Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
31/05 00:40 |
10 KT |
Utsiktens BK[4] Skovde AIK[3] |
Lịch thi đấu Iran |
||
30/05 21:30 |
30 KT |
Esteghlal Tehran[1] Naft Masjed Soleyman[14] |
30/05 21:30 |
30 KT |
Peykan[9] Mes Rafsanjan[6] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
31/05 06:00 |
8 KT |
Internacional[10] Atletico Clube Goianiense[17] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
30/05 22:59 |
30 KT |
Supersport United[9] Orlando Pirates[6] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
31/05 00:00 |
14 KT |
Parnu Linnameeskond[10] Trans Narva[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
31/05 07:10 |
17 KT |
Deportivo Moron[25] Deportivo Riestra[22] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
30/05 20:00 |
3 KT |
Selangor PKNS[7] Kuching Fa[5] |
Lịch thi đấu Toulon Tournament |
||
30/05 18:30 |
bảng KT |
Indonesia U19 Venezuela U20 |
30/05 22:30 |
bảng KT |
Mexico U21 Ghana U20 |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
30/05 22:30 |
KT |
TP47 Tornio AC Oulu[FIN D1-5] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Phi |
||
31/05 02:00 |
chung kết KT |
Wydad Casablanca[MAR D1-1] Al Ahly[EGY D1-3] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
30/05 23:30 |
21 KT |
National Bank Of Egypt Sc[6] Ceramica Cleopatra[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
31/05 04:00 |
10 KT |
Independiente Fbc[6] Guarani De Trinidad[8] |
31/05 06:15 |
10 KT |
Deportivo Santani[11] Atletico Colegiales[12] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
30/05 22:30 |
tháng 5 KT |
Mexico U21 Ghana U20 |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
30/05 22:30 |
prom./relegation playoff KT |
Arsenal Tivat[MNE D2-2] Mladost Podgorica[9] |
30/05 22:30 |
prom./relegation playoff KT |
Ofk Mladost Dg Rudar Pljevlja |
Lịch thi đấu Chile |
||
31/05 05:00 |
15 KT |
Colo Colo[1] Nublense[2] |
31/05 07:30 |
15 KT |
Everton CD[9] O Higgins[6] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
31/05 04:00 |
apertura KT |
12 De Octubre[(a)-12] Guairena[(a)-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
30/05 22:59 |
9 KT |
KFUM Oslo[7] Skeid Oslo[15] |
30/05 22:59 |
9 KT |
Raufoss[12] Asane Fotball[10] |
30/05 22:59 |
9 KT |
Brann[2] Mjondalen[1] |
30/05 22:59 |
9 KT |
Stabaek[4] Kongsvinger[11] |
30/05 22:59 |
9 KT |
Grorud IL[13] Stjordals Blink[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
31/05 00:00 |
10 KT |
Taby[N-12] Vasalunds IF[N-4] |
31/05 00:00 |
10 KT |
Orebro Syrianska If[N-10] Gefle IF[N-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
30/05 17:00 |
33 KT |
Tuapse Spartak Nalchik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
30/05 22:30 |
7 KT |
Pepo[11] Kpv[9] |
30/05 22:30 |
7 KT |
KTP Kotka[8] Ekenas IF Fotboll[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
31/05 00:00 |
KT |
Bk Olympic[S-3] Angelholms FF[S-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
30/05 22:00 |
16 KT |
Tallinna Levadia 2[2] Paide Linnameeskond B[1] |
30/05 22:59 |
16 KT |
Flora Tallinn Ii[5] Parnu Jk[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
30/05 17:30 |
11 KT |
Kingston City[7] Fc Bulleen Lions[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
31/05 02:15 |
4 KT |
Umf Njardvik[1] Reynir Sandgerdi[11] |
Lịch thi đấu Jamaica Premier League |
||
31/05 05:00 |
regular season KT |
Arnett Gardens Mount Pleasant |
31/05 07:30 |
regular season KT |
Tivoli Gardens Waterhouse |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
30/05 17:00 |
KT |
Energetik Bgu Minsk Reserves Slavia Mozyr Reserve |
30/05 19:00 |
KT |
Neman Grodno Reserves Belshina Babruisk Reserve |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
30/05 22:00 |
31 KT |
Accra Hearts Of Oak Karela United |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
31/05 06:00 |
KT |
Paysandu (PA)[4] Manaus Fc Am[8] |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
31/05 02:00 |
5 KT |
Kansas City Nwsl Womens Racing Louisville Womens |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
30/05 21:00 |
KT |
IFK Varnamo U21[S-5] Osters U21[S-4] |
Lịch thi đấu Nữ Thụy Điển |
||
31/05 00:00 |
KT |
Rosengard Womens[1] Pitea If Womens[7] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
31/05 01:00 |
apertura KT |
Centro Atletico Fenix[(a)-7] Ca Rentistas[(a)-11] |
Lịch thi đấu Norway 2.Liga |
||
30/05 21:00 |
KT |
Vard Haugesund[A-12] Odd Grenland B[A-6] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
30/05 23:30 |
KT |
Spjelkavik Molde B |
31/05 00:00 |
KT |
Sprint-Jeloy Start Kristiansand B |
31/05 00:00 |
KT |
Rosenborg B Rodde |
31/05 00:00 |
KT |
Mjolner Tromso B |
Lịch thi đấu Peru |
||
31/05 03:30 |
apertura KT |
Sport Huancayo[(a)-3] Alianza Atletico[(a)-2] |
31/05 07:00 |
apertura KT |
Alianza Lima[(a)-4] Cienciano[(a)-6] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |