Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
30/10 03:00 |
10 KT |
Tottenham Hotspur[5] Manchester City[1] |
Lịch thi đấu Italia |
||
30/10 02:30 |
10 KT |
Lazio[4] Inter Milan[3] |
Lịch thi đấu U19 Châu Á |
||
29/10 16:00 |
KT |
Hàn quốc U19 Tajikistan U19 |
29/10 19:30 |
KT |
Saudi Arabia U19 Australia U19 |
Lịch thi đấu Nga |
||
29/10 22:00 |
12 KT |
Krylya Sovetov Samara[13] Zenit St.Petersburg[1] |
30/10 00:30 |
12 KT |
Rubin Kazan[5] Spartak Moscow[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
30/10 03:00 |
11 KT |
Malaga[1] Numancia[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
30/10 02:30 |
11 KT |
Bochum[7] SSV Jahn Regensburg[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
30/10 02:45 |
12 KT |
Clermont Foot[10] Stade Brestois[3] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
30/10 05:00 |
10 KT |
Newells Old Boys[19] Argentinos Juniors[23] |
30/10 07:00 |
10 KT |
San Martin San Juan[20] Defensa Y Justicia[4] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
30/10 01:00 |
14 KT |
Midtjylland[1] Brondby[7] |
Lịch thi đấu Séc |
||
30/10 00:00 |
13 KT |
Slavia Praha[1] Dukla Praha[15] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
30/10 01:00 |
27 KT |
AIK Solna[1] Malmo FF[4] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
30/10 00:00 |
10 KT |
Akhisar Bld.Geng[18] Goztepe[6] |
30/10 00:00 |
10 KT |
Besiktas[5] Rizespor[16] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
30/10 01:00 |
27 KT |
Start Kristiansand[11] Molde[3] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
30/10 00:00 |
13 KT |
Wisla Krakow Zaglebie Sosnowiec |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
30/10 01:00 |
28 KT |
Jonkopings Sodra IF[14] GAIS[11] |
30/10 01:00 |
28 KT |
Gefle IF[16] Norrby IF[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
30/10 03:15 |
7 KT |
Penafiel[8] Academica Coimbra[14] |
Lịch thi đấu Cúp câu lạc bộ Ả rập |
||
30/10 00:00 |
2 KT |
Al Hilal Al-Naft |
30/10 00:00 |
2 KT |
El Ismaily RCA Raja Casablanca Atlhletic |
Lịch thi đấu Israel |
||
30/10 02:00 |
8 KT |
Hapoel Tel Aviv[8] Maccabi Haifa[12] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
30/10 00:00 |
8 KT |
Xanthi[7] Pas Giannina[12] |
30/10 00:30 |
8 KT |
Olympiakos[5] Apollon Smirnis[16] |
30/10 02:30 |
8 KT |
PAOK Saloniki[1] Panathinaikos[2] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
30/10 00:00 |
7 KT |
Anorthosis Famagusta FC[7] AEK Larnaca[3] |
30/10 00:00 |
7 KT |
Doxa Katokopias[6] Apollon Limassol FC[2] |
Lịch thi đấu Romania |
||
30/10 02:00 |
13 KT |
Concordia Chiajna[11] Dinamo Bucuresti[12] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
30/10 06:00 |
31 KT |
Ceara[17] Atletico Mineiro[6] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
29/10 21:00 |
5 KT |
Jamshedpur Kerala Blasters |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
30/10 01:30 |
8 KT |
Deportivo Moron[20] Defensores de Belgrano[23] |
30/10 07:05 |
KT |
Chacarita Juniors[18] Gimnasia Jujuy[12] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
29/10 15:30 |
28 KT |
Sriwijaya Palembang[15] Perseru Serui[16] |
29/10 15:30 |
28 KT |
Pusamania Borneo[7] Bhayangkara Surabaya United[3] |
29/10 18:30 |
28 KT |
Madura United[6] PSM Makassar[1] |
Lịch thi đấu Honduras |
||
30/10 04:00 |
apertura KT |
CD Motagua[(a)-1] Marathon[(a)-4] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
30/10 07:00 |
clausura KT |
Real Potosi[(c)-13] Blooming[(c)-8] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
30/10 00:00 |
8 KT |
St Andrews[9] Senglea Athletic[14] |
30/10 02:15 |
8 KT |
Sliema Wanderers FC[2] Hibernians FC[5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Israel |
||
29/10 18:00 |
7 KT |
Maccabi Bnei Raina Hapoel Kfar Saba |
30/10 00:00 |
round 1 KT |
Hapoel Katamon Jerusalem Maccabi Yavne |
30/10 00:00 |
7 KT |
Hapoel Iksal Shimshon Tel Aviv |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
29/10 22:59 |
14 KT |
Petrolul Ploiesti[4] Farul Constanta[15] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
29/10 20:00 |
loại KT |
Thụy Sỹ U17 Kosovo U17 |
29/10 20:00 |
loại KT |
Đảo Síp U17 Scotland U17 |
29/10 20:00 |
loại KT |
Na uy U17 CH Séc U17 |
29/10 20:00 |
loại KT |
Albania U17 Azerbaijan U17 |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
29/10 20:00 |
12 KT |
Kariana Erden[16] Ludogorets Razgrad Ii[14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
30/10 01:00 |
13 KT |
VfR Aalen[17] Kaiserslautern[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
29/10 17:00 |
15 KT |
Rotor Volgograd B Kvant Obninsk |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
30/10 04:00 |
clausura KT |
Deportivo Santani[9] Nacional Asuncion[5] |
30/10 06:00 |
clausura KT |
Guarani CA[8] Libertad Asuncion[3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
30/10 02:45 |
promotion/relegation p/o KT |
Finn Harps Limerick FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
29/10 16:30 |
16 KT |
Ural 2[U-10] Kamaz[U-2] |
29/10 18:00 |
16 KT |
Lada Togliatti[U-9] Nosta Novotroitsk[U-6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
30/10 07:45 |
quadrangular final KT |
Deportes Quindio[6] Union Magdalena[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
29/10 18:00 |
29 KT |
Shukura Kobuleti[10] Spartaki Tskhinvali[8] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
29/10 22:30 |
3 KT |
Al-Riffa[3] Malkia[9] |
29/10 22:30 |
2 KT |
Al-Muharraq[7] Al Budaiya[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
30/10 00:30 |
34 KT |
Tartu FS Santos[8] Tallinna Levadia 2[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
29/10 18:00 |
12 KT |
Ararat Yerevan 2[11] Gandzasar Kapan B[7] |
29/10 18:00 |
12 KT |
Banants B[3] Alashkert B Martuni[4] |
29/10 18:00 |
12 KT |
Erebuni[12] Ararat Armenia B[5] |
29/10 18:10 |
12 KT |
Pyunik B[8] Lokomotiv Yerevan[6] |
Lịch thi đấu Jamaica Premier League |
||
30/10 08:35 |
7 KT |
Montego Bay Utd Reno |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
29/10 17:00 |
league a KT |
Istiklol Fergana[3] Mashal Muborak[2] |
29/10 17:25 |
league a KT |
Termez Surkhon[4] Naryn[8] |
29/10 17:30 |
league a KT |
Shurtan Guzor[6] Andijon[1] |
29/10 18:00 |
league a KT |
Xorazm Urganch[7] Dinamo Samarkand[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Indonesia |
||
29/10 15:30 |
play off KT |
Pakindo Mojokerto Putra Aceh United |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
30/10 01:30 |
9 KT |
Cdys Juventud Unida Argentino De Rosario |
Lịch thi đấu Albania |
||
30/10 01:00 |
10 KT |
Partizani Tirana[1] Skenderbeu Korca[2] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
29/10 16:00 |
12 KT |
Rubin Kazan Youth[10] Spartak Moscow Youth[2] |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
29/10 17:00 |
KT |
Gyeongju Khnp Womens[2] Nữ Suwon Fcm[3] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
30/10 02:45 |
15 KT |
Wealdstone[4] Gloucester City[18] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
29/10 21:00 |
KT |
Aberdeen U20[12] Glasgow Rangers U20[2] |
29/10 21:00 |
KT |
Hearts U20[7] St Johnstone U20[16] |
29/10 21:00 |
KT |
Kilmarnock U20[1] Hibernian Fc U20[9] |
29/10 21:00 |
KT |
Ross County U20[3] Dundee United U20[15] |
29/10 21:00 |
KT |
St Mirren U20[8] Hamilton Fc U20[10] |
29/10 21:00 |
KT |
Dundee U20[4] Partick Thistle U20[17] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
29/10 21:40 |
10 KT |
Al Adalh[17] Al Orubah[12] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |