Xem theo bảng đấu
- Không có bảng đấu thuộc vòng này !
Thời gian | Vòng đấu | Trận đấu | Cả trận | Hiệp 1 | Bên lề | |
18/08/2021 22:59 |
2st preliminary round (KT) |
Lnz Cherkasy Kremin Kremenchuk |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 22:00 |
2st preliminary round (KT) |
Alians Lypova Dolyna Fk Avanhard Kramatorsk |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 22:00 |
2st preliminary round (KT) |
Karpaty Lviv Karpaty Halych |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 22:00 |
2st preliminary round (KT) |
Rubikon Kyiv Polessya Zhitomir |
0 5 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 22:00 |
2st preliminary round (KT) |
Livyi Bereh Kyiv Olimpic Donetsk |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 21:50 |
2st preliminary round (KT) |
Chayka K Sr Chernihiv |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-5] | ||||||
18/08/2021 21:30 |
2st preliminary round (KT) |
Bukovyna Chernivtsi Ahrobiznes Volochysk |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[2-0] | ||||||
18/08/2021 21:30 |
2st preliminary round (KT) |
Dinaz Vyshhorod Obolon Kiev |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 21:30 |
2st preliminary round (KT) |
Niva Vinnitsia Volyn |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-5] | ||||||
18/08/2021 21:00 |
2st preliminary round (KT) |
Olimpiya Savyntsi Vovchansk |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 21:00 |
2st preliminary round (KT) |
Peremoga Hirnyk Sport |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 21:00 |
2st preliminary round (KT) |
Epitsentr Dunayivtsi Podillya Khmelnytskyi |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 21:00 |
2st preliminary round (KT) |
Yarud Mariupol Metalist Kharkiv |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 21:00 |
2st preliminary round (KT) |
Real Pharma Ovidiopol Vpk Ahro Shevchenkivka |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 21:00 |
2st preliminary round (KT) |
Balkany Zorya Enerhiya Nova Kakhovka |
4 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 21:00 |
2st preliminary round (KT) |
Mfk Vodnyk Mikolaiv Kryvbas |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-1] | ||||||
18/08/2021 21:00 |
2st preliminary round (KT) |
Nikopol Krystal Kherson |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 21:00 |
2st preliminary round (KT) |
Uzhhorod Nyva Ternopil |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 20:00 |
2st preliminary round (KT) |
SC Tavriya Cherkaskyi Dnipro |
3 2 |
3 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 20:00 |
2st preliminary round (KT) |
Sumy Metalurh Zaporizhya |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
18/08/2021 20:00 |
2st preliminary round (KT) |
Feniks Pidmonastyr Prykarpattya Ivano Frankivsk |
2 6 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
|
17/08/2021 21:00 |
2st preliminary round (KT) |
Skoruk Tomakivka Viktoriya Mykolaivka |
4 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |