Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
31/01 01:00 |
KT |
Barcelona[SPA D1-1] Leganes[SPA D1-19] |
31/01 03:00 |
KT |
CD Mirandes[SPA D2-10] Sevilla[SPA D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
31/01 02:30 |
19 KT |
Hamburger[2] Nurnberg[16] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
31/01 07:10 |
KT |
Velez Sarsfield[5] Aldosivi[22] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Pháp |
||
31/01 02:55 |
KT |
Nice[FRA D1-11] Lyon[FRA D1-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
31/01 03:00 |
19 KT |
Academica Coimbra[9] Academico Viseu[7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
31/01 00:30 |
KT |
AEK Athens[GRE D1-3] Asteras Tripolis[GRE D1-12] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
30/01 21:00 |
15 KT |
Bengaluru Hyderabad |
Lịch thi đấu Qatar |
||
30/01 20:35 |
14 KT |
Al-Ahli Doha[8] Al Khor SC[10] |
30/01 22:45 |
14 KT |
Al-Arabi SC[5] Umm Salal[12] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
31/01 09:00 |
Clausura KT |
Guadalupe[(a)-10] Herediano[(a)-3] |
Lịch thi đấu Honduras |
||
31/01 04:15 |
clausura KT |
Marathon[(c)-6] Real De Minas[(c)-4] |
31/01 09:10 |
clausura KT |
Honduras Progreso[(c)-8] Real Espana[(c)-5] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
31/01 07:30 |
3 KT |
Club Guabira[BOL D1(c)-13] Oriente Petrolero[BOL D1(c)-6] |
31/01 07:30 |
3 KT |
Aurora[BOL D1(c)-10] Jorge Wilstermann[BOL D1(c)-1] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
30/01 22:00 |
15 KT |
El Ismaily[10] El Entag El Harby[6] |
31/01 00:30 |
15 KT |
Ittihad Alexandria[3] Smouha SC[8] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
30/01 14:00 |
tháng 1 KT |
Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] Synot Slovacko[CZE D1-6] |
30/01 15:00 |
tháng 1 KT |
Vigvam Smolevichy[BLR D2-2] Isloch Minsk[BLR D1-5] |
30/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Gloria Buzau[ROM D2-11] Unirea 2004 Slobozia[ROM D3-29] |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Banants B[ARM D2-7] Junior Sevan[ARM D2-6] |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Kamaz[RUS D2U-4] Volga Ulyanovsk[RUS D2U-9] |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Ceahlaul Piatra Neamt[ROM D3-37] SC Bacau |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Rakow Czestochowa[POL PR-11] Spyris Kaunas[LIT D1-4] |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Chiangrai United[THA PR-1] Port[THA PR-3] |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-2] Shonan Bellmare[JPN D1-16] |
30/01 17:30 |
tháng 1 KT |
Neman Grodno[BLR D1-10] Slutsksakhar Slutsk[BLR D1-11] |
30/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Austria Wien[AUT D1-7] Zemplin Michalovce[SVK D1-5] |
30/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Ohrid 2004[MKD D2west-9] Macva Sabac[SER D1-16] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Ullensaker/Kisa IL[NOR AL-8] Valerenga[NOR D1-10] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Backa Topola[SER D1-5] Tuzlaspor Kulubu[TUR D3BG-4] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Zaglebie Lubin[POL PR-10] Beroe[BUL D1-7] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Mfk Karvina[CZE D1-15] FK Shkendija 79[MKD D1-2] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Midtjylland[DEN SASL-1] Fredericia[DEN D1-2] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Rheindorf Altach[AUT D1-8] MFK Ruzomberok[SVK D1-4] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Renova Cepciste[MKD D1-9] Macva Sabac[SER D1-16] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Muang Thong United[THA PR-5] Prachuap Khiri Khan[THA PR-9] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Piast Gliwice[POL PR-6] NK Publikum Celje[SLO D1-4] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Ks Bylis[ALB D1-4] KF Laci[ALB D1-5] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Wisla Krakow[POL PR-15] Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Etar Veliko Tarnovo[BUL D1-10] Ansan Greeners[KOR D2-5] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Cherno More Varna Okzhetpes |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Vorskla Poltava Drita |
30/01 20:30 |
tháng 1 KT |
Zagreb Hask Krsko Posavlje[SLO D2-6] |
30/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Wolfsberger AC[AUT D1-4] Jagiellonia Bialystok[POL PR-9] |
30/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Austria Wien Amateure[AUT D2-13] Hebar Pazardzhik[BUL D2-6] |
30/01 22:59 |
tháng 1 KT |
Dnipro-1[UKR D1-8] Austria Wien[AUT D1-7] |
31/01 00:30 |
tháng 1 KT |
B93 Copenhagen[DEN D2A-7] Skovshoved[DEN D2A-12] |
31/01 02:00 |
tháng 1 KT |
Birkirkara FC Banik Ostrava |
31/01 02:45 |
tháng 1 KT |
Dundalk[IRE PR-1] Drogheda United[IRE D1-2] |
31/01 03:00 |
tháng 1 KT |
Nashville Sc[USL D1-3] Elfsborg[SWE D1-6] |
31/01 08:30 |
tháng 1 KT |
Club Sport Emelec[ECU D1-9] Pottu via HO[ECU D2-5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
30/01 10:10 |
KT |
Monterrey[MEX D1(c)-13] Celaya[MEX D2(c)-5] |
30/01 10:10 |
KT |
Cf Indios De Ciudad Juarez[MEX D1(c)-17] Queretaro FC[MEX D1(c)-1] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
30/01 20:35 |
12 KT |
Al Ttadamon[8] Al Kuwait SC[2] |
30/01 22:59 |
12 KT |
Al-Qadsia SC[1] Al Sahel[6] |
Lịch thi đấu Iceland Reykjavik Tournament |
||
31/01 02:00 |
bán kết KT |
KR Reykjavik Vikingur Reykjavik |
31/01 04:00 |
bán kết KT |
Valur[ICE PR-7] Fjolnir[ICE PR-11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Albania |
||
30/01 20:00 |
2 KT |
Ks Bylis KF Laci |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Carioca |
||
31/01 05:15 |
t.guanabara KT |
Botafogo Resende-RJ |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
31/01 05:15 |
3 KT |
Gremio Novorizontino[1] Bragantino[10] |
31/01 05:15 |
3 KT |
Santos[11] Inter De Limeira[15] |
31/01 07:30 |
3 KT |
Mirassol[9] Guarani Sp[2] |
31/01 07:30 |
3 KT |
Ponte Preta[12] Corinthians Paulista[4] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||
31/01 05:00 |
primeira fase KT |
Criciuma Atletico Tubarao Sc |
31/01 07:00 |
primeira fase KT |
Marcilio Dias Sc Concordia Sc |
31/01 07:30 |
primeira fase KT |
Avai Brusque |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
31/01 09:30 |
clausura KT |
Alebrijes De Oaxaca[(c)-9] Cimarrones De Sonora[(c)-2] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
31/01 04:00 |
1 KT |
Portuguesa de Desportos[5] Mineros de Guayana[3] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
31/01 04:00 |
regular season KT |
Alianza Petrolera[(c)-7] Deportivo Pereira[COL D2off-5] |
31/01 06:05 |
regular season KT |
Independiente Santa Fe[(c)-6] Envigado[(c)-15] |
31/01 06:05 |
regular season KT |
Cucuta[(c)-8] Millonarios[(c)-11] |
Lịch thi đấu Jamaica Premier League |
||
31/01 03:00 |
25 KT |
Dunbeholden Portmore United |
31/01 03:00 |
25 KT |
Molynes United Vere United |
31/01 03:00 |
25 KT |
Tivoli Gardens Mount Pleasant |
31/01 03:00 |
25 KT |
University Of West Indies Uwi Arnett Gardens |
31/01 05:00 |
25 KT |
Humble Lions Cavalier |
Lịch thi đấu Jordan Sh Cup |
||
30/01 21:00 |
bảng KT |
Ramtha SC Al Salt |
30/01 23:30 |
bảng KT |
Sahab Sc Al Wihdat Amman |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
30/01 20:00 |
16 KT |
Dhamk[16] Al Nassr[1] |
30/01 22:00 |
16 KT |
Al-Ettifaq[11] Al Wehda Mecca[4] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
30/01 22:00 |
KT |
Radcliffe Borough[10] Nantwich Town[6] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
30/01 22:00 |
KT |
Gosport Borough[10] Salisbury City[6] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
31/01 07:30 |
1 KT |
Gremio[BRA D1-4] Sao Jose Poa Rs[BRA D3group-1] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |