 |
22 KT |
Jong PSV Eindhoven[16] Jong Ajax Amsterdam[12] |
30/01 00:45 |
22 KT |
Helmond Sport[13] Telstar[8] |
30/01 03:00 |
22 KT |
NEC Nijmegen[6] Jong Utrecht[14] |
30/01 03:00 |
22 KT |
De Graafschap[3] Oss[15] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||
30/01 02:45 |
tứ kết KT |
Sporting Braga[POR D1-5] Santa Clara[POR D1-7] |
30/01 03:45 |
tứ kết KT |
Gil Vicente[POR D1-16] Porto[POR D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
29/01 18:00 |
13 KT |
SC Covilha[13] CD Mafra[7] |
Lịch thi đấu Iran |
||
29/01 18:30 |
13 KT |
Nassaji Mazandaran[14] Zob Ahan[15] |
29/01 18:30 |
13 KT |
Naft Masjed Soleyman[6] Esteghlal Tehran[1] |
29/01 18:30 |
13 KT |
Saipa[8] Gol Gohar[10] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
29/01 21:00 |
22 KT |
Omonia Nicosia FC[3] Olympiakos Nicosia[9] |
29/01 22:59 |
22 KT |
Ermis Aradippou[12] AEL Limassol[2] |
Lịch thi đấu Romania |
||
30/01 01:00 |
20 KT |
CS Universitatea Craiova[3] Scm Argesul Pitesti[12] |
Lịch thi đấu Wales |
||
30/01 02:45 |
KT |
Aberystwyth Town[12] Newi Cefn Druids[10] |
30/01 02:45 |
KT |
Penybont[6] Haverfordwest County[7] |
30/01 02:45 |
KT |
The New Saints[1] Caernarfon[5] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
29/01 21:00 |
15 KT |
Goa[3] East Bengal[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
30/01 02:00 |
KT |
Colchester United[15] Scunthorpe United[19] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
29/01 15:30 |
regular season KT |
Minerva Punjab[9] Sudeva Delhi[8] |
29/01 17:30 |
regular season KT |
Chennai City[10] AIFF XI Arrows [11] |
29/01 20:30 |
regular season KT |
Churchill Brothers[1] Trau[2] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
30/01 00:00 |
18 KT |
Slaven Belupo Koprivnica[6] NK Varteks[7] |
Lịch thi đấu UAE |
||
29/01 20:30 |
14 KT |
Ajman[13] Al-Dhafra[10] |
29/01 20:30 |
14 KT |
Hatta[14] Al Wehda UAE[7] |
29/01 23:15 |
14 KT |
Al-Jazira UAE[2] Al Nasr Dubai[4] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
29/01 22:00 |
14 KT |
AmaZulu[8] Stellenbosch[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Maroc |
||
29/01 21:00 |
8 KT |
Raja de Beni Mellal Stade Marocain Du Rabat |
29/01 21:00 |
8 KT |
Uts Union Touarga Sport Rabat OCK Olympique de Khouribga |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
30/01 01:00 |
17 KT |
Sc Kriens[7] Wil 1900[8] |
30/01 01:00 |
17 KT |
Stade Lausanne Ouchy[4] Thun[3] |
30/01 01:00 |
17 KT |
Neuchatel Xamax[9] Chiasso[10] |
30/01 02:00 |
KT |
Grasshoppers[1] Aarau[5] |
30/01 02:00 |
17 KT |
Schaffhausen[6] Winterthur[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
30/01 02:00 |
38 KT |
Figueirense (SC)[17] Ponte Preta[9] |
30/01 03:00 |
38 KT |
Sampaio Correa[7] Oeste FC[20] |
30/01 05:15 |
38 KT |
Botafogo Sp[19] Operario Ferroviario Pr[8] |
30/01 05:15 |
38 KT |
CRB AL[11] Cuiaba[3] |
30/01 07:30 |
38 KT |
Parana PR[18] Cruzeiro[12] |
30/01 07:30 |
38 KT |
Brasil De Pelotas Rs[10] Vitoria Salvador BA[16] |
30/01 07:30 |
38 KT |
Guarani Sp[13] Juventude[4] |
30/01 07:30 |
38 KT |
Chapecoense SC[2] Confianca Se[14] |
30/01 07:30 |
38 KT |
Nautico PE[15] CSA Alagoas AL[5] |
30/01 07:30 |
38 KT |
America MG[1] Avai[6] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
29/01 19:30 |
10 KT |
Ceramica Cleopatra[8] El Gounah[3] |
29/01 19:30 |
10 KT |
Wadi Degla SC[17] Aswan[13] |
29/01 22:00 |
10 KT |
El Entag El Harby[18] EL Masry[4] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
29/01 22:59 |
18 KT |
Balzan[13] Mosta[6] |
30/01 03:00 |
18 KT |
Santa Lucia[7] Sliema Wanderers FC[5] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
29/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Rochedale Rovers Sturt Lions[FFSA PL-2] |
29/01 16:30 |
tháng 1 KT |
Dandenong Thunder[AUS VPL-3] Heidelberg United[AUS VPL-5] |
29/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Steaua Bucuresti Universitaea Cluj |
29/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Farul Constanta Voluntari B |
29/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Concordia Chiajna[ROM D2-17] Tunari |
29/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Midtjylland[DEN SASL-1] Esbjerg FB[DEN D1-2] |
29/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Cherno More Varna[BUL D1-7] Botev Vratsa[BUL D1-10] |
29/01 18:30 |
tháng 1 KT |
Pirin Blagoevgrad[BUL D2-1] CSKA Sofia[BUL D1-3] |
29/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Hobro I.K. Vendsyssel |
29/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Etar Veliko Tarnovo[BUL D1-14] Septemvri Sofia[BUL D2-7] |
29/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Sandecja[POL D1-16] Puszcza Niepolomice[POL D1-9] |
29/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Liefering[AUT D2-2] SK Austria Klagenfurt[AUT D2-4] |
29/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Elite 3000 Helsingor Brondby |
29/01 20:00 |
tháng 1 KT |
NK Olimpija Ljubljana Kapfenberg Superfund |
29/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Fredericia[DEN D1-4] Skive IK[DEN D1-12] |
29/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Trencin[SVK D1-9] Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[SVK D2-2] |
29/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Superfund Pasching[AUT D2-14] Grazer AK[AUT D2-5] |
29/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Dynamo Moscow FK Aktobe Lento |
29/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Gazovik Orenburg[RUS D1-3] Kf Prishtina[Kosovo L-3] |
29/01 21:00 |
tháng 1 KT |
PFC Oleksandria[UKR D1-8] Arda[BUL D1-4] |
29/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Dinamo Tbilisi Kolos Kovalivka |
29/01 21:30 |
tháng 1 KT |
SK Vorwarts Steyr Floridsdorfer AC Wien |
29/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Mynai[UKR D1-11] Olimpic Donetsk[UKR D1-7] |
29/01 22:30 |
tháng 1 KT |
Norrby IF[SWE D2-11] Hacken[SWE D1-3] |
29/01 23:00 |
tháng 1 KT |
Austria Wien Amateure[AUT D2-15] SKU Amstetten[AUT D2-12] |
29/01 23:00 |
tháng 1 KT |
Sturm Graz[AUT D1-3] Wolfsberger AC[AUT D1-6] |
29/01 23:30 |
tháng 1 KT |
Lafnitz[AUT D2-1] Asv Drassburg[AUS D3E-12] |
30/01 00:00 |
tháng 1 KT |
Honefoss Asker[NOR D2B-4] |
30/01 00:00 |
tháng 1 KT |
Nữ Sg Essen Schonebeck Nữ Wolfsburg |
30/01 01:00 |
tháng 1 KT |
Fredrikstad[NOR D2A-1] Grorud IL[NOR AL-13] |
30/01 01:00 |
tháng 1 KT |
Malmo FF[SWE D1-1] Ifk Malmo[SWE D3VG-1] |
30/01 01:00 |
tháng 1 KT |
TPS Turku Salon Palloilijat Salpa[FIN D3 AB-9] |
30/01 01:15 |
tháng 1 KT |
Skeid Oslo[NOR D2A-3] Fram Reykjavik[ICE D1-3] |
30/01 01:15 |
tháng 1 KT |
Skeid Oslo Fram Larvik |
30/01 07:00 |
tháng 1 KT |
Club Sport Emelec[ECU D1-2] Tecnico Universitario[ECU D1-10] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
29/01 20:10 |
10 KT |
Al Bataeh[1] Al Arabi[9] |
29/01 20:10 |
10 KT |
Al Taawon[8] Dubba Al-Husun[7] |
29/01 20:10 |
KT |
Al Thaid[11] Al Oruba Uae[4] |
29/01 20:10 |
10 KT |
Al Oruba Uae Al Thaid |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
30/01 01:00 |
KT |
Dynamo Dresden[1] Bayern Munich II[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
29/01 17:00 |
KT |
Hapoel Herzliya[N-11] Moadon Sport Tira[N-1] |
29/01 17:00 |
KT |
Hapoel Kafr Kanna[N-12] Maccabi Tzur Shalom[N-16] |
29/01 17:00 |
KT |
Bnei Majd Kurum[N-18] Ironi Tiberias[N-15] |
29/01 17:00 |
KT |
Hapoel Bueine[N-3] Maccabi Tamra[N-2] |
29/01 17:00 |
KT |
Hapoel Kaukab[N-4] Rubi Shapira[N-10] |
29/01 17:00 |
KT |
Hapoel Bnei Arrara Ara[N-17] Hapoel Migdal Haemek[N-6] |
29/01 17:00 |
KT |
Sc Daburiyya Osama[N-14] Ms Tseirey Taybe[N-13] |
29/01 17:00 |
KT |
Hapoel Azor[S-17] Hapoel Bnei Lod[S-16] |
29/01 17:00 |
KT |
Ironi Or Yehuda[S-9] Maccabi Yavne[S-12] |
29/01 17:00 |
KT |
As Ashdod[S-1] Hapoel Holon Yaniv[S-7] |
29/01 17:00 |
KT |
As Nordia Jerusalem[S-18] Maccabi Kabilio Jaffa[S-6] |
29/01 17:00 |
KT |
Hapoel Bikat Hayarden[S-2] Hapoel Marmorek Irony Rehovot[S-8] |
29/01 19:00 |
KT |
Maccabi Kabilio Jaffa[S-6] Hakoah Amidar Ramat Gan FC[S-11] |
29/01 19:00 |
KT |
Ms Ironi Kuseife[S-10] Hapoel Bikat Hayarden[S-2] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
30/01 02:45 |
18 KT |
Larne[2] Glentoran[7] |
Lịch thi đấu Chile |
||
30/01 05:00 |
29 KT |
Coquimbo Unido[18] Universidad de Chile[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
30/01 06:30 |
clausura KT |
CF Atlante[(c)-4] Tlaxcala[(c)-2] |
Lịch thi đấu New Zealand |
||
30/01 07:00 |
10 KT |
Team Wellington[1] Waitakere United[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
29/01 22:59 |
19 KT |
Akhisar Bld.Geng[15] Bandirmaspor[10] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
30/01 06:00 |
apertura KT |
Jaguares De Cordoba[(a)-9] Alianza Petrolera[(a)-10] |
30/01 08:00 |
apertura KT |
Deportivo Cali[(a)-2] Envigado[(a)-18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
30/01 02:00 |
17 KT |
KVSK Lommel[4] Kmsk Deinze[5] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
29/01 20:45 |
8 KT |
Al-Hadd[6] Al Budaiya[4] |
29/01 23:15 |
8 KT |
Al Ahli Bhr[9] Al-Muharraq[5] |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
29/01 22:00 |
11 KT |
Bechem United Techiman Eleven Wonders |
Lịch thi đấu Kenya Super League |
||
29/01 19:00 |
10 KT |
Wazito Kakamega Homeboyz |
Lịch thi đấu Hạng 2 Uruguay |
||
30/01 07:30 |
KT |
Rampla Juniors Ia Sud America |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
30/01 03:00 |
clausura KT |
Centro Atletico Fenix[(C)-14] Plaza Colonia[(C)-12] |
30/01 05:15 |
clausura KT |
Boston River[(C)-2] Cerro Largo[(C)-3] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
29/01 22:00 |
7 KT |
Plateau United Nasarawa United |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
29/01 19:20 |
18 KT |
Al Nahdha[17] Al Nojoom[20] |
29/01 19:20 |
18 KT |
Al Thuqbah[9] Al Tai[4] |
29/01 19:40 |
18 KT |
Al Feiha[2] Al Sahel[13] |
29/01 19:45 |
18 KT |
Al Bukayriyah[19] Al Jeel[14] |
29/01 19:50 |
18 KT |
Al Jabalain[3] Al Shoalah[15] |
29/01 19:50 |
18 KT |
Arar[18] Hajer[5] |
29/01 22:50 |
18 KT |
Jeddah[16] Uhud Medina[11] |
Lịch thi đấu Mexico Youth U20 |
||
29/01 22:59 |
clausura KT |
Mazatlan U20 Pachuca U20 |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
29/01 18:00 |
vô địch KT |
Belenenses U23 Leixoes U23 |
29/01 18:00 |
vô địch KT |
Maritimo U23 Sporting Braga U23 |
Lịch thi đấu Burundi League |
||
29/01 21:00 |
19 KT |
Muzinga Vitalo |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |