Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
01/08 02:00 |
38 KT |
Venezia[13] Perugia[15] |
01/08 02:00 |
38 KT |
Livorno[20] Empoli[10] |
01/08 02:00 |
38 KT |
Virtus Entella[11] Cittadella[5] |
01/08 02:00 |
38 KT |
Trapani[18] Crotone[2] |
01/08 02:00 |
38 KT |
Cremonese[12] Pordenone[4] |
01/08 02:00 |
38 KT |
Frosinone[7] Pisa[8] |
01/08 02:00 |
38 KT |
Salernitana[9] Spezia[3] |
01/08 02:00 |
38 KT |
Ascoli[14] Benevento[1] |
01/08 02:00 |
38 KT |
Cosenza[17] Juve Stabia[19] |
01/08 02:00 |
38 KT |
Chievo[6] Pescara[16] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Pháp |
||
01/08 02:10 |
KT |
Paris Saint Germain[FRA D1-1] Lyon[FRA D1-7] |
Lịch thi đấu Úc |
||
31/07 16:30 |
29 KT |
Western Sydney[9] Wellington Phoenix[2] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
01/08 01:30 |
35 KT |
Lugano[7] Servette[4] |
01/08 01:30 |
35 KT |
Luzern[5] Zurich[6] |
01/08 01:30 |
35 KT |
Sion[9] Young Boys[1] |
01/08 01:30 |
35 KT |
St. Gallen[2] Neuchatel Xamax[10] |
01/08 01:30 |
35 KT |
Thun[8] Basel[3] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
31/07 23:45 |
6 KT |
Derry City[7] Sligo Rovers[10] |
01/08 01:45 |
6 KT |
Dundalk[2] St Patrick's[4] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
01/08 07:30 |
apertura KT |
Puebla[(a)-12] CDSyC Cruz Azul[(a)-3] |
01/08 09:30 |
apertura KT |
Cf Indios De Ciudad Juarez[(a)-11] Necaxa[(a)-18] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
01/08 06:30 |
tứ kết KT |
Orlando City Los Angeles FC |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
01/08 00:00 |
1 KT |
Bk Forward[SWE D3SS-4] Karlstad BK[SWE D1 SNN-14] |
Lịch thi đấu Iran |
||
31/07 22:30 |
27 KT |
Teraktor-Sazi Peykan |
31/07 22:59 |
27 KT |
Zob Ahan[12] Naft Masjed Soleyman[8] |
31/07 23:15 |
27 KT |
Saipa[14] Mashin Sazi[10] |
31/07 23:30 |
27 KT |
Sanat-Naft Padideh Mashhad |
Lịch thi đấu Romania |
||
31/07 22:45 |
KT |
Astra Ploiesti[6] CS Universitatea Craiova[2] |
01/08 01:30 |
vô địch KT |
Steaua Bucuresti[4] CFR Cluj[1] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
01/08 00:00 |
1 KT |
Spartak Subotica[7] Zlatibor Cajetina[SER D2-2] |
01/08 00:00 |
1 KT |
Backa Topola[4] Vojvodina[3] |
01/08 01:00 |
1 KT |
Mladost Lucani[9] FK Javor Ivanjica[13] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
31/07 22:00 |
7 KT |
Dacia Buiucani[4] Speranta Nisporeni[9] |
01/08 00:30 |
7 KT |
Milsami[6] Codru Lozova[10] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
31/07 22:30 |
20 KT |
Slutsksakhar Slutsk[12] Shakhter Soligorsk[1] |
01/08 00:30 |
20 KT |
Dinamo Brest[8] Vitebsk[6] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
31/07 17:00 |
group a KT |
Jiangsu Suning[A-3] Shandong Taishan[A-4] |
31/07 19:00 |
group a KT |
Dalian Yifang Aerbin[A-7] HeNan[A-6] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
31/07 22:59 |
15 KT |
JK Tallinna Kalev[10] Flora Tallinn[1] |
31/07 23:30 |
15 KT |
Nomme JK Kalju[2] Tartu JK Tammeka[6] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
31/07 13:00 |
tháng 7 KT |
Hapoel Katamon Jerusalem[ISR D2-3] Ironi Ramat Hasharon[ISR D2-5] |
31/07 14:00 |
tháng 7 KT |
Hapoel Haifa[ISR D1-12] Hapoel Kfar Saba[ISR D1-11] |
31/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Arda[BUL D1-14] Pirin Blagoevgrad[BUL D2-12] |
31/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Pirin Blagoevgrad[BUL D2-12] Arda[BUL D1-14] |
31/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Vitesse Arnhem[HOL D1-7] Westerlo[BEL D2-3] |
31/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Kortrijk[BEL D1-10] Lille[FRA D1-4] |
31/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Bayern Munich[GER D1-1] Marseille[FRA D1-2] |
31/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Angers SCO[FRA D1-10] Le Havre[FRA D2-10] |
31/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Blansko[CZE CFLM-1] Tatran Brno Bohunice |
31/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Grenoble[FRA D2-14] Nimes[FRA D1-18] |
31/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Stade Brestois[FRA D1-14] Lorient[FRA D2-1] |
31/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Resovia Rzeszow[POL D2-4] Stal Rzeszow[POL D2-6] |
31/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Unicov[CZE CFLM-4] Prostejov[CZE D2-11] |
31/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Dunkerque[FRA D2-19] Quevilly[FRA D3-17] |
31/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Nimes[FRA D1-18] Grenoble[FRA D2-14] |
31/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Botev Plovdiv[BUL D1-7] Etar Veliko Tarnovo[BUL D1-9] |
31/07 22:40 |
tháng 7 KT |
Warta Poznan[POL D1-3] Radomiak Radom[POL D1-4] |
31/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Botev Vratsa[BUL D1-10] Kariana Erden[BUL D2-8] |
31/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Mfk Nova Dubnica[SVK D2-2] Slavia Kromeriz[CZE CFLM-7] |
31/07 23:00 |
tháng 7 KT |
TJ Spartak Myjava Uhersky Brod[CZE CFLM-14] |
31/07 23:00 |
tháng 7 KT |
AS Eupen[BEL D1-12] St-Truidense VV[BEL D1-7] |
31/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Sv Wurmla As Koma Elektra |
31/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Hyeres[FRA D4D-9] Montpellier[FRA D1-8] |
31/07 23:00 |
tháng 7 KT |
CSKA Sofia[BUL D1-2] PFK Montana[BUL D1-8] |
31/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Beroe[BUL D1-3] Hebar Pazardzhik[BUL D2-6] |
31/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Royal Olympic Club Charleroi[BEL FAD-11] Sporting Charleroi[BEL D1-1] |
01/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Sv Leobendorf[AUS D3E-7] First Vienna |
01/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Union Gurten[AUS D3M-10] Salzburger Ak 1914 |
01/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Banik Ostrava[CZE D1-6] Nitra[SVK D1-11] |
01/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Siegendorf Wiener Sportklub[AUS D3E-3] |
01/08 00:00 |
tháng 8 KT |
PSV Eindhoven[HOL D1-11] Uitspanning Na |
01/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Nitra[SVK D1-11] Banik Ostrava[CZE D1-6] |
01/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Toulouse[FRA D2-3] Pau FC[FRA D2-17] |
01/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Bad Sauerbrunn Sc Neusiedl 1919[AUS D3E-5] |
01/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Ufc Fehring Sc Gleisdorf[AUS D3M-4] |
01/08 00:30 |
tháng 8 KT |
Oberneuland Viktoria Berlin 1889[GER RegNE-8] |
01/08 01:00 |
tháng 8 KT |
MVV Maastricht[HOL D2-13] ADO Den Haag[HOL D1-12] |
01/08 01:00 |
tháng 8 KT |
Cham Zug 94[SUI D22-14] |
01/08 06:00 |
tháng 8 KT |
CSA Alagoas AL[BRA D2-17] CRB AL[BRA D2-12] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bắc Ireland |
||
01/08 02:00 |
chung kết KT |
Ballymena United[NIR D1-10] Glentoran[NIR D1-5] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
31/07 16:00 |
1 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers[5] Marconi Stallions[1] |
31/07 16:30 |
1 KT |
Manly United[9] Rockdale City Suns[4] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
31/07 17:45 |
20 KT |
West Torrens Birkalla Western Strikers SC |
Lịch thi đấu Georgia |
||
01/08 00:00 |
8 KT |
Telavi[5] Norchi Dinamoeli Tbilisi[10] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
01/08 03:00 |
apertura KT |
Sportivo Luqueno[9] Ca River Plate Asuncion[7] |
01/08 05:30 |
apertura KT |
General Diaz[10] 12 De Octubre[12] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
01/08 01:45 |
4 KT |
Galway United[7] Cabinteely[1] |
01/08 01:45 |
4 KT |
Athlone[10] Wexford Youths[8] |
01/08 01:45 |
4 KT |
UC Dublin UCD[4] Longford Town[3] |
01/08 01:45 |
4 KT |
Bray Wanderers[5] Cobh Ramblers[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
31/07 22:00 |
KT |
IF Floya[A-14] Floro[A-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
31/07 22:59 |
6 KT |
Ranheim IL[2] Kongsvinger[14] |
31/07 22:59 |
6 KT |
KFUM Oslo[5] Asane Fotball[9] |
31/07 22:59 |
6 KT |
Strommen[15] Sandnes Ulf[3] |
31/07 22:59 |
6 KT |
Tromso IL[1] Stjordals Blink[7] |
31/07 22:59 |
6 KT |
Ullensaker/Kisa IL[11] Ham-Kam[16] |
31/07 22:59 |
6 KT |
Sogndal[6] Raufoss[12] |
31/07 22:59 |
6 KT |
Oygarden Grorud IL |
01/08 01:30 |
6 KT |
Jerv[10] Lillestrom[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
01/08 01:30 |
30 KT |
SV Ried[1] Floridsdorfer AC Wien[14] |
01/08 01:30 |
30 KT |
Austria Lustenau[9] SKU Amstetten[6] |
01/08 01:30 |
30 KT |
Kapfenberg Superfund[16] Austria Wien Amateure[4] |
01/08 01:30 |
30 KT |
Blau Weiss Linz[11] Dornbirn[12] |
01/08 01:30 |
30 KT |
Superfund Pasching[10] SV Horn[13] |
01/08 01:30 |
30 KT |
SK Austria Klagenfurt[2] Wacker Innsbruck[5] |
01/08 01:30 |
30 KT |
SK Vorwarts Steyr[7] Liefering[3] |
01/08 01:30 |
30 KT |
Grazer AK[15] Lafnitz[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
31/07 22:40 |
play offs KT |
Warta Poznan Radomiak Radom |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
01/08 00:00 |
2 KT |
JK Loo Metsis |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
31/07 22:00 |
2 KT |
Olimp Comrat[11] Cahul 2005[9] |
31/07 22:00 |
2 KT |
Iskra-stal Ribnita[10] Sucleia[6] |
31/07 22:00 |
2 KT |
Tighina[4] Sireti[14] |
31/07 22:00 |
2 KT |
Csf Baliti Sheriff B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
31/07 22:00 |
1 KT |
Poprad Partizan Bardejov |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
01/08 00:30 |
9 KT |
Throttur Vogur[5] Kf Fjallabyggdar[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
31/07 22:59 |
9 KT |
Dziugas Telsiai[2] Hegelmann Litauen[4] |
31/07 22:59 |
9 KT |
Panevezys Ii Trakai Ii |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
31/07 18:00 |
KT |
Slavia Mozyr Reserve[15] Isloch Reserves[2] |
31/07 19:00 |
KT |
Smolevichi Reserves[12] Belshina Babruisk Reserve[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
31/07 16:30 |
KT |
Brisbane Wolves Western Pride |
Lịch thi đấu Hạng 4 Estonia |
||
31/07 23:00 |
KT |
Tulevik Ii Tallinna Jk Piraaja |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
31/07 23:00 |
KT |
Laanemaa Haapsalu[8] Rakvere Flora[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Iceland |
||
01/08 02:00 |
KT |
Ellidi Vaengir Jupiters |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
01/08 06:30 |
loại KT |
Tampa Bay Rowdies[6] Charleston Battery[13] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |