Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
27/04 18:30 |
35 KT |
West Ham United[8] Liverpool[2] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
27/04 19:00 |
33 KT |
Las Palmas[13] Girona[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
27/04 19:00 |
35 KT |
Modena[12] Sudtirol[11] |
27/04 19:00 |
35 KT |
Parma[1] Calcio Lecco[20] |
27/04 19:00 |
35 KT |
Ternana[15] Ascoli[18] |
27/04 19:00 |
35 KT |
Brescia[7] Spezia[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
27/04 18:00 |
31 KT |
Eintr. Braunschweig[14] Hamburger[4] |
27/04 18:00 |
31 KT |
Holstein Kiel[1] Kaiserslautern[17] |
27/04 18:00 |
31 KT |
SC Paderborn 07[8] Sv Elversberg[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
27/04 18:30 |
46 KT |
Barnsley[5] Northampton Town[14] |
27/04 18:30 |
46 KT |
Derby County[2] Carlisle[24] |
27/04 18:30 |
46 KT |
Exeter City[12] Oxford United[7] |
27/04 18:30 |
46 KT |
Fleetwood Town[22] Burton Albion FC[20] |
27/04 18:30 |
46 KT |
Lincoln City[6] Portsmouth[1] |
27/04 18:30 |
46 KT |
Peterborough United[4] Bolton Wanderers[3] |
27/04 18:30 |
46 KT |
Port Vale[23] Cambridge United[19] |
27/04 18:30 |
46 KT |
Reading[17] Blackpool[8] |
27/04 18:30 |
46 KT |
Shrewsbury Town[18] Leyton Orient[11] |
27/04 18:30 |
46 KT |
Stevenage Borough[9] Cheltenham Town[21] |
27/04 18:30 |
46 KT |
Wigan Athletic[13] Bristol Rovers[15] |
27/04 18:30 |
46 KT |
Wycombe Wanderers[10] Charlton Athletic[16] |
Lịch thi đấu Úc |
||
27/04 14:15 |
26 KT |
Newcastle Jets FC[10] Central Coast Mariners FC[2] |
27/04 14:15 |
26 KT |
Wellington Phoenix[1] Macarthur[4] |
27/04 16:45 |
26 KT |
Melbourne Victory FC[3] Western Sydney[7] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
27/04 19:00 |
4 KT |
Haka[7] HJK Helsinki[3] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
27/04 10:10 |
clausura KT |
Queretaro FC[a-10] Pumas UNAM[a-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
27/04 17:00 |
31 KT |
CD Mafra[7] UD Oliveirense[15] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
27/04 12:00 |
8 KT |
Daejeon Citizen[12] Seoul[7] |
27/04 14:30 |
8 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[2] Gangwon FC[4] |
27/04 14:30 |
8 KT |
Gwangju Fc[11] Suwon FC[5] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
27/04 11:00 |
10 KT |
Consadole Sapporo[20] Shonan Bellmare[18] |
27/04 12:00 |
10 KT |
Albirex Niigata Japan[11] Tokyo[10] |
27/04 12:00 |
10 KT |
Jubilo Iwata[14] Machida Zelvia[1] |
27/04 12:00 |
10 KT |
Vissel Kobe[4] Kyoto Purple Sanga[19] |
27/04 13:00 |
10 KT |
Cerezo Osaka[2] Yokohama F Marinos[7] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
27/04 19:30 |
30 KT |
Paksi SE[3] Mezokovesd-Zsory[12] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
27/04 18:00 |
25 KT |
Buriram United[1] Muang Thong United[5] |
27/04 18:30 |
25 KT |
Chonburi Shark FC[13] Nakhon Pathom FC[9] |
27/04 19:00 |
25 KT |
Sukhothai[10] Uthai Thani Forest[14] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
27/04 16:00 |
6 KT |
Tobol Kostanai[4] Astana 64[9] |
27/04 18:30 |
6 KT |
FK Atyrau[10] Kyzylzhar Petropavlovsk[2] |
27/04 18:30 |
6 KT |
Turan Turkistan[11] Astana[6] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
27/04 18:30 |
29 KT |
Sloga Doboj[6] Zvijezda 09 Brgule[12] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
27/04 18:35 |
8 KT |
Shanghai East Asia FC[3] ShenHua SVA FC[1] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
27/04 19:00 |
31 KT |
Avan Academy[3] West Armenia[7] |
27/04 19:00 |
KT |
West Armenia[7] Avan Academy[3] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
27/04 18:30 |
8 KT |
JK Tallinna Kalev[6] Nomme JK Kalju[3] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
27/04 14:00 |
2 KT |
Southern District[5] Leeman[2] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
27/04 17:00 |
26 KT |
Dnipro-1[4] Dynamo Kyiv[2] |
27/04 17:00 |
26 KT |
Mynai[16] Chernomorets Odessa[9] |
27/04 19:30 |
26 KT |
Lnz Cherkasy[7] Shakhtar Donetsk[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
27/04 12:00 |
9 KT |
Seoul E Land[7] Chungnam Asan[6] |
27/04 14:30 |
9 KT |
Busan I'Park[3] Ansan Greeners[11] |
27/04 14:30 |
9 KT |
Cheonan City[13] Gimpo Fc[10] |
Lịch thi đấu Litva |
||
27/04 19:00 |
8 KT |
Dziugas Telsiai[3] Transinvest Vilnius[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
27/04 12:00 |
12 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[20] V-Varen Nagasaki[2] |
27/04 12:00 |
12 KT |
Mito Hollyhock[17] Fujieda Myfc[19] |
27/04 12:00 |
12 KT |
Vegalta Sendai[7] JEF United Ichihara[12] |
27/04 12:55 |
12 KT |
Ehime FC[11] Ventforet Kofu[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
27/04 18:00 |
4 KT |
Shakhtyor Petrikov[16] Bate 2 Borisov[7] |
27/04 19:00 |
4 KT |
Niva Dolbizno[5] Kommunalnik Slonim[13] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
27/04 19:00 |
25 KT |
Gudja United[14] Sliema Wanderers FC[3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
27/04 19:00 |
11 KT |
Melita Fc[2] Pieta Hotspurs[5] |
Lịch thi đấu Bangladesh |
||
27/04 16:45 |
4 KT |
Brothers Union[10] Abahani Chittagong[7] |
27/04 16:45 |
4 KT |
Mohammedan Dhaka[2] Bangladesh Police[4] |
27/04 18:45 |
4 KT |
Bashundhara Kings[1] Sheikh Jamal[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
27/04 15:00 |
24 KT |
Csc Dumbravita[15] Metaloglobus[11] |
27/04 15:00 |
24 KT |
Scolar Resita[10] Ceahlaul Piatra Neamt[7] |
27/04 15:00 |
24 KT |
Unirea Dej[18] Scm Argesul Pitesti[14] |
27/04 15:00 |
24 KT |
Csa Steaua Bucureti[8] Css Slatina[13] |
27/04 15:00 |
24 KT |
Acs Energeticianul[16] Tunari[17] |
27/04 15:30 |
24 KT |
Csikszereda Miercurea[6] Unirea 2004 Slobozia[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
27/04 19:00 |
KT |
Hutnik Krakow[8] Polonia Bytom[9] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales SL |
||
27/04 12:00 |
11 KT |
Bulls Academy[2] Rydalmere Lions[14] |
27/04 14:00 |
11 KT |
Canterbury Bankstown[9] Dunbar Rovers[15] |
27/04 16:00 |
11 KT |
Bonnyrigg White Eagles[10] Sd Raiders[6] |
27/04 16:00 |
11 KT |
Blacktown Spartans[7] Mt Druitt Town Rangers[1] |
27/04 16:00 |
11 KT |
Inter Lions[8] Dulwich Hill Sc[12] |
27/04 16:00 |
11 KT |
Macarthur Rams[11] Northern Tiger[4] |
27/04 16:00 |
11 KT |
University Nsw[13] Hakoah Sydney[3] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
27/04 17:15 |
30 KT |
Spartak Varna[1] PFK Montana[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
27/04 18:00 |
34 KT |
Ayutthaya Fc[6] Singha Gb Kanchanaburi[13] |
27/04 18:00 |
34 KT |
Chainat FC[15] Krabi Fc[18] |
27/04 18:00 |
34 KT |
Chanthaburi Fc[11] Nakhon Ratchasima[1] |
27/04 18:00 |
34 KT |
Jl Chiangmai United[9] Customs Department FC[16] |
27/04 18:00 |
34 KT |
Kasetsart University FC[17] Chiangmai Fc[5] |
27/04 18:00 |
34 KT |
Lampang Fc[7] Rayong[3] |
27/04 18:00 |
34 KT |
Nong Bua Pitchaya[2] Nakhon Si United[4] |
27/04 18:00 |
34 KT |
Samut Prakan City[14] Esan Pattaya[8] |
27/04 18:00 |
34 KT |
Suphanburi FC[10] Phrae United[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
27/04 19:00 |
4 KT |
FK Ventspils[9] Olaines Fk[13] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
27/04 16:00 |
12 KT |
Hills Brumbies[13] St George City[8] |
27/04 16:00 |
12 KT |
Marconi Stallions[4] St George Saints[10] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
27/04 11:30 |
7 KT |
Lambton Jarvis[1] Valentine[3] |
27/04 13:00 |
7 KT |
Lake Macquarie[11] Edgeworth Eagles[7] |
27/04 13:30 |
7 KT |
Maitland[5] Cooks Hill United[9] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
27/04 12:30 |
8 KT |
Salisbury United[9] Adelaide Blue Eagles[1] |
27/04 12:30 |
8 KT |
Western Strikers SC[7] Cumberland United[5] |
27/04 13:00 |
8 KT |
Adelaide Vipers[12] Fulham United[3] |
27/04 13:30 |
8 KT |
West Adelaide[8] Playford City Patriots[2] |
27/04 16:30 |
8 KT |
Adelaide Cobras[6] Adelaide Victory[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
27/04 19:00 |
35 KT |
Dortmund AM[10] Erzgebirge Aue[8] |
27/04 19:00 |
35 KT |
MSV Duisburg[18] SV Sandhausen[7] |
27/04 19:00 |
35 KT |
SSV Jahn Regensburg[2] Dynamo Dresden[4] |
27/04 19:00 |
35 KT |
Saarbrucken[6] Hallescher[17] |
27/04 19:00 |
35 KT |
Viktoria Koln[12] Preuben Munster[3] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
27/04 12:00 |
4 KT |
Cooma Tigers[4] Canberra Olympic[6] |
27/04 12:00 |
4 KT |
Oconnor Knights[3] Yoogali Sc[7] |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
27/04 16:00 |
KT |
Lazio U19[P1-3] Atalanta U19[P1-4] |
27/04 18:00 |
KT |
AC Milan U19[P1-6] Ssd Monza 1912 Youth[P1-16] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
27/04 11:30 |
KT |
Hobart Zebras[TSA TPL-6] Riverside Olympic[TSA TPL-7] |
27/04 13:30 |
KT |
Western Knights[WAUS D1-1] Floreat Athena[WAUS D1-2] |
27/04 13:30 |
KT |
Gwelup Croatia Sc Joondalup United |
27/04 13:45 |
KT |
Kingborough Lions[TSA TPL-4] Launceston City[TSA TPL-5] |
27/04 14:00 |
KT |
Inglewood United[WAUS D1-12] Uwa Nedlands |
27/04 14:00 |
KT |
Stirling Lions Forrestfield United |
27/04 14:30 |
KT |
Mandurah City Subiaco AFC |
27/04 16:00 |
KT |
Dianella White Eagles Olympic Kingsway Sc[WAUS D1-3] |
27/04 18:00 |
KT |
Armadale[WAUS D1-11] Balcatta[WAUS D1-10] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
27/04 12:00 |
11 KT |
Avondale Heights[2] Green Gully Cavaliers[11] |
27/04 12:00 |
11 KT |
Manningham United Blues[10] Dandenong City Sc[7] |
27/04 12:00 |
11 KT |
Moreland City[14] Altona Magic[9] |
27/04 12:00 |
11 KT |
Dandenong Thunder[12] St Albans Saints[13] |
27/04 14:00 |
11 KT |
Port Melbourne Sharks[6] South Melbourne[1] |
27/04 16:00 |
11 KT |
Hume City[4] Heidelberg United[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
27/04 15:00 |
KT |
Strogino Moscow[C-3] Dinamo Vladivostok[C-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
27/04 16:00 |
KT |
Bukovyna Chernivtsi[A-6] Dinaz Vyshgorod[B-9] |
27/04 16:30 |
KT |
Sc Poltava[B-5] Karpaty Lviv[A-1] |
27/04 17:00 |
KT |
Podillya Khmelnytskyi[A-7] Chernihiv[B-10] |
27/04 17:30 |
KT |
Livyi Bereh Kyiv[B-2] Nyva Buzova[A-4] |
27/04 18:00 |
KT |
Inhulets Petrove[B-1] Prykarpattya Ivano Frankivsk[A-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
27/04 15:15 |
25 KT |
Chrudim[5] Pribram[7] |
27/04 15:15 |
25 KT |
Vyskov[2] Sk Slovan Varnsdorf[14] |
27/04 15:30 |
25 KT |
Prostejov[15] Vysocina Jihlava[11] |
27/04 19:00 |
25 KT |
Dukla Praha[1] Sigma Olomouc B[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
27/04 14:30 |
KT |
Suzhou Dongwu[6] Guangzhou Evergrande FC[7] |
27/04 14:30 |
KT |
Jiangxi Beidamen[16] Qingdao Red Lions[10] |
27/04 18:30 |
KT |
Guangxi Baoyun[4] Dongguan Guanlian[14] |
27/04 18:30 |
KT |
Yunnan Yukun[2] Chongqing Tonglianglong[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
27/04 18:00 |
3 KT |
Volna Nizhegorodskaya[U-11] Rubin Kazan B[U-2] |
27/04 19:00 |
3 KT |
Lada Togliatti[U-10] Dynamo Kirov[U-1] |
27/04 19:00 |
3 KT |
Nosta Novotroitsk[U-5] Amkar Perm[U-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
27/04 19:00 |
KT |
Dynamo St[W-11] Zvezda Sint Petersburg[W-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
27/04 19:15 |
25 KT |
Floridsdorfer AC Wien[5] First Vienna[7] |
27/04 19:30 |
25 KT |
Trenkwalder Admira[4] Liefering[6] |
27/04 19:30 |
25 KT |
Bregenz[8] Grazer AK[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
27/04 18:00 |
KT |
Onsala Bk[S-16] Falkenbergs FF[S-5] |
27/04 18:00 |
KT |
Torns IF[S-9] Tvaakers IF[S-12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
27/04 11:00 |
KT |
Imabari FC[3] Omiya Ardija[1] |
27/04 11:00 |
KT |
AC Nagano Parceiro[13] Giravanz Kitakyushu[12] |
27/04 12:00 |
KT |
Tegevajaro Miyazaki[17] Sc Sagamihara[7] |
27/04 12:00 |
KT |
Yokohama Scc[14] Nara Club[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
27/04 19:00 |
9 KT |
Sioni Bolnisi[3] Dinamo Tbilisi II[1] |
27/04 19:00 |
9 KT |
Kolkheti Khobi[10] Spaeri[8] |
27/04 19:00 |
9 KT |
Metalurgi Rustavi[4] WIT Georgia Tbilisi[5] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
27/04 12:30 |
8 KT |
Adelaide Raiders SC[4] Para Hills Knights[7] |
27/04 14:30 |
8 KT |
Adelaide Comets FC[3] Modbury Jets[2] |
27/04 15:30 |
8 KT |
Adelaide Olympic[11] North Eastern Metrostars[1] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
27/04 16:30 |
8 KT |
Moreton Bay United[3] Gold Coast Knights[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
27/04 15:15 |
KT |
Fotbal Trinec[M-6] Tj Start Brno[M-8] |
27/04 15:15 |
KT |
Fk Loko Vltavin[A-14] Prestice[A-9] |
27/04 15:30 |
KT |
Ceske Budejovice B[A-3] Povltava Fa[A-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
27/04 16:30 |
8 KT |
Harju Jk Laagri[1] Elva[7] |
27/04 16:30 |
8 KT |
Viimsi Mrjk[6] Paide Linnameeskond B[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
27/04 12:00 |
11 KT |
North Geelong Warriors[14] Kingston City[9] |
27/04 12:00 |
11 KT |
Melbourne Victory Fc Am[1] Fc Bulleen Lions[7] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
27/04 12:00 |
KT |
Busan Transpor Tation[16] Incheon Korail[3] |
27/04 12:00 |
KT |
Daegu Fc Ii[15] Paju Citizen Fc[12] |
27/04 12:00 |
KT |
Pocheon Fc[8] Gimhae City[4] |
27/04 13:00 |
KT |
Mokpo City[11] Gangneung[6] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
27/04 18:30 |
KT |
Lokomotiv Tashkent[UZB D1-3] Qizilqum Zarafshon[UZB D1-7] |
27/04 18:30 |
KT |
Olympic Tashkent B[UZB D1A-7] Zaamin |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
27/04 19:00 |
25 KT |
Bkma Ii[2] Syunik[3] |
27/04 19:00 |
25 KT |
MIKA Ashtarak[13] Andranik[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
27/04 19:00 |
KT |
Aliaga Futbol As[A-2] Turk Metal Kirikkale[A-12] |
27/04 19:00 |
KT |
Arguvan[A-14] Talasgucu Belediyespor[A-11] |
27/04 19:00 |
KT |
Ayvalikgucu Belediyespor[A-3] Edirnespor Genclik[A-6] |
27/04 19:00 |
KT |
Gumushanespor[A-13] Kepez Belediyespor[A-1] |
27/04 19:00 |
KT |
Artvin Hopaspor[A-9] Yeni Orduspor[A-5] |
27/04 19:00 |
KT |
Mardin Bb[A-8] Inegol Kafkas Genclik[A-4] |
27/04 19:00 |
KT |
Tarsus Idman Yurdu[A-15] Karabuk Idman[A-10] |
27/04 19:00 |
KT |
Sapanca Genclikspor[B-15] Karsiyaka[B-3] |
27/04 19:00 |
KT |
Bulvarspor[B-11] Kelkit Belediye Hurriyet[B-10] |
27/04 19:00 |
KT |
Eynesil[B-14] Elazigspor[B-2] |
27/04 19:00 |
KT |
Hacettepe 1945[B-13] Anadolu Universitesi[B-6] |
27/04 19:00 |
KT |
Pazarspor[B-8] Ergene Velimese[B-9] |
27/04 19:00 |
KT |
Turgutluspor[B-4] Batman Petrolspor[B-1] |
27/04 19:00 |
KT |
Yeni Amasya Spor[B-12] Silifke Belediyespor[B-7] |
27/04 19:00 |
KT |
Viven Bornova[C-4] Anadolu Selcukluspor[C-11] |
27/04 19:00 |
KT |
Darica Genclerbirligi[C-13] Akhisar Bld.Geng[C-15] |
27/04 19:00 |
KT |
Erbaaspor S[C-2] Kutahyaspor[C-5] |
27/04 19:00 |
KT |
Fatsa Belediyespor[C-9] Bayburt Ozel Idare[C-12] |
27/04 19:00 |
KT |
Kusadasispor[C-6] Agri 1970 Spor[C-7] |
27/04 19:00 |
KT |
Sivas Dort Eylul Belediyespor[C-14] Karaman Belediyesi Spor[C-1] |
27/04 19:00 |
KT |
Tepecik Bld[C-8] Silivrispor[C-3] |
27/04 19:00 |
KT |
Yldrm Belediyesispor[D-6] Bergama Belediyespor[D-9] |
27/04 19:00 |
KT |
Catalca Spor[D-14] Tokat Bld Plevnespor[D-5] |
27/04 19:00 |
KT |
Elazig Belediyespor[D-12] Sebat Genclikspor[D-2] |
27/04 19:00 |
KT |
Mus Spor[D-3] Ankara Adliyespor[D-10] |
27/04 19:00 |
KT |
Nevsehirspor Genclik[D-13] Adana 1954[D-1] |
27/04 19:00 |
KT |
Orduspor[D-7] Siirt Il Ozle Idaresi Spor[D-11] |
Lịch thi đấu Namibia |
||
27/04 18:30 |
KT |
Civics Fc United Africa Tigers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
27/04 18:00 |
7 KT |
FK Tauras Taurage[8] Atmosfera Mazeikiai[15] |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
27/04 18:00 |
KT |
Chemnitzer[NE-7] Zfc Meuselwitz[NE-13] |
27/04 19:00 |
KT |
Bayern Munich II[B-6] Viktoria Aschaffenburg[B-13] |
27/04 19:00 |
KT |
Nurnberg Am[B-5] Wurzburger Kickers[B-1] |
27/04 19:00 |
KT |
Sv Schalding Heining[B-15] Wacker Burghausen[B-11] |
27/04 19:00 |
KT |
Schweinfurt[B-10] TSV Aubstadt[B-3] |
27/04 19:00 |
KT |
LR Ahlen[W-18] Duren[W-7] |
27/04 19:00 |
KT |
TSV Alemannia Aachen[W-1] Bocholter Vv[W-3] |
27/04 19:00 |
KT |
RW Oberhausen[W-9] Sv Rodinghausen[W-8] |
27/04 19:00 |
KT |
Ksv Hessen Kassel[S-12] 08 Homburg[S-4] |
27/04 19:00 |
KT |
Tsv Steinbach Haiger[S-13] Astoria Walldorf[S-14] |
27/04 19:00 |
KT |
Stuttgarter Kickers[S-1] Stuttgart Amateure[S-3] |
27/04 19:00 |
KT |
TuS Koblenz[S-18] Kickers Offenbach[S-8] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha |
||
27/04 17:00 |
KT |
Atletico Melilla Ud Torre Del Mar |
Lịch thi đấu Australia New South Wales L2 |
||
27/04 16:00 |
KT |
Fraser Park Prospect United Soccer Club |
27/04 16:00 |
KT |
Hearst Neville Parramatta Eagles |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
27/04 18:00 |
KT |
Tennis Borussia Berlin FSV Optik Rathenow |
27/04 19:00 |
KT |
Rostocker Lichtenberg 47 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
27/04 13:45 |
8 KT |
Mitchelton[12] Moreton City Ii[9] |
27/04 15:00 |
8 KT |
Caboolture[4] Eastern Suburbs[3] |
27/04 15:00 |
8 KT |
Southside Eagles[6] SWQ Thunder[7] |
27/04 16:00 |
8 KT |
Logan Lightning[8] Ipswich City[10] |
Lịch thi đấu Australia Victoria State League |
||
27/04 12:00 |
KT |
Beaumaris Boroondara |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
27/04 15:00 |
7 KT |
North Pine[8] North Brisbane[9] |
27/04 15:00 |
7 KT |
Redcliffe Pcyc[10] Centenary Stormers[5] |
27/04 15:00 |
7 KT |
Virginia United[6] Mount Gravatt[7] |
27/04 16:00 |
7 KT |
Springfield United[4] Newmarket Sfc[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brisbane Úc |
||
27/04 12:00 |
KT |
Canberra White Eagles Brindabella Blues |
27/04 12:00 |
KT |
Queanbeyan City Belconnen United |
27/04 12:15 |
KT |
Anu Woden Weston |
Lịch thi đấu Tajikistan Vysshaya Liga |
||
27/04 18:30 |
4 KT |
Eskhata[9] Ravshan Kulob[4] |
27/04 18:30 |
4 KT |
Khosilot Parkhar[3] Regar-TadAZ Tursunzoda[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
27/04 16:30 |
KT |
Viljandi Jk Tulevik[9] Parnu Jk[8] |
27/04 16:30 |
KT |
Tartu JK Tammeka B[1] Laanemaa Haapsalu[7] |
Lịch thi đấu Central Premier League |
||
27/04 10:00 |
KT |
Petone Western Suburbs |
27/04 10:45 |
KT |
Wellington Olympic Wellington Phoenix Reserve |
Lịch thi đấu Czech Group D League |
||
27/04 15:15 |
KT |
Olympie Brezova Union Cheb |
27/04 15:15 |
KT |
Aritma Praha Tachov |
27/04 15:15 |
KT |
Spolana Neratovice Sokol Nespeky |
27/04 15:15 |
KT |
Fk Banik Sokolov Horovice |
27/04 15:15 |
KT |
Vratimov Valasske Mezirici |
27/04 15:30 |
KT |
Komarov Rokycany |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ấn Độ |
||
27/04 18:00 |
KT |
Dempo SC Sudeva Delhi |
27/04 18:00 |
KT |
Sporting Clube de Goa United SC Kolkata |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
27/04 15:00 |
KT |
Slovan Liberec U19[15] Mlada Boleslav U19[10] |
27/04 15:00 |
KT |
Viktoria Plzen U19[5] Sk Sigma Olomouc u19[8] |
27/04 16:00 |
KT |
Brno U19[2] Dukla Praha U19[6] |
27/04 16:00 |
KT |
Banik Ostrava u19[4] Zlin U19[13] |
27/04 16:00 |
KT |
Slavia Praha u19[3] Vysocina Jihlava U19[12] |
27/04 16:30 |
KT |
Frydek-mistek u19[16] Ceske Budejovice u19[7] |
27/04 17:00 |
KT |
Mfk Karvina U19[14] Pardubice U19[9] |
27/04 18:00 |
KT |
Sparta Praha U19[1] Synot Slovacko U19[11] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
27/04 16:00 |
KT |
Kolos Kovalivka U21[7] Pfc Oleksandria U21[6] |
27/04 17:00 |
KT |
Kryvbas U21[5] Metalist 1925 Kharkiv U21[12] |
27/04 18:00 |
KT |
Zorya U21[10] Obolon Kiev U21[14] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
27/04 17:00 |
KT |
Glostrup FK Tarnby Ff |
27/04 18:00 |
KT |
Frederikssund Ik Gorslev If |
27/04 18:00 |
KT |
Odder IGF Oks |
27/04 18:00 |
KT |
Dalum Ringkobing |
27/04 18:00 |
KT |
Greve Vb 1968 |
27/04 18:00 |
KT |
Tarup Paarup If Vinder Vatanspor Vri |
27/04 18:30 |
KT |
Norresundby Marienlyst |
27/04 18:30 |
KT |
Viby B 1909 Odense |
27/04 18:30 |
KT |
Kfum Roskilde Ringsted |
27/04 19:00 |
KT |
Skjold Bronshoj |
27/04 19:00 |
KT |
Hedensted BK Varde IF |
27/04 19:00 |
KT |
Herlev IF B 1908 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo miền tây |
||
27/04 19:00 |
KT |
Kufstein[W-13] Sc Imst[W-5] |
Lịch thi đấu Thai Division 3 League |
||
27/04 18:00 |
KT |
Phattalung[S-2] Mahasarakham United[NE-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
27/04 18:45 |
9 KT |
Fa 2000[A-11] Brabrand IF[A-10] |
27/04 19:00 |
9 KT |
Middelfart[A-4] Roskilde[A-2] |
Lịch thi đấu Nữ Phần Lan |
||
27/04 18:15 |
KT |
Kups Womens[4] Hjk Helsinki Womens[2] |
Lịch thi đấu Norway 2.Liga |
||
27/04 19:00 |
KT |
Eidsvold TF[B-5] Gjovik Ff[B-13] |
27/04 19:00 |
KT |
Strommen[B-1] Kjelsas IL[B-7] |
27/04 19:00 |
KT |
Ullensaker/Kisa IL[B-11] Grorud IL[B-4] |
27/04 19:00 |
KT |
Sotra Sk[A-7] Jerv[A-3] |
Lịch thi đấu Nữ Na uy |
||
27/04 19:00 |
KT |
Stabaek Womens[6] Brann Womens[5] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
27/04 18:00 |
KT |
Skjervoy Harstad |
27/04 19:00 |
KT |
Pors Grenland Vigor |
27/04 19:00 |
KT |
Staal Jorpeland Mandalskameratene |
27/04 19:00 |
KT |
Vindbjart Fram Larvik |
27/04 19:00 |
KT |
Ardal Froya |
27/04 19:00 |
KT |
Askoy Sandvikens IF |
27/04 19:00 |
KT |
Fana Djerv 1919 |
27/04 19:00 |
KT |
Stord IL Loddefjord |
27/04 19:00 |
KT |
Flint Assiden |
27/04 19:00 |
KT |
Gamle Oslo Baerum SK |
27/04 19:00 |
KT |
Bjorkelangen Skedsmo |
27/04 19:00 |
KT |
Gjelleraasen Il Ready |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
27/04 11:00 |
KT |
Nữ Yunogo Belle[1] Veertien Mie Womens[8] |
27/04 11:00 |
KT |
Nữ Kibi International University[5] Nữ Jfa Academy Fukushima[2] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
27/04 10:00 |
7 KT |
Nữ Ehime Fc[9] Viamaterras Miyazaki Womens[1] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
27/04 17:00 |
KT |
Burnley U21[11] Bristol City U21[17] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
27/04 16:00 |
KT |
Odra Opole Youth[12] Gornik Zabrze Youth[5] |
27/04 17:00 |
KT |
Cracovia Krakow Youth[9] Legia Warszawa Youth[2] |
27/04 17:00 |
KT |
Polonia Warszawa Youth[7] Jagiellonia Bialystok Youth[8] |
27/04 18:00 |
KT |
Lech Poznan Youth[1] Pogon Szczecin Youth[10] |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
27/04 11:00 |
7 KT |
Maruyasu Industries[12] Reinmeer Aomori[11] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |