Lịch thi đấu World Cup |
||
29/11 22:00 |
bảng KT |
Hà Lan[8] Qatar[50] |
29/11 22:00 |
bảng KT |
Ecuador[44] Senegal[18] |
30/11 02:00 |
bảng KT |
Iran[20] Mỹ[16] |
30/11 02:00 |
bảng KT |
Xứ Wales[19] Anh[5] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||
30/11 03:45 |
bảng KT |
Santa Clara[POR D1-14] UD Oliveirense[POR D2-14] |
Lịch thi đấu Romania |
||
30/11 00:00 |
6 KT |
Chindia Targoviste[11] CS Universitatea Craiova[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
29/11 20:30 |
4 KT |
Kenkre[9] Neroca[10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ |
||
30/11 02:30 |
KT |
Thun[SUI CL-7] Luzern[SUI SL-6] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
29/11 20:00 |
18 KT |
Gorica[9] Tabor Sezana[10] |
30/11 00:00 |
18 KT |
NK Maribor[5] Ask Bravo[7] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
29/11 18:00 |
7 KT |
Al Karkh[8] Naft Misan[9] |
29/11 18:00 |
7 KT |
Al-Hudod[4] Naft Al Basra[13] |
29/11 18:00 |
7 KT |
Newroz Sc Irq[10] Al Qasim Sport Club[16] |
29/11 20:15 |
7 KT |
Duhok[11] Al Quwa Al Jawiya[1] |
29/11 22:30 |
7 KT |
Al-Naft[18] Naft Alwasat[12] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
29/11 17:00 |
19 KT |
Artsakh Noah[10] Alashkert[3] |
29/11 19:00 |
19 KT |
Bkma[9] Shirak[8] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
29/11 16:00 |
tháng 11 KT |
Séc U18 United Arab Emirates U18 |
29/11 17:00 |
KT |
Po Ahironas Onisilos[CYP D2-6] Always Ready[BOL D1(a)-2] |
29/11 17:00 |
tháng 11 KT |
Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-7] B93 Copenhagen[DEN D2A-4] |
29/11 17:00 |
tháng 11 KT |
Banik Ostrava B[CZE CFLM-4] Viktoria Otrokovice[CZE CFLM-8] |
29/11 18:15 |
KT |
Fortuna Dusseldorf[GER D2-7] De Graafschap[HOL D2-11] |
29/11 18:30 |
tháng 11 KT |
Malta U19 Ba Lan U19 |
29/11 20:00 |
tháng 11 KT |
Queens Park Rangers[ENG LCH-7] Livingston[SCO PR-4] |
29/11 21:00 |
tháng 11 KT |
Hungary U17 Italy U17 |
29/11 22:00 |
KT |
Maccabi Bnei Raina[ISR D1-10] Always Ready[BOL D1(a)-2] |
29/11 22:00 |
KT |
Sturm Graz Amat.[AUT D2-11] Graficar Beograd[SER D2-2] |
29/11 23:00 |
tháng 11 KT |
Besiktas[TUR D1-8] Istanbulspor[TUR D1-18] |
30/11 00:00 |
tháng 11 KT |
FK Zeljeznicar[BOS PL-4] Konyaspor[TUR D1-4] |
30/11 00:00 |
tháng 11 KT |
Đức U19 Bồ Đào Nha U19 |
Lịch thi đấu Turkmenistan Premier League |
||
29/11 17:00 |
23 KT |
Sagadam[5] Nebitchi[8] |
29/11 21:00 |
23 KT |
Kopetdag Asgabat[4] HTTU Asgabat[6] |
29/11 21:00 |
23 KT |
Merw[3] Energetik Mary[7] |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
29/11 19:00 |
KT |
Alessandria[B-17] Olbia[B-19] |
29/11 23:30 |
KT |
Carrarese[B-6] Ancona[B-7] |
29/11 23:30 |
KT |
Pontedera[B-11] Virtus Entella[B-3] |
29/11 23:30 |
KT |
Sassari Torres[B-12] Us Fiorenzuola[B-8] |
30/11 03:00 |
KT |
Lucchese[B-10] Cesena[B-4] |
30/11 03:00 |
KT |
Recanatese[B-14] Reggiana[B-1] |
30/11 03:00 |
KT |
Rimini[B-9] Imolese[B-15] |
30/11 03:00 |
KT |
Siena[B-5] Fermana[B-18] |
30/11 03:00 |
KT |
Vis Pesaro[B-13] Gubbio[B-2] |
Lịch thi đấu Angola |
||
29/11 21:30 |
10 KT |
Petro Atletico De Luanda[1] Primeiro 1 De Agosto[8] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
29/11 17:00 |
15 KT |
Turan Tovuz[6] Sabah Fk Baku[2] |
29/11 19:30 |
15 KT |
Standard Sumqayit[10] Gilan Gabala[5] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
29/11 21:00 |
12 KT |
Rc Arba[10] Usm Khenchela[3] |
29/11 21:00 |
12 KT |
Aso Chlef[8] El Bayadh[11] |
29/11 21:00 |
12 KT |
Us Biskra[13] Js Kabylie[15] |
29/11 21:00 |
12 KT |
Cr Belouizdad[2] Cs Constantine[1] |
29/11 21:00 |
12 KT |
Nc Magra[12] Usm Alger[6] |
29/11 21:00 |
12 KT |
Mc Alger[5] Paradou Ac[14] |
30/11 00:00 |
12 KT |
Es Setif[4] Mc Oran[9] |
30/11 00:00 |
12 KT |
Js Saoura[7] Hb Chelghoum Laid[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
29/11 13:00 |
32 KT |
Shenzhen Peng City[2] Zibo Cuju[6] |
29/11 13:00 |
32 KT |
Beijing Tech[6] Qingdao West Coast[5] |
29/11 13:00 |
32 KT |
Shenyang Urban[2] Guangxi Baoyun[3] |
29/11 13:00 |
32 KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[2] Nanjing Fengfan[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
30/11 08:00 |
promotion play off KT |
Deportes Quindio[(a)-2] Atletico Huila[(a)-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
29/11 17:00 |
15 KT |
Gandzasar Kapan[10] Gandzasar Kapan[6] |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
30/11 01:00 |
KT |
Chemie Leipzig[NE-4] Berliner Fc Dynamo[NE-10] |
30/11 01:00 |
KT |
Turkgucu Munchen[B-8] Sv Heimstetten[B-20] |
Lịch thi đấu Tanzania Premier League |
||
29/11 20:00 |
5 KT |
Ihefu Sc Young Africans |
Lịch thi đấu Oman |
||
29/11 19:40 |
11 KT |
Al-Suwaiq Club[4] Al Msnaa[9] |
29/11 19:40 |
11 KT |
Bahla[5] Al Ittehad Salalah[12] |
29/11 22:15 |
11 KT |
Al Seeb[7] AL-Nahda[1] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
29/11 17:00 |
15 KT |
Pfc Oleksandria U21[3] Rukh Vynnyky U21[1] |
Lịch thi đấu Libya |
||
29/11 20:00 |
group a KT |
Shabab Al Jabal Darnes |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
29/11 21:00 |
21 KT |
Truro City[2] Beaconsfield Sycob[12] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
29/11 22:00 |
KT |
Ahli Shandi[9] Hay Al Wadi[7] |
29/11 22:00 |
KT |
Haidoub[4] Kober Khartoum[12] |
29/11 22:00 |
KT |
Hilal Al Fasher[10] Ahli Al Khartoum[11] |
30/11 00:30 |
KT |
Hilal Al Sahel[17] Al Zuma Sc[18] |
30/11 00:30 |
KT |
Tuti Sc Khartoum[8] Al Merreikh[6] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
29/11 18:00 |
group a KT |
Sporting Braga U23[A-3] Maritimo U23[A-6] |
29/11 22:00 |
group b KT |
Benfica U23[B-1] Farense U23[B-4] |
29/11 22:59 |
group b KT |
Gd Estoril Praia U23 Portimonense U23 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |