Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
08/05 02:00 |
semi final KT |
Paris Saint Germain[FRA D1-1] Borussia Dortmund[GER D1-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
07/05 23:30 |
32 KT |
VfL Osnabruck[18] Schalke 04[12] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
08/05 01:45 |
relegation playoff KT |
Airdrie United Partick Thistle |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
08/05 00:30 |
bán kết KT |
Besiktas[TUR D1-4] Ankaragucu[TUR D1-13] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
08/05 05:00 |
bảng KT |
Rosario Central[ARG D1-21] Atletico Mineiro[BRA D1-2] |
08/05 05:00 |
bảng KT |
Caracas FC[VEN D1a-11] CA Penarol[URU D1-1] |
08/05 07:00 |
bảng KT |
Palestino[CHI D1-2] Flamengo[BRA D1-8] |
08/05 07:00 |
bảng KT |
Deportivo Tachira[VEN D1a-9] Libertad Asuncion[PAR D1a-2] |
08/05 07:00 |
bảng KT |
Nacional Montevideo[URU D1-2] River Plate[ARG D1-2] |
08/05 09:00 |
bảng KT |
Universitario de Deportes[PER D1a-1] Atletico Junior Barranquilla[COL D1a-7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
08/05 00:00 |
6 KT |
Orgryte[16] Helsingborg IF[10] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
07/05 22:59 |
xuống hạng KT |
Ethnikos Achnas[10] AEL Limassol[9] |
07/05 22:59 |
xuống hạng KT |
Karmiotissa Pano Polemidion[11] Nea Salamis[8] |
07/05 22:59 |
xuống hạng KT |
Othellos Athienou[13] Doxa Katokopias[14] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
07/05 19:00 |
34 KT |
Imt Novi Beograd[12] Novi Pazar[9] |
07/05 23:00 |
34 KT |
Radnik Surdulica[16] FK Javor Ivanjica[13] |
07/05 23:00 |
34 KT |
Spartak Subotica[10] Radnicki Nis[11] |
08/05 00:00 |
34 KT |
FK Vozdovac Beograd[14] Zeleznicar Pancevo[15] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
08/05 01:30 |
playoff KT |
Crawley Town[7] Milton Keynes Dons[4] |
Lịch thi đấu UAE |
||
07/05 23:45 |
22 KT |
Al Wehda UAE[4] Al Nasr Dubai[5] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
08/05 00:30 |
28 KT |
Cape Town City[7] Moroka Swallows[13] |
08/05 00:30 |
28 KT |
Kaizer Chiefs FC[8] Ts Galaxy[5] |
08/05 00:30 |
28 KT |
Supersport United[6] Sekhukhune United[4] |
08/05 00:30 |
28 KT |
Real Kings[14] Ajax Cape Town[16] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
07/05 19:00 |
33 KT |
West Armenia[7] Banants[4] |
07/05 22:00 |
32 KT |
Avan Academy[3] Bkma[10] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
07/05 18:45 |
4 KT |
Wofoo Tai Po[4] Hong Kong FC[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
08/05 07:00 |
4 KT |
Botafogo Sp[12] Mirassol[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
08/05 01:05 |
15 KT |
Talleres Rem De Escalada[31] Racing De Cordoba[22] |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
08/05 00:05 |
4 KT |
Ppj Akatemia[FIN D3 AA-8] Japs B[FIN D3 AA-10] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
08/05 08:00 |
clausura KT |
Ad San Carlos[a-3] Deportivo Saprissa[a-2] |
08/05 09:00 |
clausura KT |
Municipal Liberia[a-5] AD grecia[a-11] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
07/05 21:30 |
11 KT |
Grobina[7] Daugava Daugavpils[3] |
07/05 22:00 |
11 KT |
Tukums-2000[6] Jelgava[9] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
07/05 23:00 |
22 KT |
Al Ahly[8] Ittihad Alexandria[3] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
07/05 23:00 |
tháng 5 KT |
Peru U20 Costa Rica U20 |
Lịch thi đấu Turkmenistan Premier League |
||
07/05 19:00 |
13 KT |
HTTU Asgabat[6] Sagadam[4] |
Lịch thi đấu Canadian Premier League |
||
07/05 22:00 |
tháng 5 KT |
Forge[1] Hfx Wanderers[7] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales SL |
||
07/05 17:00 |
13 KT |
Nepean Football Club[14] Hakoah Sydney[3] |
Lịch thi đấu Qatar Prince Cup |
||
07/05 21:15 |
1 KT |
Qatar SC[QAT D1-8] Al Waab Sc |
08/05 00:00 |
1 KT |
Umm Salal[QAT D1-7] Al Bidda Sc |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
07/05 21:35 |
23 KT |
Al-Nasar[4] Al-Arabi Club[2] |
08/05 00:25 |
23 KT |
Al Salmiyah[5] Al-Qadsia SC[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malta |
||
08/05 00:00 |
bán kết KT |
Floriana[MAL D1-2] Gzira United[MAL D1-9] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
07/05 15:30 |
KT |
Tuggeranong United[AUS CGP-7] Yoogali Sc[AUS CGP-8] |
Lịch thi đấu Cúp Mỹ |
||
08/05 06:00 |
4 KT |
Pittsburgh Riverhounds[USL CH-15] Tulsa Roughneck[USL CH-14] |
08/05 06:30 |
4 KT |
Atlanta United[MLS-9] Charlotte Independence |
08/05 07:00 |
4 KT |
Houston Dynamo[MLS-8] Detroit City[USL CH-5] |
08/05 07:30 |
4 KT |
Dallas[MLS-13] Memphis 901[USL CH-21] |
08/05 09:00 |
4 KT |
San Jose Earthquakes[MLS-14] Oakland Roots[USL CH-20] |
08/05 09:00 |
4 KT |
Orange County Fc[USL CH-4] Loudoun United[USL CH-17] |
08/05 09:30 |
4 KT |
Sacramento Republic Fc[USL CH-3] Monterey Bay[USL CH-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
07/05 23:00 |
34 KT |
Bnei Yehuda Tel Aviv[1] Maccabi Kabilio Jaffa[4] |
07/05 23:00 |
34 KT |
Hapoel Umm Al Fahm[7] Maccabi Herzliya[8] |
07/05 23:00 |
34 KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona[2] Ironi Tiberias[3] |
07/05 23:00 |
34 KT |
Hapoel Natzrat Illit[5] Ironi Ramat Hasharon[6] |
07/05 23:00 |
34 KT |
Hapoel Acco[9] Hapoel Ramat Gan FC[12] |
07/05 23:00 |
34 KT |
Hapoel Afula[15] Ihud Bnei Shfaram[16] |
07/05 23:00 |
34 KT |
Kfar Kasem[10] Hapoel Rishon Letzion[11] |
07/05 23:00 |
34 KT |
Sektzia Nes Tziona[13] Hapoel Kfar Saba[14] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
08/05 01:45 |
relegation playoff KT |
Montrose Inverness C.T. |
08/05 01:45 |
relegation playoff KT |
Alloa Athletic Hamilton FC |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
07/05 20:00 |
8 KT |
Pakhtakor Tashkent[9] Metallurg Bekobod[13] |
07/05 20:00 |
8 KT |
Dinamo Samarkand[12] Olympic Fk Tashkent[10] |
07/05 21:00 |
8 KT |
OTMK Olmaliq[5] Nasaf Qarshi[4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
07/05 21:00 |
1 KT |
FK Tauras Taurage[LIT D2-7] Siauliai[LIT D1-6] |
07/05 21:30 |
1 KT |
Minija[LIT D2-10] Suduva[LIT D1-7] |
07/05 21:30 |
1 KT |
Trakai Riteriai[LIT D2-2] Banga Gargzdai[LIT D1-5] |
07/05 23:00 |
1 KT |
Atmosfera Mazeikiai[LIT D2-14] Bfa[LIT D2-4] |
07/05 23:00 |
1 KT |
Nfa Aisciai Kaunas[LIT D2-3] Ekranas Panevezys[LIT D2-12] |
07/05 23:00 |
1 KT |
Garliava[LIT D2-13] Spyris Kaunas[LIT D1-4] |
07/05 23:00 |
KT |
Nemunas Alytus Sveikata |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
08/05 05:00 |
bảng KT |
Racing Club Montevideo[URU D1-5] Argentinos Juniors[ARG D1-4] |
08/05 05:00 |
bảng KT |
Nacional Asuncion[PAR D1a-12] Corinthians Paulista[BRA D1-15] |
08/05 07:00 |
bảng KT |
Univ. Cesar Vallejo[PER D1a-11] Dep.Independiente Medellin[COL D1a-9] |
08/05 07:00 |
bảng KT |
Real Tomayapo[BOL D1a-10] Internacional[BRA D1-6] |
08/05 07:30 |
bảng KT |
Alianza Petrolera[COL D1a-19] Cruzeiro[BRA D1-7] |
08/05 07:30 |
bảng KT |
Sportivo Ameliano[PAR D1a-6] Danubio FC[URU D1-8] |
08/05 09:00 |
bảng KT |
Always Ready[BOL D1a-14] Defensa Y Justicia[ARG D1-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
07/05 22:00 |
34 KT |
Indjija[3] Semendria 1924[5] |
07/05 22:00 |
34 KT |
Graficar Beograd[7] Jedinstvo Ub[2] |
07/05 22:00 |
34 KT |
Tekstilac Odzaci[4] Radnicki Sremska Mitrovica[8] |
08/05 00:00 |
34 KT |
Macva Sabac[6] OFK Beograd[1] |
Lịch thi đấu Cúp Canada |
||
07/05 22:00 |
2 KT |
Forge[Can PL-1] Montreal Impact[MLS-10] |
08/05 08:00 |
2 KT |
Cavalry[Can PL-6] Vancouver Whitecaps FC[MLS-3] |
Lịch thi đấu Italy C1 |
||
08/05 01:30 |
KT |
Taranto Sport[C-3] Latina Calcio[C-10] |
08/05 01:30 |
KT |
Audace Cerignola[C-7] Giugliano[C-8] |
08/05 01:30 |
KT |
Atalanta U23[A-5] Ac Trento[A-10] |
08/05 01:30 |
KT |
Legnago Salus[A-6] Lumezzane[A-9] |
08/05 01:30 |
KT |
Giana[A-8] Pro Vercelli[A-7] |
08/05 01:30 |
KT |
Gubbio[B-5] Rimini[B-10] |
08/05 01:30 |
KT |
Pescara[B-6] Pontedera[B-9] |
08/05 01:30 |
KT |
Juventus U23[B-7] Arezzo[B-8] |
08/05 02:00 |
KT |
Picerno[C-6] Crotone[C-9] |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
07/05 19:00 |
KT |
Gefle IF U21[N-5] Brommapojkarna U21[N-3] |
Lịch thi đấu Oman |
||
07/05 21:00 |
20 KT |
Al Nasr (OMA)[5] Al Wehda Oma[12] |
07/05 23:20 |
20 KT |
Bahla[11] Al Seeb[1] |
Lịch thi đấu Libya |
||
07/05 22:00 |
KT |
Abu Salim[B-7] Al-madina[B-2] |
07/05 22:00 |
KT |
Asaria[B-10] Al-ahli Tripoli[B-1] |
07/05 22:00 |
KT |
Al Khmes[B-9] Alittihad Misurata[B-4] |
07/05 22:00 |
KT |
Al Mlaba Libe[B-11] Al Bashayir Sc[B-8] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
08/05 00:00 |
KT |
Horsholm-Usserod IK Gorslev If |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
07/05 19:00 |
KT |
Peterborough United U21[20] Coventry U21[19] |
07/05 19:00 |
KT |
Bristol City U21[15] Charlton Athletic U21[17] |
07/05 19:00 |
KT |
Queens Park Rangers U21[5] Barnsley U21[7] |
08/05 01:00 |
KT |
Colchester United U21[20] Watford U21[12] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
07/05 22:55 |
31 KT |
Hajer[16] Al Kholood[2] |
07/05 23:20 |
31 KT |
Al Najma Ksa[9] Al Safa Ksa[11] |
08/05 00:50 |
31 KT |
Jeddah[15] Al Faisaly Harmah[6] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |