Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
01/09 01:00 |
3 KT |
Getafe[11] Valladolid[14] |
01/09 03:00 |
3 KT |
Eibar[19] Real Sociedad[6] |
01/09 03:00 |
3 KT |
Villarreal[13] Girona[16] |
Lịch thi đấu Italia |
||
01/09 01:30 |
3 KT |
AC Milan[17] AS Roma[5] |
Lịch thi đấu Đức |
||
01/09 01:30 |
2 KT |
Hannover 96[9] Borussia Dortmund[1] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
01/09 01:45 |
4 KT |
Lyon[4] Nice[18] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
01/09 01:45 |
6 KT |
Leeds United[1] Middlesbrough[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
01/09 02:00 |
2 KT |
Palermo[15] Cremonese[9] |
Lịch thi đấu Nga |
||
31/08 23:30 |
6 KT |
FK Rostov[3] Rubin Kazan[9] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
01/09 01:00 |
4 KT |
Emmen[16] De Graafschap[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
01/09 01:00 |
3 KT |
Alcorcon[16] Mallorca[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
31/08 23:30 |
4 KT |
SC Paderborn 07[10] Bochum[5] |
31/08 23:30 |
4 KT |
Ingolstadt 04[14] Erzgebirge Aue[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
01/09 01:00 |
6 KT |
Sochaux AS Beziers |
01/09 01:00 |
6 KT |
Paris Fc[8] ES Troyes AC[19] |
01/09 01:00 |
6 KT |
Chateauroux[15] Nancy[20] |
01/09 01:00 |
6 KT |
Chamois Niortais[4] Ajaccio[17] |
01/09 01:00 |
6 KT |
Auxerre[11] Stade Brestois[9] |
01/09 01:00 |
6 KT |
Le Havre[13] Orleans US 45[18] |
01/09 01:00 |
6 KT |
Ajaccio GFCO[5] Red Star 93[16] |
01/09 01:00 |
6 KT |
Valenciennes[6] Clermont Foot[14] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
01/09 01:00 |
4 KT |
Chaves[14] Sporting Braga[1] |
01/09 03:15 |
4 KT |
Vitoria Guimaraes[12] Desportivo de Tondela[16] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
01/09 05:00 |
4 KT |
Argentinos Juniors[22] Lanus[19] |
01/09 07:00 |
4 KT |
San Martin San Juan[8] CA Huracan[21] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
01/09 01:30 |
6 KT |
Zulte-Waregem[9] Club Brugge[2] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
01/09 00:00 |
8 KT |
Horsens[8] Vejle[12] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
31/08 22:30 |
26 KT |
Lahti[7] VPS Vaasa[6] |
31/08 22:30 |
26 KT |
TPS Turku[11] Ps Kemi[12] |
31/08 22:30 |
26 KT |
RoPS Rovaniemi[2] Honka[3] |
Lịch thi đấu Séc |
||
31/08 23:30 |
7 KT |
Sparta Praha[4] Dukla Praha[16] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
01/09 00:30 |
19 KT |
Keflavik[12] Fylkir[10] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
01/09 01:45 |
30 KT |
Bray Wanderers[10] Shamrock Rovers[4] |
01/09 01:45 |
30 KT |
Cork City[2] Sligo Rovers[8] |
01/09 01:45 |
30 KT |
Derry City[5] Bohemians[7] |
01/09 01:45 |
30 KT |
St Patrick's[6] Waterford United[3] |
01/09 01:45 |
30 KT |
Limerick FC[9] Dundalk[1] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
01/09 00:00 |
20 KT |
Trelleborgs FF[16] IFK Norrkoping[3] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
01/09 01:45 |
4 KT |
Yeni Malatyaspor[3] Konyaspor[7] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
01/09 07:00 |
apertura KT |
Morelia[(a)-4] Queretaro FC[(a)-7] |
01/09 09:00 |
apertura KT |
Puebla[(a)-14] Monterrey[(a)-2] |
01/09 09:06 |
apertura KT |
Club Tijuana[(a)-16] Necaxa[(a)-13] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
31/08 22:59 |
7 KT |
Gornik Zabrze[12] Pogon Szczecin[16] |
01/09 01:30 |
7 KT |
Lechia Gdansk[1] Korona Kielce[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
01/09 01:00 |
3 KT |
Twente Enschede[5] Roda JC Kerkrade[3] |
01/09 01:00 |
3 KT |
RKC Waalwijk[4] Sparta Rotterdam[9] |
01/09 01:00 |
3 KT |
Oss[2] Cambuur Leeuwarden[7] |
01/09 01:00 |
3 KT |
MVV Maastricht[12] Go Ahead Eagles[1] |
01/09 01:00 |
3 KT |
Telstar[18] Jong Utrecht[20] |
01/09 01:00 |
3 KT |
NEC Nijmegen[6] Dordrecht 90[15] |
01/09 01:00 |
3 KT |
Eindhoven[17] Almere City FC[11] |
01/09 01:00 |
3 KT |
Den Bosch[10] Jong Ajax Amsterdam[8] |
01/09 01:00 |
3 KT |
Volendam[19] Jong AZ[16] |
01/09 01:00 |
3 KT |
Jong PSV Eindhoven[13] Helmond Sport[14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
01/09 01:00 |
5 KT |
Avranches[3] Tours FC[4] |
01/09 01:00 |
5 KT |
Chambly[14] Rodez Aveyron[10] |
01/09 01:00 |
5 KT |
Cholet So[8] Bourg Peronnas[12] |
01/09 01:00 |
5 KT |
Dunkerque[17] Villefranche[11] |
01/09 01:00 |
5 KT |
Le Mans[7] Pau FC[16] |
01/09 01:00 |
5 KT |
Lyon la Duchere[1] Drancy[18] |
01/09 01:00 |
5 KT |
Marignane Gignac[13] Quevilly[9] |
01/09 01:00 |
5 KT |
Entente Sannois[15] US Boulogne[5] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
31/08 17:00 |
25 KT |
V-Varen Nagasaki[18] Shonan Bellmare[14] |
Lịch thi đấu Romania |
||
31/08 23:30 |
7 KT |
Sepsi[7] Dunarea Calarasi[5] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
31/08 22:45 |
7 KT |
FC Vereya[14] Slavia Sofia[9] |
01/09 01:00 |
7 KT |
Cherno More Varna[6] Vitosha Bistritsa[8] |
Lịch thi đấu Wales |
||
01/09 01:45 |
4 KT |
Aberystwyth Town[9] Llanelli[8] |
01/09 01:45 |
4 KT |
Caernarfon[5] The New Saints[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
31/08 22:59 |
9 KT |
FK Khimki[9] Rotor Volgograd[18] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
31/08 22:59 |
7 KT |
Mladost Lucani[3] Macva Sabac[11] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
01/09 01:00 |
6 KT |
Zapresic Rudes |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
01/09 00:00 |
7 KT |
NK Aluminij[2] Krsko Posavlje[7] |
01/09 02:00 |
7 KT |
NK Publikum Celje[9] Domzale[3] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
31/08 21:30 |
20 KT |
Torpedo Zhodino[6] Gorodeya[11] |
31/08 23:30 |
20 KT |
Vitebsk[2] Vigvam Smolevichy[10] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
31/08 21:10 |
4 KT |
Al-Sailiya[3] Al Khor SC[11] |
31/08 23:20 |
4 KT |
Al-Ahli Doha[10] Al-Garrafa[7] |
Lịch thi đấu UAE |
||
31/08 20:50 |
1 KT |
Ahli Al-Fujirah Banni Yas |
31/08 20:50 |
1 KT |
Emirate Al Ain |
31/08 23:30 |
1 KT |
Al Wehda UAE Ittihad Kalba |
31/08 23:30 |
1 KT |
Al Ahli Dubai Al-Jazira UAE |
Lịch thi đấu Estonia |
||
31/08 23:30 |
26 KT |
Trans Narva[4] Parnu Linnameeskond[10] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
01/09 01:00 |
6 KT |
Servette[3] Lausanne Sports[1] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
31/08 19:00 |
1 KT |
Leeman Kitchee |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
01/09 05:15 |
24 KT |
Londrina (PR)[12] Atletico Clube Goianiense[4] |
01/09 05:15 |
24 KT |
Paysandu (PA)[18] Juventude[13] |
01/09 07:30 |
24 KT |
Ponte Preta[9] Vila Nova (GO)[7] |
01/09 07:30 |
24 KT |
CRB AL[17] Sampaio Correa[19] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
01/09 07:10 |
2 KT |
Instituto Agropecuario De Carlos Casares |
01/09 07:10 |
2 KT |
Temperley Villa Dalmine |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
31/08 22:59 |
7 KT |
Vorskla Poltava[8] Chernomorets Odessa[4] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
31/08 21:45 |
3 KT |
Kf Liria Kf Drita Gjilan |
Lịch thi đấu Honduras |
||
01/09 08:15 |
apertura KT |
Honduras Progreso Real De Minas |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
01/09 07:00 |
clausura KT |
Sport Boys Warnes[(c)-7] Nacional Potosi[(c)-8] |
Lịch thi đấu Canada |
||
01/09 06:00 |
15 KT |
Serbian White Eagles Brantford Galaxy Sc |
01/09 07:30 |
15 KT |
Sc Waterloo Hamilton City |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
31/08 22:59 |
5 KT |
Petrojet Haras El Hedoud |
31/08 22:59 |
5 KT |
Nogoom El Mostakbal El Ismaily |
01/09 02:00 |
5 KT |
Tala Al Jaish El Mokawloon |
01/09 02:00 |
5 KT |
El Gounah El Daklyeh |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
01/09 07:30 |
KT |
Liga de Loja Mushuc Runa |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Israel |
||
31/08 16:00 |
round 1 KT |
Hapoel Ortodoxim Jaffa Beitar Ramat Gan |
31/08 17:30 |
round 1 KT |
Hapoel Kiryat Ono Beitar Petah Tikva |
31/08 18:00 |
round 1 KT |
Maccabi Ironi Netivot Ms Hapoel Yeroham |
31/08 18:30 |
round 1 KT |
Sc Shicun Hamizrah Maccabi Lroni Kiryat Malakhi |
31/08 18:30 |
round 1 KT |
Sc Beer Sheva Maccabi Ironi Sderot |
31/08 19:00 |
round 1 KT |
Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva Shimshon Tel Aviv |
31/08 19:00 |
round 1 KT |
Ironi Rishon Lezion Ironi Or Yehuda |
31/08 19:00 |
round 1 KT |
Ironi Beit Dagan Ms Ruakh Tel Aviv |
31/08 19:00 |
round 1 KT |
Hapoel Bnei Pardes Maccabi Bnei Raina |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
31/08 21:00 |
6 KT |
Cska 1948 Sofia[2] Ludogorets Razgrad Ii[15] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
01/09 01:45 |
4 KT |
Limavady United Carrick Rangers |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
01/09 00:00 |
KT |
SV Allerheiligen[M-12] Vocklamarkt[M-9] |
01/09 00:00 |
KT |
Deutschlandsberger Sc[M-5] Sv Lendorf[M-16] |
01/09 00:00 |
KT |
Wolfsberger Ac Amateure[M-3] SC Weiz[M-4] |
01/09 00:00 |
KT |
Sturm Graz Amat.[M-7] SC Kalsdorf[M-14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
31/08 19:00 |
26 KT |
Aktobe Zhas Bolat Temirtau |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
01/09 00:00 |
6 KT |
Munchen 1860[9] Energie Cottbus[7] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
31/08 22:45 |
2 KT |
Al Fahaheel Sc[9] Al Jahra[7] |
31/08 22:45 |
2 KT |
Kazma[4] Al Ttadamon[10] |
01/09 01:00 |
2 KT |
Al-Qadsia SC[5] Al-Nasar[2] |
Lịch thi đấu Chile |
||
01/09 06:00 |
22 KT |
Universidad de Chile Deportes Temuco |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
01/09 07:00 |
apertura KT |
Uaem Potros[(a)-7] Venados[(a)-11] |
01/09 08:00 |
apertura KT |
CF Atlante[(a)-1] Csyd Dorados De Sinaloa[(a)-12] |
01/09 08:05 |
apertura KT |
Correcaminos Uat[(a)-8] Mineros De Zacatecas[(a)-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
01/09 01:30 |
9 KT |
Goytre United Taffs Well |
Lịch thi đấu Vòng loại World Cup nữ KV Châu Âu |
||
31/08 21:00 |
bảng KT |
Nữ Séc[32] Nữ Slovenia[54] |
31/08 21:00 |
bảng KT |
Nữ Belarus[52] Nữ Ba Lan[36] |
31/08 23:30 |
bảng KT |
Nữ Ireland[31] Nữ Bắc Ireland[56] |
01/09 00:00 |
bảng KT |
Nữ Tây Ban Nha[12] Nữ Phần Lan[30] |
01/09 00:00 |
bảng KT |
Nữ Romania[40] Nữ Bỉ[23] |
01/09 01:00 |
bảng KT |
Nữ Slovakia[46] Nữ Nauy[14] |
01/09 01:45 |
bảng KT |
Nữ Wales[29] Nữ Anh[4] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
31/08 20:00 |
23 KT |
Chikhura Sachkhere Dinamo Tbilisi |
31/08 22:59 |
23 KT |
Saburtalo Tbilisi Lokomotiv Tbilisi |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
01/09 06:10 |
clausura KT |
Deportivo Capiata[5] Sportivo Luqueno[4] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
01/09 01:45 |
25 KT |
Drogheda United[4] UC Dublin UCD[1] |
01/09 01:45 |
25 KT |
Shelbourne[3] Athlone[10] |
01/09 02:00 |
25 KT |
Finn Harps[2] Galway United[6] |
01/09 02:00 |
25 KT |
Wexford Youths[9] Cobh Ramblers[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
31/08 22:00 |
7 KT |
Sumy[10] Dnipro-1[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
31/08 18:30 |
22 KT |
Beijing Beikong[14] Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
31/08 23:15 |
4 KT |
Afjet Afyonspor[6] Boluspor[3] |
01/09 01:45 |
4 KT |
Osmanlispor[11] Genclerbirligi[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
01/09 00:10 |
6 KT |
Blau Weiss Linz[6] Floridsdorfer AC Wien[11] |
01/09 00:10 |
6 KT |
Kapfenberg Superfund[3] WSG Wattens[2] |
01/09 00:10 |
6 KT |
Lafnitz[12] Wacker Innsbruck Amateure[8] |
01/09 00:10 |
6 KT |
SC Wiener Neustadt[7] Superfund Pasching[9] |
01/09 00:10 |
6 KT |
SV Ried[1] SV Horn[15] |
01/09 00:10 |
6 KT |
SK Vorwarts Steyr[14] SKU Amstetten[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
31/08 22:45 |
8 KT |
Odra Opole[12] Chrobry Glogow[10] |
31/08 22:59 |
8 KT |
Wigry Suwalki[5] Garbarnia Krakow[18] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
31/08 17:00 |
21 KT |
Mokpo City[4] Cheonan City[3] |
31/08 17:00 |
21 KT |
Incheon Korail[5] Changwon City[7] |
31/08 17:00 |
21 KT |
Busan Transpor Tation[8] Gangneung[6] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
31/08 21:00 |
2 KT |
Al Hussein Irbid[9] Al Wihdat Amman[8] |
31/08 23:30 |
2 KT |
Al-Faisaly[2] That Ras[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
01/09 01:30 |
4 KT |
Beerschot AC[5] St Gilloise[6] |
01/09 01:30 |
4 KT |
KV Mechelen[7] Tubize[4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
31/08 22:59 |
tứ kết KT |
Banga Gargzdai Dainava Alytus |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
01/09 00:30 |
5 KT |
Differdange 03 Racing Union Luxemburg |
01/09 01:00 |
5 KT |
Hamm Rm Benfica Progres Niedercorn |
01/09 01:00 |
5 KT |
Hostert Us Rumelange |
01/09 01:00 |
5 KT |
Us Mondorf-les-bains Una Strassen |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
31/08 17:30 |
27 KT |
Dandenong City Sc[2] Melbourne Heart Youth[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
31/08 21:30 |
7 KT |
Lokomotiva Kosice[16] Odeva Lipany[13] |
01/09 01:00 |
7 KT |
FK Pohronie[4] Mfk Nova Dubnica[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
01/09 01:30 |
19 KT |
HK Kopavog[2] Umf Njardvik[8] |
01/09 02:15 |
19 KT |
Throttur[3] Haukar[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
01/09 02:15 |
19 KT |
Grotta Seltjarnarnes[2] Umf Afturelding[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
01/09 00:00 |
19 KT |
Hogaborgs Bk Hittarps Ik |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
31/08 23:30 |
19 KT |
Orebro Syrianska If Fbk Karlstad |
01/09 00:00 |
19 KT |
Vanersborg Vanersborgs If |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
01/09 00:00 |
21 KT |
Ki Klaksvik[2] Vikingur Gotu[4] |
Lịch thi đấu Albania |
||
01/09 00:45 |
3 KT |
Skenderbeu Korca[1] KF Laci[2] |
Lịch thi đấu Oman |
||
31/08 20:45 |
3 KT |
Al Rustaq Muscat |
31/08 22:59 |
3 KT |
Mjees Saham |
31/08 22:59 |
3 KT |
Sur Club Al Oruba Sur |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
31/08 15:30 |
4 KT |
Viktoria Plzen U19[15] Banik Ostrava u19[8] |
31/08 19:45 |
4 KT |
Mlada Boleslav U19[5] Mfk Karvina U19[4] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
31/08 16:00 |
6 KT |
Krylya Sovetov Samara Youth[9] Fk Anzhi Youth[12] |
31/08 18:00 |
6 KT |
Cska Moscow Youth[1] Fk Ural Youth[6] |
31/08 21:00 |
6 KT |
Fk Krasnodar Youth[7] Lokomotiv Moscow Youth[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
31/08 22:00 |
2 KT |
Kustosija Dugopolje |
31/08 22:00 |
2 KT |
Medjimurje Hrvatski Dragovoljac |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
01/09 00:30 |
19 KT |
Hudiksvalls Forenade FF Harnosands FF |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
31/08 22:40 |
1 KT |
Al Qadasiya Al-Fath |
31/08 22:55 |
1 KT |
Al Hilal Al Feiha |
31/08 22:55 |
1 KT |
Al Shabab Ksa Al Ittihad |
31/08 22:59 |
1 KT |
Al Faisaly Harmah Al Baten |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
31/08 20:00 |
KT |
Kedah[MAS SL-6] Johor FC[MAS SL-1] |
31/08 20:00 |
KT |
Kelantan FA[MAS SL-11] Misc Mifa Petaling [MAS PL-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
31/08 22:59 |
4 KT |
Rc Relizane[11] Usm El Harrach[15] |
31/08 22:59 |
4 KT |
Asm Oran[6] Mc Saida[13] |
31/08 22:59 |
4 KT |
Rc Kouba[16] Usm Blida[14] |
31/08 22:59 |
4 KT |
A Bou Saada[3] Aso Chlef[1] |
31/08 22:59 |
4 KT |
Mc El Eulma[2] Es Mostaganem[4] |
01/09 01:00 |
4 KT |
Us Biskra Nc Magra |
01/09 01:00 |
4 KT |
Wa Tlemcen[5] Jsm Skikda[12] |
01/09 01:00 |
4 KT |
Usm Annaba[9] Jsm Bejaia[7] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
31/08 21:00 |
relegation playoff KT |
Hay Al Wadi Merreikh Nyala |
01/09 00:30 |
championship playoff KT |
Hilal Obayed Ahli Shandi |
01/09 01:00 |
championship playoff KT |
Al Merreikh Ahli Marawi |
Lịch thi đấu Peru |
||
01/09 03:30 |
clausura KT |
Utc Cajamarca Dep. San Martin |
Lịch thi đấu nữ Asiad |
||
31/08 15:00 |
hạng 3 KT |
Nữ Hàn Quốc Nữ Đài Loan |
31/08 18:30 |
chung kết KT |
Nữ Nhật Bản Nữ Trung Quốc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
01/09 06:00 |
loại KT |
New York Red Bulls B[14] Ottawa Fury[18] |
01/09 06:50 |
loại KT |
Louisville City[5] Charleston Battery[8] |
01/09 07:00 |
loại KT |
Toronto Fc II[33] Atlanta United Fc Ii[31] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |