Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
30/01 19:30 |
21 KT |
Everton[7] Newcastle United[16] |
30/01 22:00 |
21 KT |
Crystal Palace[13] Wolves[14] |
30/01 22:00 |
21 KT |
West Bromwich[19] Fulham[18] |
30/01 22:00 |
21 KT |
Manchester City[1] Sheffield United[20] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
30/01 20:00 |
21 KT |
Eibar[15] Sevilla[4] |
Lịch thi đấu Italia |
||
30/01 21:00 |
20 KT |
Bologna[13] AC Milan[1] |
Lịch thi đấu Đức |
||
30/01 21:30 |
19 KT |
Bayern Munich[1] Hoffenheim[11] |
30/01 21:30 |
19 KT |
Borussia Dortmund[7] Augsburg[12] |
30/01 21:30 |
19 KT |
Eintr Frankfurt[6] Hertha Berlin[14] |
30/01 21:30 |
19 KT |
Union Berlin[8] Monchengladbach[5] |
30/01 21:30 |
19 KT |
Werder Bremen[13] Schalke 04[18] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
30/01 17:00 |
3 KT |
Thanh Hóa[11] Nam Định[5] |
30/01 18:00 |
3 KT |
Hải Phòng[1] Hà Nội[14] |
30/01 19:15 |
3 KT |
Sài Gòn FC[9] Sông Lam Nghệ An[10] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
30/01 19:30 |
27 KT |
Norwich City[1] Middlesbrough[7] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Rotherham United[22] Swansea City[3] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Derby County[21] Bristol City[8] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Blackburn Rovers[10] Luton Town[13] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Huddersfield Town[14] Stoke City[9] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Birmingham[19] Coventry[18] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Brentford[4] Wycombe Wanderers[24] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Nottingham Forest[20] Barnsley[12] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Sheffield Wed[23] Preston North End[11] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Cardiff City[16] Millwall[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
30/01 20:00 |
20 KT |
Ascoli[20] Brescia[13] |
30/01 20:00 |
20 KT |
Empoli[1] Frosinone[10] |
30/01 20:00 |
20 KT |
Virtus Entella[18] Cosenza[17] |
30/01 20:00 |
20 KT |
Pordenone[8] Lecce[6] |
30/01 22:00 |
20 KT |
Pisa[11] Reggiana[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
30/01 22:00 |
23 KT |
Real Oviedo[12] Albacete[20] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
30/01 19:00 |
19 KT |
Hamburger[1] SC Paderborn 07[10] |
30/01 19:00 |
19 KT |
Holstein Kiel[4] Eintr. Braunschweig[15] |
30/01 19:00 |
19 KT |
SSV Jahn Regensburg[13] Darmstadt[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
30/01 21:00 |
22 KT |
Toulouse[2] Clermont Foot[3] |
30/01 21:00 |
22 KT |
ES Troyes AC[1] Auxerre[5] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
30/01 22:00 |
13 KT |
Celtic[2] St Mirren[8] |
30/01 22:00 |
21 KT |
Livingston[5] Aberdeen[3] |
30/01 22:00 |
25 KT |
Dundee United[6] Hibernian FC[4] |
30/01 22:00 |
25 KT |
Kilmarnock[7] St Johnstone[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
30/01 20:00 |
27 KT |
Sunderland[7] Gillingham[12] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Oxford United[11] Fleetwood Town[14] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Blackpool[15] Burton Albion FC[24] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Plymouth Argyle[13] Accrington Stanley[8] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Hull City[2] Swindon[22] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Shrewsbury Town[17] Peterborough United[3] |
30/01 22:00 |
27 KT |
AFC Wimbledon[21] Milton Keynes Dons[16] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Lincoln City[1] Doncaster Rovers[4] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Northampton Town[20] Wigan Athletic[23] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Crewe Alexandra[9] Ipswich[10] |
30/01 22:00 |
27 KT |
Bristol Rovers[19] Rochdale[18] |
Lịch thi đấu Úc |
||
30/01 13:05 |
1 KT |
Western United[7] Melbourne Victory FC[10] |
30/01 15:10 |
1 KT |
Macarthur[4] Sydney FC[8] |
30/01 17:40 |
1 KT |
Brisbane Roar FC[5] Adelaide United FC[2] |
Lịch thi đấu Séc |
||
30/01 20:00 |
17 KT |
Teplice[13] Mfk Karvina[11] |
30/01 22:00 |
17 KT |
Pardubice[10] Pribram[17] |
30/01 22:00 |
17 KT |
Synot Slovacko[4] Budejovice[8] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
30/01 17:30 |
22 KT |
Kasimpasa[12] Kayserispor[17] |
30/01 20:00 |
22 KT |
Basaksehir FK[15] Hatayspor[7] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
30/01 10:30 |
clausura KT |
Mazatlan[(c)-10] Pachuca[(c)-14] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
30/01 21:00 |
15 KT |
Warta Poznan[14] Cracovia Krakow[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
30/01 20:00 |
22 KT |
SBV Excelsior[11] Den Bosch[19] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
30/01 18:00 |
18 KT |
Chaves[5] Feirense[3] |
Lịch thi đấu Iran |
||
30/01 18:30 |
13 KT |
Teraktor-Sazi[4] Aluminium Arak[11] |
30/01 19:00 |
13 KT |
Mes Rafsanjan[12] Sanat-Naft[3] |
30/01 20:25 |
13 KT |
Persepolis[9] Mashin Sazi[16] |
30/01 20:30 |
13 KT |
Sepahan[2] Padideh Mashhad[13] |
30/01 20:40 |
13 KT |
Foolad Khozestan[5] Peykan[7] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
30/01 20:00 |
regular season KT |
Larisa[13] Volos Nfc[7] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
30/01 21:00 |
22 KT |
Doxa Katokopias[6] EN Paralimni[11] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
30/01 18:30 |
18 KT |
MTK Hungaria FC[3] Videoton Puskas Akademia[6] |
30/01 20:45 |
18 KT |
Mezokovesd-Zsory[8] Ujpesti TE[9] |
Lịch thi đấu Romania |
||
30/01 17:15 |
20 KT |
Gaz Metan Medias[9] Clinceni[6] |
30/01 19:15 |
20 KT |
Sepsi[4] Voluntari[14] |
Lịch thi đấu Wales |
||
30/01 21:30 |
11 KT |
Barry Town Afc[4] Bala Town[3] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
30/01 21:00 |
16 KT |
Mumbai City[1] Northeast United[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
30/01 20:00 |
KT |
Carlisle[6] Exeter City[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
30/01 15:30 |
regular season KT |
Neroca[6] Aizawl[7] |
30/01 20:30 |
regular season KT |
Gokulam[3] Real Kashmir[5] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
30/01 21:00 |
18 KT |
ZNK Osijek[2] Istra 1961[9] |
Lịch thi đấu UAE |
||
30/01 20:30 |
14 KT |
Khor Fakkan[11] Al Ain[5] |
30/01 20:30 |
14 KT |
Al Ahli Dubai[6] Ittihad Kalba[8] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
30/01 20:30 |
14 KT |
Orlando Pirates[5] Kaizer Chiefs FC[7] |
30/01 22:00 |
14 KT |
Black Leopards[15] Ts Galaxy[12] |
30/01 22:00 |
14 KT |
Lamontville Golden Arrows[6] Maritzburg United[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Maroc |
||
30/01 21:00 |
8 KT |
ASS Association Sportive de Sale Js Soualem |
30/01 21:00 |
8 KT |
Tas De Casablanca Olympique Dcheira |
Lịch thi đấu Iraq |
||
30/01 17:00 |
16 KT |
Al Semawah[15] Baghdad[9] |
30/01 18:00 |
16 KT |
Alsinaat Alkahrabaiya[20] Naft Misan[8] |
30/01 19:00 |
16 KT |
Al Qasim Sport Club[19] Al Diwaniya[13] |
30/01 19:15 |
16 KT |
Al Kahrabaa[11] Arbil[10] |
30/01 21:30 |
16 KT |
Naft Al Basra[18] Al Karkh[12] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
30/01 14:00 |
6 KT |
Eastern A.A Football Team[1] Kitchee[6] |
30/01 16:30 |
6 KT |
Sun Pegasus[3] Happy Valley[5] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
30/01 22:00 |
10 KT |
El Mokawloon[16] Enppi[6] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
30/01 20:00 |
18 KT |
Sirens[10] Floriana[12] |
30/01 20:00 |
18 KT |
Hibernians FC[2] Tarxien Rainbows[14] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
30/01 20:00 |
18 KT |
Qrendi[6] Zebbug Rangers[9] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
30/01 14:00 |
tháng 1 KT |
Port Melbourne Sharks[AUS VPL-6] Avondale Heights[AUS VPL-4] |
30/01 14:00 |
tháng 1 KT |
Navbahor Namangan[UZB D1-8] Metallurg Bekobod[UZB D1-7] |
30/01 14:30 |
tháng 1 KT |
Sutherland Sharks[AUS NSW-6] Blacktown Spartans |
30/01 15:00 |
tháng 1 KT |
Mt Druitt Town Rangers[AUS NSW-11] St George Saints |
30/01 15:00 |
tháng 1 KT |
Rockdale City Suns[AUS NSW-9] Wollongong Wolves[AUS NSW-10] |
30/01 15:00 |
tháng 1 KT |
Rapid Bucuresti[ROM D2-3] Mostistea Ulmu |
30/01 15:30 |
tháng 1 KT |
Dinamo Minsk Isloch Minsk |
30/01 15:30 |
tháng 1 KT |
Chayka K Sr[RUS D1-13] Lokomotiv Moscow Youth[RUS YthC-2] |
30/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Hradec Kralove[CZE D2-1] Nitra[SVK D1-8] |
30/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Slavia Mozyr Sputnik Rechitsa |
30/01 16:30 |
tháng 1 KT |
F91 Dudelange[LUX D1-1] Racing Union Luxemburg |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Arka Gdynia[POL D1-5] Olimpia Elblag[POL D2-15] |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
GKS Tychy[POL D1-7] Ruch Chorzow |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Hvidovre IF[DEN D1-9] Holbaek[DEN D2A-11] |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Fk Graffin Vlasim[CZE D2-7] Vysocina Jihlava[CZE D2-10] |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Slavoj Vysehrad Viktoria Zizkov |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Zaglebie Sosnowiec Widzew lodz |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Polonia Bytom GKS Katowice[POL D2-2] |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Belchatow[POL D1-14] Warta Sieradz |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Slavia Prague B[CZE CFLA-8] Fk Mas Taborsko[CZE D2-13] |
30/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Nitra[SVK D1-8] Artmedia Petrzalka[SVK D2-8] |
30/01 17:00 |
tháng 2 KT |
SC Znojmo[CZE CFLM-16] Hranice Kunz |
30/01 17:30 |
tháng 1 KT |
Gornik Leczna Chelmianka Chelm |
30/01 17:45 |
tháng 1 KT |
Fabril Barreiro Scpraiense |
30/01 17:50 |
tháng 1 KT |
BK Frem[DEN D2A-1] AB Kobenhavn[DEN D2B-3] |
30/01 18:00 |
tháng 1 KT |
B93 Copenhagen[DEN D2A-2] Skovshoved[DEN D2B-13] |
30/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Bronshoj[DEN D2B-11] HIK[DEN D2B-2] |
30/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Domzale[SLO D1-5] FK Sarajevo[BOS PL-1] |
30/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Thisted[DEN D2A-7] Jammerbugt[DEN D2A-3] |
30/01 18:00 |
tháng 1 KT |
FK Senica Skf Sered |
30/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Essentuki Mashuk-KMV[RUS D2S-10] |
30/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Viborg[DEN D1-1] Aarhus Fremad[DEN D2A-4] |
30/01 18:30 |
tháng 1 KT |
Slavia Mozyr Lokomotiv Gomel |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
AIK Solna[SWE D1-1] Vasalunds IF[SWE D1 SNN-1] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
IK Brage[SWE D2-10] Sandvikens IF[SWE D1 SNN-6] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Sport Podbrezova[SVK D2-4] Zlate Moravce[SVK D1-4] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Falkenbergs FF[SWE D1-16] Halmstads[SWE D2-1] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Moss[NOR D2A-12] KFUM Oslo[NOR AL-16] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Norrby IF[SWE D2-13] Trollhattan[SWE D1 SNS-7] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
IK Sirius FK[SWE D1-15] Gefle IF[SWE D1 SNN-7] |
30/01 19:00 |
tháng 2 KT |
Beroe[BUL D1-5] Botev Plovdiv[BUL D1-12] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
FK Pohronie[SVK D1-12] MFK Ruzomberok[SVK D1-6] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Chernomorets Burgas Lokomotiv Plovdiv[BUL D1-2] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Hutnik Krakow[POL D2-19] Podhale Nowy |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Trajal Krusevac[SER D2-12] Radnicki 1923 Kragujevac[SER D2-1] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Ural Yekaterinburg[RUS PR-12] Avan Academy[ARM D1-1] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Belchatow[POL D1-14] Rks Radomsko |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Pehchevo[MKD D2East-4] Kozuv[MKD D2East-3] |
30/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-7] Brondby[DEN SASL-2] |
30/01 19:30 |
tháng 1 KT |
SJK Seinajoki[FIN D1-7] VPS Vaasa[FIN D2-6] |
30/01 19:30 |
tháng 1 KT |
Ilves Tampere[FIN D1-5] KTP Kotka[FIN D2-2] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
First Vienna Blau Weiss Linz[AUT D2-3] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Mjallby AIF[SWE D1-12] Landskrona BoIS[SWE D2-1] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Helsingborg IF[SWE D1-15] Torns IF[SWE D1 SNS-8] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Orebro[SWE D1-6] Degerfors IF[SWE D2-2] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Wiener Sportklub[AUS D3E-1] Lafnitz[AUT D2-1] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Zrinjski Mostar[BOS PL-6] Hnk Capljina |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
MSK Zilina[SVK D1-3] Gks Jastrzebie[POL D1-15] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Trencin[SVK D1-9] SKM Puchov[SVK D2-6] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Odra Opole[POL D1-8] Kp Calisia Kalisz[POL D2-6] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-2] Levski Sofia[BUL D1-9] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Vardar Negotino Kadino[MKD D2west-7] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Tsarsko Selo[BUL D1-8] Hebar Pazardzhik[BUL D2-5] |
30/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Pogon Siedlce[POL D2-12] Polonia Warszawa |
30/01 20:30 |
tháng 1 KT |
Avarta[DEN D2B-12] Dalum[DEN D2A-6] |
30/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Deutschlandsberger Sc[AUS D3M-10] Kapfenberg Superfund[AUT D2-13] |
30/01 21:00 |
tháng 1 KT |
HJK Helsinki[FIN D1-1] KuPS[FIN D1-3] |
30/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Pakhtakor Tashkent[UZB D1-1] Spartak Moscow[RUS PR-3] |
30/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Djurgardens[SWE D1-7] Akropolis IF[SWE D2-15] |
30/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Arsenal Tula Sileks |
30/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Irtysh 1946 Omsk[RUS D1-17] Chertanovo Moscow[RUS D1-19] |
30/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Chayka K Sr[RUS D1-13] Kf Drita Gjilan[Kosovo L-1] |
30/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Dynamo Kyiv[UKR D1-1] Ludogorets Razgrad[BUL D1-1] |
30/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Dynamo Moscow[RUS PR-7] Slovan Bratislava[SVK D1-1] |
30/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Pari Nizhny Novgorod[RUS D1-1] NK Publikum Celje[SLO D1-7] |
30/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Desna Chernihiv[UKR D1-3] FK Shkendija 79[MKD D1-1] |
30/01 22:00 |
tháng 1 KT |
FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-2] Nevezis[LIT D2-2] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
30/01 20:10 |
10 KT |
Masafi[6] Emirate[3] |
30/01 20:10 |
10 KT |
Masfut[10] Al Hamriyah[5] |
Lịch thi đấu Australia West Premier Bam CNS |
||
30/01 16:00 |
bảng KT |
Perth Glory Am[WAUS D1-9] Rockingham City[WAUS D1-12] |
30/01 18:00 |
bảng KT |
Cockburn City[WAUS D1-3] Inglewood United[WAUS D1-8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
30/01 20:00 |
22 KT |
Uerdingen[13] Hansa Rostock[5] |
30/01 20:00 |
22 KT |
Turkgucu Munchen[4] SV Waldhof Mannheim[8] |
30/01 20:00 |
22 KT |
Kaiserslautern[17] SV Wehen Wiesbaden[9] |
30/01 20:00 |
22 KT |
SpVgg Unterhaching[16] Ingolstadt 04[3] |
30/01 20:00 |
22 KT |
Sc Verl[6] Sv Meppen[15] |
30/01 20:00 |
22 KT |
Viktoria Koln[14] 1. Magdeburg[18] |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
30/01 21:00 |
KT |
Fermana[B-14] Sudtirol[B-3] |
30/01 21:00 |
KT |
Gubbio[B-13] Sambenedettese[B-6] |
30/01 21:00 |
KT |
Triestina[B-11] Cesena[B-5] |
30/01 21:00 |
KT |
Usd Virtus Verona[B-9] Imolese[B-17] |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
30/01 18:30 |
KT |
Olbia[A-15] Alessandria[A-4] |
30/01 21:00 |
KT |
Albinoleffe[A-11] Us Pergolettese[A-13] |
30/01 21:00 |
KT |
Calcio Lecco[A-6] Livorno[A-19] |
30/01 21:00 |
KT |
Piacenza[A-18] Pontedera[A-10] |
30/01 21:00 |
KT |
Pro Vercelli[A-3] Pro Patria[A-5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
30/01 19:00 |
KT |
Hapoel Azor[S-17] Shimshon Kafr Qasim[S-4] |
30/01 19:00 |
KT |
Hapoel Bnei Lod[S-16] Sport Club Dimona[S-13] |
30/01 19:00 |
KT |
Maccabi Herzliya[S-3] Ironi Or Yehuda[S-9] |
30/01 19:00 |
KT |
Maccabi Yavne[S-12] Hapoel Holon Yaniv[S-7] |
30/01 19:00 |
KT |
Maccabi Shaarayim[S-15] As Nordia Jerusalem[S-18] |
30/01 19:00 |
KT |
Sc Maccabi Ashdod[S-14] Hapoel Ashkelon[S-5] |
30/01 19:00 |
KT |
Hapoel Ironi Baka El Garbiya[N-7] Hapoel Bnei Arrara Ara[N-17] |
30/01 19:00 |
KT |
Maccabi Bnei Raina[N-5] Hapoel Kaukab[N-4] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
30/01 21:55 |
championship decider KT |
Al Fahaheel Sc Khaitan |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
30/01 18:30 |
KT |
As Calcio Potenza[C-16] Palermo[C-9] |
30/01 21:00 |
KT |
Teramo[C-6] Bari[C-2] |
30/01 21:00 |
KT |
Ternana[C-1] Paganese[C-18] |
30/01 21:00 |
KT |
Virtus Francavilla[C-12] Turris Neapolis[C-8] |
Lịch thi đấu Iceland Reykjavik Tournament |
||
30/01 18:00 |
bảng KT |
KR Reykjavik[ICE PR-5] Fram Reykjavik[ICE D1-3] |
Lịch thi đấu Angola |
||
30/01 21:30 |
7 KT |
Academica Lobito Wiliete |
30/01 21:30 |
7 KT |
Interclube Luanda Sporting Cabinda |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
30/01 19:00 |
KT |
Marino[4-20] Algeciras[4-1] |
30/01 21:45 |
KT |
Leioa[2-19] Arenas Club De Getxo[2-9] |
30/01 21:45 |
KT |
Athletic Bilbao B[2-3] Portugalete[2-16] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
30/01 20:30 |
11 KT |
Om Medea[6] Aso Chlef[7] |
30/01 20:30 |
11 KT |
Rc Relizane[12] Wa Tlemcen[13] |
30/01 20:30 |
11 KT |
Cr Belouizdad[2] Es Setif[1] |
30/01 20:30 |
11 KT |
Paradou Ac[11] As Ain Mlila[8] |
30/01 20:30 |
11 KT |
Cs Constantine[19] Nc Magra[16] |
30/01 21:00 |
11 KT |
Mc Alger[3] Us Biskra[15] |
30/01 21:00 |
11 KT |
Mc Oran[10] Js Saoura[4] |
30/01 21:00 |
11 KT |
Js Kabylie[9] Jsm Skikda[18] |
30/01 21:00 |
11 KT |
Ca Bordj Bou Arreridj[20] Na Hussein Dey[14] |
30/01 21:00 |
11 KT |
Usm Bel Abbes[17] Usm Alger[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
30/01 17:30 |
19 KT |
Osmanlispor[17] Keciorengucu[6] |
30/01 20:00 |
19 KT |
Adanaspor[14] Eskisehirspor[18] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
30/01 20:00 |
11 KT |
U.s.monastir[11] Us Tataouine[12] |
30/01 20:00 |
11 KT |
C. A. Bizertin[10] J.s. Kairouanaise[14] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
30/01 20:45 |
KT |
Malkia[10] East Riffa[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
30/01 16:00 |
KT |
Benesov[A-7] Domazlice[A-2] |
30/01 16:15 |
KT |
Motorlet Praha[A-6] Slavia Prague B[A-8] |
30/01 16:15 |
KT |
Fk Banik Sokolov[A-16] Fk Loko Vltavin[A-4] |
30/01 20:30 |
KT |
Slovan Velvary[B-10] Sokol Zapy[B-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
30/01 19:45 |
regular season KT |
Trikala[1] PAE Levadiakos[2] |
30/01 19:45 |
regular season KT |
Xanthi[5] Kissamikos[10] |
Lịch thi đấu U19 Việt Nam |
||
30/01 13:15 |
KT |
U19 TP Hồ Chí Minh U19 Phú Yên |
30/01 13:30 |
KT |
U19 Nam Định U19 Pvf Việt Nam |
30/01 14:00 |
KT |
U19 Bến Tre U19 Becamex Bình Dương |
30/01 14:30 |
KT |
U19 Đắk Lắk U19 Hoàng Anh Gia Lai |
30/01 15:00 |
KT |
U19 Công An Nhân Dân U19 Thể Công |
30/01 15:00 |
KT |
U19 Sông Lam Nghệ An U19 Huda Huế |
30/01 15:00 |
KT |
U19 Cần Thơ U19 Đồng Tháp |
30/01 15:15 |
KT |
U19 Quảng Nam U19 Bình Định |
30/01 15:30 |
KT |
U19 Hà Nội U19 Thanh Hóa |
30/01 16:00 |
KT |
U19 Khatoco Khánh Hòa U19 Sài Gòn Fc |
30/01 17:00 |
KT |
U19 An Giang U19 Bình Phước |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
30/01 19:00 |
KT |
Hannover 96 Am[N-12] Werder Bremen Am[N-3] |
30/01 19:00 |
KT |
Vfl Wolfsburg Youth[N-17] Atlas Delmenhorst[N-22] |
30/01 20:00 |
KT |
LR Ahlen[W-20] Koln Youth[W-8] |
30/01 20:00 |
KT |
Bonner sc[W-21] SC Wiedenbruck[W-13] |
30/01 20:00 |
KT |
SV Lippstadt[W-15] TSV Alemannia Aachen[W-11] |
30/01 20:00 |
KT |
RW Oberhausen[W-10] Sv Rodinghausen[W-7] |
30/01 20:00 |
KT |
Preuben Munster[W-4] Sv Straelen[W-12] |
30/01 20:00 |
KT |
Bahlinger SC[S-10] SG Sonnenhof Grobaspach[S-17] |
30/01 20:00 |
KT |
Sv Elversberg[S-4] Bayern Alzenau[S-20] |
30/01 20:00 |
KT |
08 Homburg[S-8] Ssv Ulm 1846[S-5] |
30/01 20:00 |
KT |
FSV Frankfurt[S-1] Tsv Steinbach Haiger[S-2] |
30/01 20:00 |
KT |
Mainz Am[S-9] Kickers Offenbach[S-6] |
30/01 21:00 |
KT |
Ssv Jeddeloh[N-13] BSV Rehden[N-4] |
Lịch thi đấu Italy Serie D |
||
30/01 20:30 |
KT |
Savoia 1908 Asd Lanusei Calcio |
Lịch thi đấu Kenya Super League |
||
30/01 19:00 |
10 KT |
Nairobi Star City Kariobangi Sharks |
30/01 19:00 |
10 KT |
Afc Leopards Posta Rangers |
30/01 19:00 |
10 KT |
Vihiga United Sofapaka |
30/01 19:00 |
10 KT |
Ulinzi Stars Nakuru Kcb Sc |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
30/01 20:30 |
12 KT |
Jdr Stars[5] Uthongathi[4] |
30/01 20:30 |
12 KT |
Jomo Cosmos[2] Free State Stars[14] |
30/01 20:30 |
12 KT |
Real Kings[7] Cape Umoya United[6] |
30/01 20:30 |
12 KT |
Sekhukhune United[1] Pretoria Univ[12] |
30/01 20:30 |
12 KT |
Steenberg United[13] Polokwane City[9] |
30/01 20:30 |
12 KT |
Ts Sporting[10] Ajax Cape Town[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đảo Sip |
||
30/01 19:30 |
KT |
Ahironas Liopetriou[5] Akritas Chloraka[6] |
30/01 19:30 |
KT |
Alki Oroklini[7] PAEEK Keryneias[2] |
30/01 19:30 |
KT |
Omonia Aradippou[4] Asil Lysi[15] |
30/01 19:30 |
KT |
Othellos Athienou[1] Onisilos Sotiras[10] |
30/01 19:30 |
KT |
Thoi Lakatamias[18] Agia Napa[8] |
30/01 19:30 |
KT |
Xylotympou[17] Anagenisis Dherina[13] |
Lịch thi đấu Albania |
||
30/01 19:45 |
17 KT |
Skenderbeu Korca[10] KS Perparimi Kukesi[5] |
30/01 19:45 |
17 KT |
Kastrioti Kruje[7] Ks Bylis[9] |
Lịch thi đấu Oman |
||
30/01 20:15 |
8 KT |
Al Msnaa[3] Al Ittehad Salalah[9] |
30/01 20:15 |
8 KT |
Sohar Club[10] AL-Nahda[11] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
30/01 16:00 |
KT |
Banik Ostrava u19[9] Zlin U19[3] |
30/01 16:30 |
KT |
Opava U19[14] Pribram U19[13] |
30/01 17:00 |
KT |
Mlada Boleslav U19[8] Viktoria Plzen U19[5] |
30/01 17:00 |
KT |
Synot Slovacko U19[11] Brno U19[10] |
30/01 17:45 |
KT |
Mfk Karvina U19[15] Meteor Praha U19[16] |
30/01 18:30 |
KT |
Hradec Kralove u19[12] Sparta Praha U19[1] |
30/01 18:30 |
KT |
Sk Sigma Olomouc u19[7] Slavia Praha u19[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan |
||
30/01 20:30 |
KT |
AFC Amsterdam[1] IJsselmeervogels[5] |
30/01 20:30 |
KT |
Noordwijk[17] Rijnsburgse Boys[6] |
30/01 21:00 |
KT |
Excelsior Maassluis[15] TEC[13] |
30/01 21:00 |
KT |
Kozakken Boys[7] VV Katwijk[8] |
30/01 21:00 |
KT |
Spakenburg[3] Gelders Veenendaalse VV[12] |
30/01 21:30 |
KT |
HHC Hardenberg[9] Volendam Am[11] |
30/01 21:30 |
KT |
Jong Sparta Rotterdam[14] Koninklijke Hfc[10] |
30/01 21:30 |
KT |
Quick Boys[4] Scheveningen[16] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
30/01 20:00 |
clausura KT |
Ca Progreso[(C)-13] Liverpool P.[(C)-11] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
30/01 19:40 |
16 KT |
Al Faisaly Harmah[14] Al Taawon[5] |
30/01 20:00 |
16 KT |
Abha[8] Al Shabab Ksa[2] |
Lịch thi đấu Burundi League |
||
30/01 20:00 |
19 KT |
Les Elephants Olympique Star |
30/01 20:00 |
19 KT |
Aigle Noir Rukinzo |
30/01 20:00 |
19 KT |
Kayanza Utd Bujumbura City |
30/01 21:00 |
19 KT |
Athletico Olympic Bumamuru |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |