Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
30/04 00:00 |
33 KT |
Barcelona[2] Granada[8] |
Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
30/04 02:00 |
bán kết KT |
Manchester United[ENG PR-2] AS Roma[ITA D1-7] |
30/04 02:00 |
bán kết KT |
Villarreal[SPA D1-7] Arsenal[ENG PR-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
29/04 23:30 |
30 KT |
Hamburger[3] Karlsruher SC[8] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
30/04 02:30 |
30 KT |
Maritimo[15] Sporting Braga[4] |
Lịch thi đấu Úc |
||
29/04 16:05 |
4 KT |
Melbourne City[1] Newcastle Jets FC[12] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
29/04 21:30 |
bảng KT |
Persepolis[IRN PR-2] Al Rayyan[QAT D1-3] |
29/04 22:00 |
bảng KT |
Pakhtakor Tashkent[UZB D1-1] Al Quwa Al Jawiya[IRQ D1-1] |
30/04 00:00 |
bảng KT |
Goa[ISL-4] Al Wehda UAE[UAE LP-7] |
30/04 01:00 |
bảng KT |
Al-Sharjah[UAE LP-4] Teraktor-Sazi[IRN PR-8] |
30/04 01:00 |
bảng KT |
Al-Sadd[QAT D1-1] Al Nassr[KSA PR-7] |
30/04 01:00 |
bảng KT |
Al Wihdat Amman[JOR D1-11] Foolad Khozestan[IRN PR-7] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
30/04 05:00 |
bảng KT |
Racing Club[ARG D1-8] Sporting Cristal[PER D1(a)-1] |
30/04 05:00 |
KT |
Univ Catolica[CHI D1-2] Argentinos Juniors[ARG D1-15] |
30/04 05:00 |
bảng KT |
Universidad Catolica Quito Argentinos Juniors |
30/04 07:00 |
bảng KT |
Sao Paulo[BRA SP-1] Ca Rentistas[URU D1(c)-16] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
29/04 20:00 |
38 KT |
Erzurum BB[18] Basaksehir FK[17] |
29/04 20:00 |
38 KT |
Sivasspor[7] Yeni Malatyaspor[14] |
30/04 00:30 |
38 KT |
Alanyaspor[5] Fenerbahce[2] |
30/04 00:30 |
38 KT |
Ankaragucu[15] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[8] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
30/04 09:00 |
clausura KT |
Atletico San Luis[(c)-16] Pachuca[(c)-15] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
29/04 13:00 |
22 KT |
Nagoya Grampus Eight[2] Kawasaki Frontale[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
29/04 23:00 |
bán kết KT |
PAOK Saloniki[GRE D1-4] AEK Athens[GRE D1-3] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
29/04 22:30 |
32 KT |
Diosgyor[11] Ujpesti TE[8] |
30/04 01:00 |
32 KT |
MTK Hungaria FC[5] Fehervar Videoton[3] |
Lịch thi đấu Romania |
||
29/04 18:30 |
xuống hạng KT |
Politehnica Iasi[16] Viitorul Constanta[13] |
29/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Dinamo Bucuresti[14] Voluntari[12] |
29/04 23:45 |
vô địch KT |
CS Universitatea Craiova[3] Steaua Bucuresti[1] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
29/04 19:45 |
34 KT |
Macva Sabac[19] Radnik Surdulica[6] |
29/04 19:45 |
34 KT |
FK Metalac Gornji Milanovac[9] FK Rad Beograd[11] |
29/04 19:45 |
34 KT |
Radnicki Nis[15] Indjija[17] |
29/04 19:45 |
34 KT |
Spartak Subotica[8] FK Javor Ivanjica[12] |
29/04 19:45 |
34 KT |
Backa Topola[5] FK Napredak Krusevac[13] |
29/04 21:55 |
34 KT |
Proleter Novi Sad[9] Partizan Belgrade[2] |
29/04 23:55 |
34 KT |
Crvena Zvezda[1] Vojvodina[3] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
29/04 19:00 |
30 KT |
Dacia Buiucani[6] Dinamo-Auto[5] |
29/04 21:00 |
30 KT |
Codru Lozova[10] Sheriff[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
30/04 00:00 |
promotion round KT |
Esbjerg FB Herfolge Boldklub Koge |
Lịch thi đấu Belarus |
||
29/04 22:00 |
7 KT |
Slutsksakhar Slutsk[12] Dinamo Brest[3] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
29/04 17:00 |
8 KT |
Zhetysu Taldykorgan[13] Shakhtyor Karagandy[10] |
29/04 20:00 |
8 KT |
Kairat Almaty[5] Ordabasy[4] |
29/04 21:00 |
8 KT |
Kaisar Kyzylorda[11] Kyzylzhar Petropavlovsk[6] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
30/04 05:00 |
14 KT |
Wydad Casablanca[1] SCCM Chabab Mohamedia[10] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
29/04 20:00 |
29 KT |
Alsinaat Alkahrabaiya[16] Zakho[6] |
30/04 02:00 |
29 KT |
Al Zawraa[2] Baghdad[8] |
30/04 02:00 |
29 KT |
Naft Al Basra[11] Al Qasim Sport Club[18] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
29/04 17:00 |
group b KT |
Wuhan ZALL ShenHua SVA FC |
29/04 19:00 |
group b KT |
Changchun YaTai Tianjin Teda |
Lịch thi đấu Latvia |
||
29/04 22:00 |
9 KT |
Rigas Futbola Skola Noah Jurmala |
Lịch thi đấu Litva |
||
29/04 21:00 |
11 KT |
Dziugas Telsiai[6] Baltija Panevezys[3] |
29/04 22:00 |
11 KT |
Nevezis[10] Spyris Kaunas[2] |
29/04 22:59 |
11 KT |
Banga Gargzdai[7] Trakai Riteriai[5] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
30/04 02:30 |
18 KT |
El Zamalek[1] El Mokawloon[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
30/04 02:00 |
KT |
Fulgencio Yegros[8] Atyra[7] |
30/04 04:00 |
KT |
Sportivo Ameliano[16] Deportivo Capiata[17] |
30/04 04:00 |
KT |
Sportivo San Lorenzo[3] General Diaz[18] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
29/04 12:00 |
KT |
Nữ Kanagawa University Nữ Urawa Reds |
29/04 18:00 |
KT |
Mp Mikkeli[FIN D2-4] PK-35[FIN D2-12] |
29/04 22:30 |
KT |
Sjk Akatemia Jaro[FIN D2-2] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
29/04 21:00 |
30 KT |
Septemvri Sofia[4] Ludogorets Razgrad Ii[6] |
29/04 21:00 |
30 KT |
Strumska Slava[12] Dobrudzha[11] |
29/04 21:00 |
30 KT |
Yantra Gabrovo[15] Neftohimik[14] |
29/04 21:30 |
30 KT |
Septemvri Simitli Lokomotiv Gorna Oryahovitsa |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
30/04 00:00 |
6 KT |
Gamla Upsala[NS-6] Enkoping[NS-3] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
30/04 02:00 |
championship decider KT |
Al-Qadsia SC Al-Arabi Club |
30/04 02:00 |
championship decider KT |
Al Kuwait SC Al Fahaheel Sc |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
30/04 07:00 |
9 KT |
Ponte Preta[8] Mirassol[5] |
30/04 08:00 |
9 KT |
Palmeiras[6] Inter De Limeira[14] |
30/04 08:15 |
7 KT |
Ferroviaria Sp[7] EC Santo Andre[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
30/04 05:00 |
quarterfinals(c) KT |
Club Chivas Tapatio[(c)-6] Mineros De Zacatecas[(c)-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
29/04 15:00 |
21 KT |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[C-16] Metallurg Vidnoye[C-14] |
29/04 19:00 |
21 KT |
Fakel Voronezh Ii[C-15] FK Zvezda Ryazan[C-3] |
29/04 20:00 |
21 KT |
Avangard[C-11] Kvant Obninsk[C-13] |
29/04 21:00 |
21 KT |
FK Kaluga[C-8] FK Khimik Novomoskovsk[C-10] |
29/04 21:20 |
21 KT |
Znamya Noginsk[C-9] Krasnyy Sgafkst[C-7] |
29/04 21:30 |
21 KT |
Sokol[C-5] Khimki Reserve[C-12] |
29/04 22:00 |
21 KT |
Salyut-Energia Belgorod[C-2] Metallurg Lipetsk[C-1] |
29/04 22:59 |
21 KT |
Saturn[C-4] Strogino Moscow[C-6] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
30/04 03:00 |
occidental KT |
Estudiantes Merida[W-3] Zulia[W-2] |
30/04 05:15 |
oriental KT |
Monagas SC[1] Lala[3] |
30/04 07:30 |
central KT |
Gran Valencia[C-1] Academia Puerto Cabello[C-4] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
29/04 17:00 |
11 KT |
Saburtalo Tbilisi[4] Samgurali Tskh[7] |
29/04 19:00 |
11 KT |
Shukura Kobuleti[6] Dinamo Batumi[2] |
29/04 21:00 |
11 KT |
Dinamo Tbilisi[1] Torpedo Kutaisi[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
29/04 17:30 |
24 KT |
Polessya Zhitomir[10] Volyn[5] |
29/04 19:00 |
24 KT |
Metalist 1925 Kharkiv[3] Hirnyk Sport[9] |
29/04 20:00 |
24 KT |
Ahrobiznes Volochysk[4] Veres Rivne[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
29/04 15:00 |
first stage KT |
Xinjiang Tianshan Leopard[A-4] Zibo Cuju[A-6] |
29/04 18:35 |
first stage KT |
Zhejiang Professional[A-1] Shenzhen Peng City[A-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
29/04 17:00 |
22 KT |
Rodina Moskva[W-7] Lokomotiv Moscow B[W-6] |
29/04 20:00 |
22 KT |
Dolgiye Prudy[W-1] Zvezda Sint Petersburg[W-8] |
29/04 20:00 |
22 KT |
Leningradets[W-5] Zenit Irkutsk[W-14] |
29/04 21:00 |
22 KT |
Volga Tver[W-3] Zenit-2 St.Petersburg[W-4] |
29/04 22:00 |
22 KT |
Torpedo Vladimir[W-10] Murom[W-9] |
29/04 22:00 |
22 KT |
Dynamo Moscow B[W-2] FK Chita[W-16] |
29/04 22:00 |
22 KT |
Dnepr Smolensk[W-13] FK Kolomna[W-15] |
29/04 22:00 |
22 KT |
Luki Energiya[W-11] Znamya Truda[W-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
29/04 22:40 |
27 KT |
Gks Jastrzebie[17] GKS Tychy[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
30/04 03:30 |
apertura fase 2 KT |
Inter Palmira[(a)-5] Fortaleza CEIF[(a)-7] |
30/04 03:30 |
apertura fase 2 KT |
Inter Palmira Fortaleza CEIF |
30/04 06:10 |
apertura fase 2 KT |
Deportes Quindio[(a)-3] Atletico Clube Purtugal[(a)-8] |
30/04 08:10 |
apertura fase 2 KT |
Union Magdalena[(a)-2] Valledupar[(a)-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
29/04 22:30 |
3 KT |
TPS Turku[1] Gnistan[9] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
30/04 02:30 |
4 KT |
Al-Faisaly[3] Maan[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
29/04 16:00 |
10 KT |
WIT Georgia Tbilisi[4] Chikhura Sachkhere[10] |
29/04 18:00 |
10 KT |
Shevardeni[7] Baia Zugdidi[5] |
29/04 18:00 |
10 KT |
Sioni Bolnisi[1] Metalurgi Rustavi[9] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
30/04 05:15 |
bảng KT |
Corinthians Paulista[BRA SP-3] CA Penarol[URU D1(c)-2] |
30/04 05:15 |
bảng KT |
Sport Huancayo[PER D1(a)-8] Ca River Plate Asuncion[PAR D1(c)-10] |
30/04 05:15 |
bảng KT |
Jorge Wilstermann[BOL D1(a)-14] Bolivar[BOL D1(a)-5] |
30/04 07:30 |
bảng KT |
Newells Old Boys[ARG D1-23] Libertad Asuncion[PAR D1(c)-1] |
30/04 07:30 |
bảng KT |
Palestino[CHI D1-14] Atletico Clube Goianiense[BRA CGDA-1] |
30/04 07:30 |
bảng KT |
La Equidad[COL D1(a)-6] Aragua[VEN D1C-7] |
30/04 07:30 |
bảng KT |
Lanus[ARG D1-10] Gremio[BRA CGD1-1] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Azerbaijan |
||
29/04 20:00 |
KT |
Qarabag[AZE D1-1] Standard Sumqayit[AZE D1-3] |
29/04 23:00 |
KT |
Zira[AZE D1-4] FK Inter Baku[AZE D1-6] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
29/04 18:45 |
bảng KT |
Mashal Muborak[UZB D1-11] Yangiyer[UZB D1A-8] |
29/04 19:00 |
bảng KT |
Buxoro[UZB D1A-4] Fk Gijduvon[UZB D1B-9] |
29/04 20:45 |
bảng KT |
Dinamo Samarkand[UZB D1A-5] Termez Surkhon[UZB D1-13] |
29/04 20:45 |
bảng KT |
Metallurg Bekobod[UZB D1-5] Kuruvchi Kokand Qoqon[UZB D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
29/04 18:00 |
25 KT |
Shirak Gjumri B[8] West Armenia[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
30/04 02:30 |
tứ kết KT |
Wadi Degla SC[EGY D1-15] Petrojet |
Lịch thi đấu Argentina Super League Cup |
||
29/04 19:00 |
KT |
Independiente[ARG D1-9] Boca Juniors[ARG D1-3] |
Lịch thi đấu Syrian League |
||
29/04 19:00 |
KT |
Al-Wahda Damascus Al-Ittihad Aleppo |
Lịch thi đấu Lebanese FA Cup |
||
29/04 20:00 |
1/16 KT |
Trables Sports Club[LBN D1-8] Al-Nejmeh[LBN D1-2] |
29/04 20:00 |
1/16 KT |
Shabab Al Ghazieh Al Bourj |
29/04 20:00 |
1/16 KT |
Al Bourj Sporting Beirut |
29/04 20:00 |
1/16 KT |
Al Ansar Lib Alahli Nabatiya |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
29/04 15:00 |
KT |
Illichivets U21[9] Lviv U21[10] |
Lịch thi đấu Libya |
||
30/04 04:00 |
group b KT |
Al-Shat Abu Salim |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
29/04 16:00 |
KT |
Nữ Busan Sangmu[8] Hwacheon Kspo Womens[4] |
29/04 16:00 |
KT |
Changnyeong Womens[5] Nữ Hyundai Steel Redangels[1] |
29/04 16:00 |
KT |
Nữ Suwon Fcm[3] Nữ Seoul Amazones[7] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
30/04 01:35 |
28 KT |
Al Qadasiya[10] Al Faisaly Harmah[12] |
30/04 02:00 |
KT |
Al Taawon[4] Al Ahli Jeddah[9] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia IRAN |
||
29/04 22:59 |
5 KT |
Gol Gohar[IRN PR-4] Pars Jonoubi Jam[IRN D1-7] |
29/04 23:15 |
5 KT |
Khooshe Talaee Saveh[IRN D1-11] Sepahan[IRN PR-1] |
29/04 23:30 |
KT |
Aluminium Arak[IRN PR-5] Teraktor-Sazi[IRN PR-8] |
29/04 23:30 |
5 KT |
Kheybar Khorramabad[IRN D1-5] Sanat-Naft[IRN PR-10] |
29/04 23:30 |
5 KT |
Nassaji Mazandaran[IRN PR-15] Malavan[IRN D1-9] |
29/04 23:30 |
KT |
Qashqai Shiraz[IRN D1-15] Foolad Khozestan[IRN PR-7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
29/04 20:30 |
KT |
Slovan Bratislava[SVK D1-1] Dukla Banska Bystrica[SVK D2-1] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
30/04 01:40 |
34 KT |
Al Nahdha[16] Al Khaleej Club[7] |
30/04 01:40 |
34 KT |
Al Nojoom[20] Al Jeel[14] |
30/04 02:00 |
34 KT |
Al Feiha[2] Hajer[6] |
30/04 02:15 |
34 KT |
Al Jabalain[3] Al Thuqbah[17] |
30/04 02:15 |
34 KT |
Jeddah[11] Al Hazm[1] |
Lịch thi đấu Mexico Youth U20 |
||
29/04 22:00 |
clausura KT |
San Luis U20 Pachuca U20 |
Lịch thi đấu Burundi League |
||
29/04 18:30 |
27 KT |
Bs Dynamic Kayanza Utd |
29/04 20:00 |
27 KT |
Bumamuru Olympique Star |
29/04 20:00 |
27 KT |
Musongati Les Elephants |
29/04 20:00 |
27 KT |
Le Messager Ngozi Rukinzo |
29/04 21:00 |
27 KT |
Bujumbura City Royal Muramvya |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |