Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
16/05 01:45 |
38 KT |
Brighton[10] Chelsea[7] |
16/05 02:00 |
38 KT |
Manchester United[8] Newcastle United[6] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
16/05 00:30 |
36 KT |
Sevilla[12] Cadiz[18] |
16/05 00:30 |
36 KT |
Rayo Vallecano[17] Granada[19] |
16/05 03:00 |
36 KT |
Getafe[10] Atletico Madrid[4] |
16/05 03:00 |
36 KT |
Celta Vigo[16] Athletic Bilbao[5] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
16/05 02:00 |
34 KT |
Stade Reims[12] Marseille[7] |
16/05 02:00 |
34 KT |
Nice[5] Paris Saint Germain[1] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
16/05 02:00 |
chung kết KT |
Atalanta[ITA D1-5] Juventus[ITA D1-4] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
16/05 01:30 |
vô địch KT |
Kilmarnock[4] Celtic[1] |
16/05 01:45 |
relegation group KT |
Aberdeen[9] Livingston[12] |
16/05 01:45 |
relegation group KT |
Hibernian FC[7] Motherwell FC[8] |
16/05 01:45 |
relegation group KT |
St Johnstone[10] Ross County[11] |
16/05 01:45 |
vô địch KT |
St Mirren[5] Hearts[3] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
16/05 01:30 |
xuống hạng KT |
Lausanne Sports[8] Luzern[7] |
16/05 01:30 |
vô địch KT |
Zurich[6] Servette[3] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
15/05 22:59 |
relegation round KT |
Vejle[11] Lyngby[8] |
15/05 22:59 |
relegation round KT |
Randers FC[10] Viborg[9] |
16/05 01:00 |
championship round KT |
Brondby[2] Nordsjaelland[4] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
16/05 05:00 |
bảng KT |
Deportivo Tachira[VEN D1a-9] Nacional Montevideo[URU D1-2] |
16/05 05:00 |
bảng KT |
The Strongest[BOL D1a-2] Huachipato[CHI D1-11] |
16/05 05:00 |
bảng KT |
Gremio[BRA D1-11] Estudiantes La Plata[ARG D1-3] |
16/05 07:00 |
bảng KT |
Alianza Lima[PER D1a-3] Colo Colo[CHI D1-8] |
16/05 07:30 |
bảng KT |
Palmeiras[BRA D1-7] Independiente Jose Teran[ECU D1a-2] |
16/05 07:30 |
bảng KT |
Flamengo[BRA D1-1] Bolivar[BOL D1a-1] |
Lịch thi đấu Séc |
||
16/05 00:30 |
championship round KT |
Slavia Praha[2] Viktoria Plzen[3] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
16/05 00:00 |
9 KT |
Vasteras SK FK[16] IFK Varnamo[14] |
16/05 00:00 |
9 KT |
Mjallby AIF[3] Hammarby[12] |
16/05 00:00 |
9 KT |
Halmstads[7] Hacken[6] |
16/05 00:00 |
9 KT |
Elfsborg[8] AIK Solna[4] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
16/05 09:05 |
semifinal(c) KT |
Chivas Guadalajara[a-6] Club America[a-1] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
16/05 06:30 |
tháng 5 KT |
Montreal Impact[12] Columbus Crew[8] |
16/05 06:30 |
tháng 5 KT |
Philadelphia Union[9] New York City Fc[6] |
16/05 06:30 |
tháng 5 KT |
Orlando City[11] Inter Miami[1] |
16/05 06:30 |
tháng 5 KT |
Cincinnati[2] Atlanta United[10] |
16/05 06:30 |
tháng 5 KT |
Washington DC United[5] New York Red Bulls[3] |
16/05 07:30 |
tháng 5 KT |
Nashville Sc[13] Toronto FC[4] |
16/05 07:30 |
tháng 5 KT |
Saint Louis City[9] Los Angeles FC[7] |
16/05 07:30 |
tháng 5 KT |
Chicago Fire[14] Charlotte Eagles[7] |
16/05 07:30 |
tháng 5 KT |
Minnesota United[2] Los Angeles Galaxy[3] |
16/05 07:30 |
tháng 5 KT |
Austin Aztex[6] Houston Dynamo[8] |
16/05 08:30 |
tháng 5 KT |
Colorado Rapids[5] Vancouver Whitecaps FC[4] |
16/05 08:30 |
tháng 5 KT |
Real Salt Lake[1] Seattle Sounders[11] |
16/05 09:30 |
tháng 5 KT |
Portland Timbers[12] San Jose Earthquakes[14] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
15/05 14:30 |
11 KT |
Gwangju Fc[9] Ulsan Hyundai Horang-i[2] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
15/05 17:00 |
14 KT |
Vissel Kobe[1] Avispa Fukuoka[9] |
15/05 17:00 |
14 KT |
Tokyo Verdy[12] Gamba Osaka[5] |
15/05 17:00 |
14 KT |
Sanfrecce Hiroshima[8] Kashima Antlers[4] |
15/05 17:00 |
14 KT |
Sagan Tosu[18] Kawasaki Frontale[11] |
15/05 17:00 |
14 KT |
Nagoya Grampus Eight[10] Tokyo[3] |
15/05 17:00 |
14 KT |
Machida Zelvia[2] Cerezo Osaka[7] |
15/05 17:00 |
14 KT |
Kashiwa Reysol[14] Shonan Bellmare[17] |
15/05 17:00 |
14 KT |
Consadole Sapporo[20] Jubilo Iwata[15] |
15/05 17:00 |
14 KT |
Albirex Niigata Japan[16] Yokohama F Marinos[13] |
15/05 17:30 |
14 KT |
Urawa Red Diamonds[6] Kyoto Purple Sanga[19] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
15/05 22:00 |
championship round KT |
Lamia[6] Aris Thessaloniki[5] |
16/05 00:00 |
championship round KT |
PAOK Saloniki[1] Panathinaikos[3] |
16/05 00:00 |
championship round KT |
Olympiakos[4] AEK Athens[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
15/05 20:00 |
35 KT |
Irtysh 1946 Omsk[7] Tekstilshchik Ivanovo[6] |
15/05 20:00 |
35 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[2] Murom[4] |
15/05 20:30 |
35 KT |
Chelyabinsk[4] Novosibirsk[1] |
15/05 21:00 |
35 KT |
Volga Ulyanovsk[8] FK Kaluga[6] |
15/05 22:00 |
35 KT |
Veles Moscow[5] Rodina Moskva Ii[2] |
15/05 22:00 |
35 KT |
Avangard[5] Torpedo Miass[9] |
15/05 22:00 |
35 KT |
Khimik Dzerzhinsk[4] Mashuk-KMV[2] |
15/05 22:30 |
35 KT |
Spartak Kostroma[10] Dinamo Briansk[9] |
15/05 23:00 |
35 KT |
Rotor Volgograd[3] Krasnodar II[1] |
15/05 23:00 |
35 KT |
Chayka K Sr[6] Metallurg Lipetsk[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Maroc |
||
15/05 23:00 |
KT |
Olympique Dcheira[MAR D2-10] Forces Armee Royales[MAR D1-1] |
16/05 02:00 |
KT |
OCK Olympique de Khouribga[MAR D2-8] MCO Mouloudia Oujda[MAR D1-15] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
15/05 18:35 |
12 KT |
ShenHua SVA FC[1] Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[15] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
15/05 22:00 |
34 KT |
Shirak[8] Ararat Yerevan[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
16/05 05:00 |
5 KT |
Ituano Sp[20] Sport Club Recife[1] |
16/05 05:00 |
5 KT |
Brusque[17] Operario Ferroviario Pr[5] |
16/05 05:00 |
5 KT |
America MG[4] Mirassol[12] |
16/05 07:30 |
5 KT |
Ponte Preta[11] Santos[3] |
16/05 07:30 |
5 KT |
Paysandu (PA)[19] Goias[2] |
16/05 07:30 |
5 KT |
Ceara[9] Tucanes Amazonas[15] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
15/05 19:00 |
championship semifinals KT |
Madura United[4] Pusamania Borneo[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
15/05 14:30 |
12 KT |
Chunnam Dragons[9] Seongnam FC[12] |
15/05 14:30 |
12 KT |
Bucheon 1995[8] Ansan Greeners[13] |
15/05 14:30 |
12 KT |
Chungnam Asan[6] Gimpo Fc[10] |
15/05 17:00 |
12 KT |
Cheongju Jikji Fc[5] Busan I'Park[4] |
15/05 17:00 |
12 KT |
Cheonan City[11] Seoul E Land[3] |
15/05 17:00 |
12 KT |
Anyang[1] Gyeongnam FC[7] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
16/05 09:00 |
semifinal(c) KT |
Alajuelense Herediano |
Lịch thi đấu Latvia |
||
15/05 21:30 |
13 KT |
Fk Valmiera[4] Fk Auda Riga[6] |
15/05 22:30 |
13 KT |
Jelgava[9] Rigas Futbola Skola[1] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
16/05 08:30 |
clausura KT |
Isidro Metapan Municipal Limeno |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
15/05 20:00 |
23 KT |
El Daklyeh[18] El Gounah[10] |
15/05 23:00 |
23 KT |
Pharco[16] Baladiyet El Mahallah[15] |
15/05 23:00 |
23 KT |
Pyramids[1] Ceramica Cleopatra[7] |
15/05 23:00 |
23 KT |
Al Ahly[5] El Mokawloon[17] |
Lịch thi đấu Turkmenistan Premier League |
||
15/05 19:00 |
15 KT |
HTTU Asgabat[6] Altyn Asyr[2] |
15/05 19:00 |
15 KT |
Kopetdag Asgabat[8] Arkadag[1] |
15/05 19:00 |
15 KT |
Energetik Mary[9] Sagadam[5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
16/05 00:45 |
chung kết KT |
Zenit St.Petersburg[RUS PR-2] CSKA Moscow[RUS PR-6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
15/05 17:00 |
8 KT |
Đồng Tâm Long An[4] Bình Phước[3] |
15/05 17:00 |
8 KT |
Đồng Nai[10] Hòa Bình[8] |
15/05 18:00 |
8 KT |
Bà Rịa Vũng Tàu[6] Huế[7] |
15/05 18:00 |
8 KT |
Phù Đổng Ninh Bình[5] Đồng Tháp[9] |
Lịch thi đấu Gambia GFA League |
||
15/05 23:00 |
KT |
Brikama United Fortune |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||
15/05 23:00 |
chung kết KT |
Ludogorets Razgrad[BUL D1-1] Botev Plovdiv[BUL D1-6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hungary |
||
16/05 00:30 |
chung kết KT |
Paksi SE[HUN D1-2] Ferencvarosi TC[HUN D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
16/05 00:00 |
KT |
Moadon Sport Tira[N-2] Hapoel Ironi Baka El Garbiya[N-5] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
16/05 01:00 |
KT |
Gimnasia Mendoza[ARG D2-23] Atletico Mitre De Salta[ARG D2-29] |
16/05 03:15 |
KT |
Almirante Brown[ARG D2-34] San Martin Tucuman[ARG D2-7] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
15/05 23:10 |
25 KT |
Al Fahaheel Sc[6] Al-Nasar[4] |
Lịch thi đấu Angola |
||
15/05 23:00 |
KT |
Petro Atletico De Luanda[1] Primeiro 1 De Agosto[5] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
15/05 16:00 |
KT |
Broadmeadow Magic[NSW-N TPL-2] Lake Macquarie[NSW-N TPL-11] |
15/05 16:00 |
KT |
North Shore Mariners Blacktown City Demons |
15/05 16:00 |
KT |
Edgeworth Eagles[NSW-N TPL-5] Valentine[NSW-N TPL-4] |
15/05 16:00 |
KT |
Bulls Academy[AUS NSWSL-2] Bankstown City Lions[AUS NSWSL-4] |
15/05 16:30 |
KT |
Cooks Hill United[NSW-N TPL-9] Hamilton Olympic[NSW-N TPL-7] |
15/05 17:00 |
KT |
Northern Demons Adelaide Olympic[AUS SASL-10] |
15/05 17:30 |
KT |
Cessnock City Hornets Adamstown Rosebuds[NSW-N TPL-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
16/05 08:00 |
KT |
Cancun[a-6] CF Atlante[a-3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
16/05 01:00 |
4 KT |
Ka Akureyri[ICE PR-11] Vestri[ICE PR-9] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
15/05 23:00 |
14 KT |
Telavi[8] Kolkheti Poti[6] |
16/05 00:00 |
14 KT |
Torpedo Kutaisi[4] Dinamo Batumi[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Croatia |
||
16/05 00:00 |
chung kết KT |
Dinamo Zagreb[CRO D1-1] NK Rijeka[CRO D1-2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bosnia |
||
15/05 22:00 |
chung kết KT |
Borac Banja Luka[BOS PL-1] Zrinjski Mostar[BOS PL-2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ukraina |
||
15/05 23:00 |
chung kết KT |
Vorskla Poltava[UKR D1-9] Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
15/05 20:00 |
KT |
FK Astrakhan[S-2] Legion Dynamo[S-3] |
15/05 21:00 |
KT |
Makhachkala B[S-17] Druzhba Maykop[S-13] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
16/05 02:05 |
relegation playoff final KT |
Hamilton FC[SCO L1-2] Inverness C.T.[9] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
15/05 22:00 |
11 KT |
Al-Ahli[10] Al Salt[6] |
15/05 22:00 |
11 KT |
Sahab Sc[9] Al-Faisaly[2] |
16/05 00:45 |
11 KT |
Maan[7] Al Wihdat Amman[3] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
15/05 17:00 |
KT |
Nasaf Qarshi Ii Jizzakh Bars |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
15/05 19:30 |
12 KT |
Metalurgi Rustavi[1] Sioni Bolnisi[2] |
15/05 19:30 |
12 KT |
Kolkheti Khobi[10] Shturmi[6] |
15/05 19:30 |
12 KT |
Gareji Sagarejo[4] WIT Georgia Tbilisi[5] |
15/05 19:30 |
12 KT |
Aragvi Dusheti[7] Spaeri[9] |
15/05 22:00 |
12 KT |
Lokomotiv Tbilisi[8] Dinamo Tbilisi II[3] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
16/05 05:00 |
bảng KT |
Lanus[ARG D1-11] Metropolitanos[VEN D1a-6] |
16/05 05:00 |
bảng KT |
Atletico Paranaense[BRA D1-2] Danubio FC[URU D1-10] |
16/05 05:00 |
bảng KT |
Belgrano[ARG D1-22] Real Tomayapo[BOL D1a-10] |
16/05 07:00 |
bảng KT |
Cuiaba[BRA D1-20] Deportivo Garcilaso[PER D1a-14] |
16/05 07:00 |
bảng KT |
Boca Juniors[ARG D1-7] Fortaleza[BRA D1-12] |
16/05 09:00 |
bảng KT |
Univ. Cesar Vallejo[PER D1a-13] Always Ready[BOL D1a-14] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
15/05 23:30 |
22 KT |
Al Ahli Bhr[4] Al-shabbab[10] |
15/05 23:30 |
22 KT |
Manama Club[5] Al-Hadd[8] |
15/05 23:30 |
22 KT |
Sitra[7] East Riffa[9] |
15/05 23:30 |
22 KT |
Busaiteen[12] Al-Riffa[3] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
16/05 00:30 |
chung kết KT |
Corvinul Hunedoara[ROM D2-3] Otelul Galati[ROM D1-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
15/05 20:00 |
KT |
Kambaniakos[N-10] Kozani Fs[N-9] |
15/05 20:00 |
KT |
Anagenisi Karditsa[N-8] Aiolikos[N-11] |
15/05 20:00 |
KT |
Kalamata Ao[S-3] Ionikos[S-4] |
15/05 20:00 |
KT |
Kissamikos[S-2] Ilioupoli[S-5] |
15/05 20:00 |
KT |
Larisa[N-2] Makedonikos[N-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
15/05 20:00 |
28 KT |
Noah B[7] Onor[14] |
15/05 20:00 |
28 KT |
Ararat Armenia B[9] MIKA Ashtarak[13] |
15/05 20:00 |
28 KT |
Alashkert B Martuni[11] Lernayin Artsakh[4] |
15/05 21:00 |
28 KT |
Banants B[6] Gandzasar Kapan[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
15/05 20:00 |
KT |
Kutahyaspor[C-6] Erbaaspor S[C-2] |
15/05 20:00 |
KT |
Mus Spor[D-3] Sebat Genclikspor[D-2] |
15/05 20:00 |
KT |
Efeler 09[B-5] Elazigspor[B-2] |
16/05 00:00 |
KT |
Yeni Orduspor[A-4] Aliaga Futbol As[A-2] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
16/05 01:00 |
KT |
Trottur Reykjavik Womens[ICE WPR-9] Vikingur Reykjavik Womens[ICE WPR-7] |
16/05 02:15 |
KT |
Nữ Fylkir[ICE WPR-6] Nữ Breidablik[ICE WPR-1] |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
15/05 22:00 |
30 KT |
Dreams Fc Gha[17] Bechem United[7] |
Lịch thi đấu Hong Kong Elite Cup |
||
15/05 14:00 |
KT |
Hong Kong Rangers FC[HK PR-6] Kitchee[HK PR-2] |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
15/05 22:30 |
KT |
Greuther Furth 2[B-8] Fv Illertissen[B-5] |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
16/05 00:00 |
KT |
Arminia Hannover Kickers Emden |
Lịch thi đấu Tajikistan Vysshaya Liga |
||
15/05 20:00 |
7 KT |
Regar-TadAZ Tursunzoda[3] Esteghlal Dushanbe[1] |
15/05 20:00 |
7 KT |
Khatlon[11] Ravshan Kulob[6] |
Lịch thi đấu Kenya Super League |
||
15/05 16:00 |
KT |
Bidco United Ulinzi Stars Nakuru |
15/05 19:00 |
KT |
Nairobi Star City Tusker |
15/05 19:00 |
KT |
Sofapaka Posta Rangers |
15/05 19:00 |
KT |
Afc Leopards Kenya Police |
15/05 19:00 |
KT |
Kakamega Homeboyz Nzoia United |
Lịch thi đấu Czech Group D League |
||
15/05 22:00 |
KT |
Tatran Vsechovice Strani |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
16/05 02:15 |
KT |
Ka Asvellir Skallagrimur |
Lịch thi đấu U17 Châu Phi |
||
15/05 23:00 |
KT |
Ghana U17 Bờ Biển Ngà U17 |
Lịch thi đấu Oman |
||
15/05 21:00 |
21 KT |
Oman Club[4] AL-Nahda[2] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
15/05 18:00 |
KT |
Mfk Karvina U19[14] Banik Ostrava u19[4] |
Lịch thi đấu Nữ Na uy |
||
15/05 23:00 |
KT |
Lsk Kvinner Womens[6] Stabaek Womens[4] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
15/05 23:00 |
KT |
Madla Il FK Vidar |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
15/05 12:00 |
11 KT |
Gumi Sportstoto Womens[5] Hwacheon Kspo Womens[2] |
15/05 12:00 |
11 KT |
Nữ Hyundai Steel Redangels[1] Nữ Busan Sangmu[7] |
15/05 12:00 |
11 KT |
Changnyeong Womens[8] Nữ Suwon Fcm[3] |
15/05 12:00 |
11 KT |
Gyeongju Khnp Womens[4] Nữ Seoul Amazones[6] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
15/05 22:00 |
KT |
Abia Warriors[14] Rivers United[11] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
15/05 22:55 |
32 KT |
Al Safa Ksa[11] Al Jabalain[7] |
15/05 23:20 |
32 KT |
Al Qaisoma[17] Uhud Medina[14] |
16/05 00:50 |
32 KT |
Al Ain Ksa[10] Al Adalh[4] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
15/05 20:00 |
relegation round KT |
Al Bourj[3] Al-Safa[5] |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
16/05 01:00 |
KT |
America Mg Youth Santos Youth |
16/05 01:00 |
KT |
Fluminense Rj Youth Cuiaba Mt Youth |
16/05 01:00 |
KT |
Palmeiras Youth Rb Bragantino Youth |
16/05 01:30 |
KT |
Goias Youth Bahia Youth |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
15/05 20:30 |
KT |
Spain Womens U17 France Womens U17 |
15/05 23:30 |
KT |
Nữ Anh U17 Nữ Ba Lan U17 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
16/05 06:00 |
3 KT |
Independiente Santa Fe[COL D1a-3] Atletico Bucaramanga[COL D1a-1] |
16/05 08:05 |
3 KT |
Fortaleza CEIF[COL D1a-13] Deportivo Pereira[COL D1a-4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
16/05 07:00 |
tháng 5 KT |
Birmingham Legion[8] Charleston Battery[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
16/05 06:00 |
13 KT |
Deportes Limache[2] Cd Santiago Morning[10] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |