Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
14/05 02:00 |
37 KT |
Aston Villa[4] Liverpool[3] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
14/05 02:00 |
35 KT |
Barcelona[3] Real Sociedad[6] |
Lịch thi đấu Italia |
||
13/05 23:30 |
36 KT |
Lecce[13] Udinese[18] |
14/05 01:45 |
36 KT |
Fiorentina[9] Ac Monza[11] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
13/05 17:00 |
18 KT |
Hoàng Anh Gia Lai[10] Nam Định[1] |
13/05 17:00 |
18 KT |
Sông Lam Nghệ An[13] Tp Hồ Chí Minh[9] |
13/05 18:00 |
18 KT |
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[12] Hà Nội[7] |
13/05 19:15 |
18 KT |
Viettel[11] Bình Định[3] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
14/05 05:00 |
2st phase KT |
Gimnasia LP[20] Velez Sarsfield[8] |
14/05 07:00 |
2st phase KT |
Union Santa Fe[14] CA Banfield[17] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
14/05 01:30 |
championship playoff KT |
Club Brugge[4] St Gilloise[1] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
14/05 00:10 |
8 KT |
IFK Goteborg[12] Malmo FF[1] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
13/05 10:10 |
quarterfinals(c) KT |
Monterrey[a-4] Tigres UANL[a-5] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
14/05 00:00 |
32 KT |
Radomiak Radom[12] Ruch Chorzow[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
14/05 01:00 |
nacompetitie r1 KT |
NAC Breda Roda JC Kerkrade |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
14/05 02:15 |
33 KT |
Uniao Leiria[11] Academico Viseu[10] |
Lịch thi đấu Iran |
||
13/05 21:45 |
27 KT |
Zob Ahan[9] Peykan[12] |
13/05 23:00 |
27 KT |
Esteghlal Tehran[1] Foolad Khozestan[15] |
13/05 23:00 |
27 KT |
Esteghlal Khozestan[13] Nassaji Mazandaran[14] |
Lịch thi đấu Romania |
||
14/05 00:30 |
vô địch KT |
Farul Constanta[6] CS Universitatea Craiova[4] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
14/05 06:00 |
6 KT |
Sao Paulo[8] Fluminense[16] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
13/05 21:45 |
32 KT |
Etar Veliko Tarnovo[16] Lokomotiv Sofia[14] |
14/05 00:15 |
32 KT |
Botev Vratsa[15] Hebar Pazardzhik[12] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
13/05 21:00 |
35 KT |
Novi Pazar[9] Spartak Subotica[10] |
13/05 23:00 |
35 KT |
FK Javor Ivanjica[13] FK Vozdovac Beograd[14] |
13/05 23:00 |
35 KT |
Radnicki Nis[11] Imt Novi Beograd[12] |
14/05 01:00 |
35 KT |
Zeleznicar Pancevo[15] Radnik Surdulica[16] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
13/05 18:30 |
27 KT |
Lamphun Warrior[11] Uthai Thani Forest[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
14/05 00:00 |
promotion round KT |
Hobro I.K.[6] Vendsyssel[3] |
Lịch thi đấu UAE |
||
13/05 21:10 |
23 KT |
Emirate[13] Al Ahli Dubai[2] |
13/05 21:10 |
23 KT |
Al Nasr Dubai[5] Khor Fakkan[11] |
14/05 00:00 |
23 KT |
Al-Wasl[1] Al Wehda UAE[4] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
13/05 22:00 |
31 KT |
Tuzla City[11] Borac Banja Luka[1] |
14/05 02:00 |
31 KT |
GOSK Gabela[10] Zrinjski Mostar[2] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
13/05 19:45 |
27 KT |
Zakho[4] Al Karkh[15] |
13/05 22:00 |
27 KT |
Al Shorta[1] Baghdad[19] |
13/05 22:00 |
27 KT |
Naft Misan[10] Al-Hudod[9] |
14/05 00:30 |
27 KT |
Naft Al Basra[17] Karbalaa[14] |
14/05 02:00 |
27 KT |
Duhok[6] Newroz Sc Irq[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
14/05 01:30 |
15 KT |
Almagro[33] Estudiantes Rio Cuarto[9] |
14/05 07:05 |
15 KT |
All Boys[15] Arsenal de Sarandi[16] |
14/05 07:10 |
15 KT |
Defensores de Belgrano[5] Colon[1] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
13/05 17:00 |
28 KT |
Kryvbas[3] Polessya Zhitomir[6] |
13/05 19:30 |
28 KT |
Kolos Kovalivka[10] Lnz Cherkasy[7] |
13/05 22:00 |
28 KT |
Zorya[8] Veres Rivne[14] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
14/05 07:00 |
11 KT |
Universidad Catolica Quito[a-6] Tecnico Universitario[a-9] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
14/05 06:00 |
11 KT |
Univ De Vinto[a-6] Royal Pari[a-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
14/05 04:15 |
6 KT |
Deportivo Santani[15] Resistencia Sc[10] |
14/05 06:30 |
KT |
Atletico Tembetary[7] Atletico Colegiales[16] |
14/05 06:30 |
6 KT |
Atletico Tembetary[5] Atletico Colegiales[16] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
14/05 07:00 |
KT |
Internacional[BRA D1-9] Juventude[BRA D1-15] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Oman |
||
13/05 22:00 |
KT |
Al Seeb[OMA PL-1] Bahla[OMA PL-11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
13/05 23:15 |
32 KT |
Pogon Siedlce[1] Gks Jastrzebie[15] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
13/05 19:00 |
32 KT |
Marek Dupnica[3] Dobrudzha[5] |
Lịch thi đấu Qatar Prince Cup |
||
13/05 21:15 |
KT |
Al Duhail Lekhwia[QAT D1-6] Al-Arabi SC[QAT D1-5] |
14/05 00:00 |
KT |
Al-Wakra[QAT D1-4] Al-Sadd[QAT D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
13/05 20:45 |
13 KT |
Darya Babol[15] Esteghlal Mollasani[10] |
13/05 21:45 |
13 KT |
Fajr Sepasi[2] Mes Shahr E Babak[11] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
13/05 23:10 |
24 KT |
Al Jahra[10] Al Shabab Kuw[8] |
13/05 23:10 |
24 KT |
Khaitan[9] Kazma[7] |
Lịch thi đấu Chile |
||
14/05 06:00 |
12 KT |
Union La Calera[15] Universidad de Chile[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
14/05 01:30 |
KT |
Sacachispas[a-20] Deportivo Laferrere[a-15] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
14/05 06:30 |
apertura KT |
Guarani CA[a-5] General Caballero[a-10] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
14/05 01:45 |
13 KT |
Longford Town[10] Treaty United[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
13/05 21:30 |
28 KT |
Sigma Olomouc B[2] Sparta Praha B[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
13/05 23:00 |
32 KT |
Miedz Legnica[10] Podbeskidzie[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
13/05 22:30 |
6 KT |
KTP Kotka[1] Jaro[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
13/05 23:30 |
KT |
Bk Olympic[S-12] Eskilsminne IF[S-13] |
14/05 00:00 |
KT |
Angelholms FF[S-7] Falkenbergs FF[S-3] |
14/05 00:15 |
KT |
Jonkopings Sodra IF[S-10] Tvaakers IF[S-9] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
13/05 18:30 |
9 KT |
Buxoro University Jayxun |
13/05 19:00 |
9 KT |
Sirdaryo Fa Qoraqalpogiston Fa |
13/05 21:00 |
9 KT |
Nasaf Qarshi[2] Kuruvchi Bunyodkor[14] |
13/05 21:00 |
9 KT |
Termez Surkhon[10] Dinamo Samarkand[12] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
14/05 01:00 |
28 KT |
Progres Niedercorn[4] Differdange 03[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
14/05 01:00 |
32 KT |
Vasas[2] Szombathelyi Haladas[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
13/05 22:00 |
35 KT |
Mladost Novi Sad[13] Sloboda Uzice Sevojno[14] |
13/05 22:00 |
35 KT |
Proleter Novi Sad[16] Radnicki Beograd[15] |
14/05 00:00 |
35 KT |
Dubocica Leskovac[9] Vrsac[10] |
14/05 00:00 |
35 KT |
FK Metalac Gornji Milanovac[11] Kolubara[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
13/05 17:30 |
13 KT |
Fc Bulleen Lions[8] Northcote City[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
13/05 22:00 |
9 KT |
Banga Gargzdai B[16] Siauliai B[15] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
14/05 00:30 |
9 KT |
NSI Runavik[4] 07 Vestur Sorvagur[6] |
14/05 00:30 |
9 KT |
Skala Itrottarfelag[7] HB Torshavn[2] |
14/05 01:00 |
9 KT |
B36 Torshavn[5] EB Streymur[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
14/05 06:00 |
KT |
Aparecidense Go[10] Sao Bernardo[2] |
Lịch thi đấu Tanzania Premier League |
||
13/05 18:00 |
KT |
Tanzania Prisons Ihefu Sc |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
14/05 00:00 |
KT |
24 Erzincanspor 76 Igdir Belediye Spor |
14/05 00:00 |
KT |
Icel Idman Yurdu Duzyurtspor |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
13/05 20:00 |
3 KT |
Helsingborg U21[S-4] Landskrona Bois U21[S-6] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
14/05 01:00 |
13 KT |
Sunderland U21[7] West Ham United U21[2] |
Lịch thi đấu Norway 2.Liga |
||
13/05 20:00 |
KT |
Viking B[A-1] Orn-Horten[A-8] |
13/05 21:00 |
KT |
Brann B[A-9] Brattvag[A-5] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
13/05 23:00 |
KT |
Start Kristiansand B Odd Grenland B |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
14/05 00:30 |
21 KT |
Nữ Eintracht Frankfurt[3] Nữ Sc Freiburg[9] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
13/05 20:00 |
17 KT |
Charlton Athletic U21[17] Peterborough United U21[19] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
13/05 22:55 |
32 KT |
Al Qadasiya[1] Al Najma Ksa[9] |
13/05 23:15 |
32 KT |
Al Faisaly Harmah[6] Hajer[16] |
14/05 00:50 |
32 KT |
Al Kholood[3] Jeddah[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Peru |
||
14/05 01:00 |
KT |
Molinos El Pirata Alianza Huanuco |
Lịch thi đấu Peru |
||
14/05 02:30 |
apertura KT |
Alianza Atletico[a-15] Cienciano[a-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
14/05 05:00 |
12 KT |
Universidad de Concepcion[13] Deportes Temuco[14] |
14/05 07:30 |
12 KT |
Deportes Santa Cruz[7] Rangers Talca[3] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |