Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
30/06 01:30 |
Final KT |
Lincoln City Kf Drita Gjilan |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
29/06 22:00 |
16 KT |
TPS Turku[12] IFK Mariehamn[9] |
29/06 22:59 |
16 KT |
Lahti[3] HJK Helsinki[1] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
30/06 01:35 |
24 KT |
Dundalk[2] Cork City[1] |
30/06 01:45 |
24 KT |
Bohemians[8] St Patrick's[6] |
30/06 01:45 |
24 KT |
Limerick FC[9] Bray Wanderers[10] |
30/06 02:00 |
24 KT |
Shamrock Rovers[4] Derry City[5] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
30/06 07:00 |
loại KT |
Minnesota United[9] Dallas[2] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
29/06 22:45 |
14 KT |
Luch Minsk[15] BATE Borisov[1] |
30/06 00:45 |
14 KT |
Gomel[12] Dinamo Brest[8] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
29/06 20:45 |
34 KT |
Al Shorta Naft Misan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
30/06 04:00 |
13 KT |
CSA Alagoas AL[5] Coritiba[6] |
30/06 05:15 |
13 KT |
Atletico Clube Goianiense[11] Brasil De Pelotas Rs[16] |
30/06 07:30 |
13 KT |
Guarani Sp[10] Boa Esporte Clube[20] |
Lịch thi đấu Baltic Cup |
||
29/06 15:00 |
u17 matches KT |
Lithuania U17 Estonia U17 |
29/06 15:00 |
u17 matches KT |
Latvia U17 Phần Lan U17 |
Lịch thi đấu Latvia |
||
29/06 22:59 |
13 KT |
Rigas Futbola Skola[1] FK Ventspils[4] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
30/06 08:00 |
apertura KT |
Tecnico Universitario[12] Deportivo Cuenca[11] |
Lịch thi đấu Canada |
||
30/06 08:00 |
7 KT |
Csc Mississauga Sc Scarborough |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
30/06 02:30 |
KT |
CD Clan Juvenil Sociedad Deportivo Quito |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
29/06 15:30 |
KT |
Spartak Moscow II[RUS D1-14] Chertanovo Moscow[RUS D2W-1] |
29/06 18:30 |
KT |
Slovan Liberec[CZE D1-2] Sk Slovan Varnsdorf[CZE D2-11] |
29/06 20:00 |
KT |
Esbjerg FB[DEN D1-2] Sonderjyske[DEN SASL-8] |
29/06 20:00 |
KT |
Midtjylland[DEN SASL-2] Malmo FF[SWE D1-10] |
29/06 20:00 |
KT |
Elite 3000 Helsingor Elfsborg[SWE D1-12] |
29/06 20:30 |
KT |
Viktoria Zizkov[CZE D2-12] Slavia Praha[CZE D1-1] |
29/06 21:00 |
KT |
Wurzburger Kickers[GER D3-5] Mainz Am[GER RegS-7] |
29/06 22:00 |
KT |
Trenkwalder Admira[AUT D1-3] CSKA Moscow[RUS PR-2] |
29/06 22:30 |
KT |
Blau Weiss Linz[AUT D2-10] Tsv Buchbach[GER RegR.B-12] |
29/06 22:30 |
KT |
Prostejov[CZE CFLM-1] Vitkovice[CZE D2-15] |
29/06 22:59 |
KT |
PAOK Saloniki[GRE D1-1] Anderlecht[BEL D1-7] |
29/06 22:59 |
KT |
SK Austria Klagenfurt[AUS D3M-5] Lokomotiv Moscow[RUS PR-1] |
29/06 22:59 |
KT |
Wolfsberger AC[AUT D1-11] FK Vozdovac Beograd |
29/06 22:59 |
KT |
Zrinjski Mostar[BOS PL-1] Gorica[SLO D1-6] |
29/06 22:59 |
KT |
Sochaux[FRA D2-5] Servette[SUI D1-3] |
29/06 23:30 |
KT |
Red Bull Salzburg[AUT D1-2] Sv Seekirchen[AUS D3W-12] |
29/06 23:30 |
KT |
Mattersburg[AUT D1-5] Zlate Moravce[SVK D1-8] |
29/06 23:30 |
KT |
Sv Leobendorf[AUS L-27] SV Horn[AUS D3E-1] |
29/06 23:30 |
KT |
TSV Aubstadt Greuther Furth[GER D2-15] |
29/06 23:45 |
KT |
Lausanne Sports[SUI Sl-10] Neuchatel Xamax[SUI Sl-4] |
30/06 00:00 |
KT |
Vfb Hohenems[AUS D3W-9] Austria Lustenau[AUT D2-6] |
30/06 00:00 |
KT |
Union Gurten[AUS D3M-11] SKU Amstetten[AUS D3E-3] |
30/06 00:00 |
KT |
Thun[SUI Sl-1] Rapperswil-jona[SUI D1-5] |
30/06 00:00 |
KT |
Worgl[AUS D3W-13] Arsenal Tula[RUS PR-7] |
30/06 00:30 |
KT |
Sc Dikkelvenne Gent[BEL D1-3] |
30/06 00:30 |
KT |
Berkum Zwolle[HOL D1-17] |
30/06 01:00 |
KT |
Hajduk Split[CRO D1-2] Gornik Zabrze[POL D1-5] |
30/06 01:00 |
KT |
Newi Cefn Druids[WAL PR-6] Falkirk[SCO CH-5] |
30/06 01:45 |
KT |
Forres Mechanics[SCO HL-5] Airdrie United[SCO L1-7] |
30/06 01:45 |
KT |
Brechin City Dundee[SCO PR-2] |
30/06 08:05 |
KT |
Houston Dynamo[MLS-7] Monterrey[MEX D1(c)-3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
29/06 17:00 |
10 KT |
Đồng Tâm Long An[5] Huế[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
30/06 00:30 |
13 KT |
Gamla Upsala Sundbybergs |
30/06 01:00 |
13 KT |
Ifk Lidingo Taby |
Lịch thi đấu Macao |
||
29/06 18:35 |
18 KT |
Cheng Fung Psp Macau |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
29/06 17:15 |
18 KT |
Melbourne Knights[6] Bentleigh Greens[2] |
29/06 17:30 |
18 KT |
Oakleigh Cannons[8] Green Gully Cavaliers[7] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
29/06 21:00 |
17 KT |
Sioni Bolnisi[9] Torpedo Kutaisi[5] |
29/06 22:30 |
17 KT |
Kolkheti Poti[8] Dinamo Tbilisi[2] |
30/06 00:00 |
17 KT |
Metalurgi Rustavi[7] Samtredia[10] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
30/06 01:45 |
18 KT |
Athlone[10] Wexford Youths[9] |
30/06 01:45 |
18 KT |
Cabinteely[7] Finn Harps[5] |
30/06 01:45 |
18 KT |
Drogheda United[2] Cobh Ramblers[8] |
30/06 01:45 |
18 KT |
Galway United[6] Shelbourne[3] |
30/06 01:45 |
18 KT |
UC Dublin UCD[1] Longford Town[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
30/06 00:00 |
14 KT |
Rynninge IK Karlslunds If Hfk |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
29/06 17:30 |
16 KT |
The Gap BPL[9] Brisbane Knights[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
29/06 22:30 |
11 KT |
Jyvaskyla JK[8] Klubi 04[10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
29/06 22:59 |
Round 3 KT |
Imavere Forss Trans Narva |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
30/06 02:15 |
9 KT |
Throttur[5] Leiknir Reykjavik[10] |
30/06 02:15 |
9 KT |
Vikingur Olafsvik[3] IA Akranes[1] |
30/06 02:15 |
9 KT |
Ir Reykjavik[11] Haukar[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
30/06 02:15 |
9 KT |
Throttur Vogur[2] Umf Afturelding[1] |
30/06 02:15 |
9 KT |
Leiknir F[10] Hottur Egilsstadir[8] |
30/06 02:15 |
9 KT |
Grotta Seltjarnarnes Vidir Gardur |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
30/06 00:00 |
13 KT |
Vanersborgs If IFK Uddevalla |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
30/06 00:00 |
13 KT |
Varmbols Fc IK Sleipner |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
29/06 22:30 |
14 KT |
Kupiskis[13] Dziugas Telsiai[7] |
29/06 22:30 |
14 KT |
Utenis Utena[8] Nevezis[4] |
29/06 22:59 |
14 KT |
Taip Vilnius[6] Stumbras Ii[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
30/06 07:00 |
3 KT |
Csyd Barnechea[CHI D2-5] Curico Unido[CHI D1C-11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
29/06 19:15 |
league b KT |
Labsa[7] Zaamin[6] |
29/06 20:00 |
league a KT |
Istiklol Fergana Aral Nukus |
29/06 20:00 |
league b KT |
Iftixor Oltiariq Nurafshon |
29/06 20:00 |
league b KT |
Hotira Namangan Yozyovon |
29/06 20:30 |
league a KT |
Dinamo Samarkand Naryn |
29/06 20:30 |
league a KT |
Xorazm Urganch Shurtan Guzor |
29/06 20:30 |
league b KT |
Lokomotiv Bfk Fk Gijduvon |
29/06 21:00 |
league a KT |
Mashal Muborak Andijon |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
29/06 17:30 |
16 KT |
Annerley Western Spirit |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
30/06 09:40 |
loại KT |
Phoenix Rising Arizona U[2] Orange County Fc[7] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |