Lịch thi đấu Nga |
||
13/08 00:00 |
5 KT |
FK Rostov[3] Krylya Sovetov Samara[13] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
13/08 02:15 |
1 KT |
Vitoria Setubal[13] Desportivo de Tondela[15] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đức |
||
12/08 23:30 |
Round 1 KT |
Hallescher[GER D3-3] Wolfsburg[GER D1-6] |
12/08 23:30 |
Round 1 KT |
Hansa Rostock[GER D3-13] VfB Stuttgart[GER D2-7] |
12/08 23:30 |
Round 1 KT |
Karlsruher SC[GER D2-1] Hannover 96[GER D2-12] |
13/08 01:45 |
Round 1 KT |
Energie Cottbus[GER RegNE-5] Bayern Munich[GER D1-1] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
12/08 22:40 |
1/16 final KT |
Al Wehda UAE[UAE LP-6] Al Nassr[KSA PR-1] |
13/08 02:00 |
1/16 final KT |
Zob Ahan[IRN PR-6] Al Ittihad[KSA PR-10] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
13/08 00:00 |
5 KT |
Sonderjyske[4] Aarhus AGF[12] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
13/08 02:15 |
16 KT |
Fylkir[8] Grindavik[9] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
13/08 00:00 |
19 KT |
Kalmar FF[14] Orebro[8] |
13/08 00:00 |
19 KT |
IFK Goteborg[6] Falkenbergs FF[13] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
13/08 00:00 |
17 KT |
Lillestrom[10] Mjondalen[11] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
12/08 22:59 |
4 KT |
Lechia Gdansk Jagiellonia Bialystok |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
13/08 01:00 |
1 KT |
Jong PSV Eindhoven[3] Den Bosch[4] |
13/08 01:00 |
1 KT |
Jong AZ[18] Telstar[15] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
13/08 00:00 |
19 KT |
Jonkopings Sodra IF[5] Syrianska FC[12] |
Lịch thi đấu Romania |
||
13/08 01:00 |
5 KT |
Viitorul Constanta[1] Botosani[4] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
13/08 06:00 |
14 KT |
CSA Alagoas AL[19] Fortaleza[14] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
12/08 22:00 |
5 KT |
Dunav Ruse[12] Vitosha Bistritsa[14] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
12/08 22:45 |
17 KT |
Shakhter Soligorsk[3] Neman Grodno[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
13/08 06:00 |
16 KT |
Bragantino[1] Operario Ferroviario Pr[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
12/08 17:00 |
23 KT |
Seoul E Land[10] Suwon FC[6] |
12/08 18:00 |
23 KT |
Ansan Greeners[5] Chungnam Asan[4] |
Lịch thi đấu Confederation Cup Châu Phi |
||
12/08 21:30 |
preliminary round KT |
Daring Club Motema Pembe Stade Renard De Melong |
Lịch thi đấu Litva |
||
12/08 22:00 |
24 KT |
Baltija Panevezys[6] Palanga[8] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
13/08 07:30 |
21 KT |
Barcelona SC(ECU)[5] Fuerza Amarilla[15] |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
12/08 16:30 |
20 KT |
Chinland[12] Hantharwady United[4] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
12/08 19:00 |
tháng 8 KT |
Iran U19 Turkmenistan U19 |
12/08 21:00 |
tháng 8 KT |
Sabah FA[MAS PL-1] Fk Moik Baku[AZE D2-1] |
12/08 22:00 |
tháng 8 KT |
Tajikistan U19 Afghanistan U19 |
13/08 01:40 |
tháng 8 KT |
Fiorentina U19[ITA YTHLP1-5] Chievo Youth[ITA YTHLP1-7] |
13/08 08:00 |
tháng 8 KT |
Sport Boys Association Sporting Cristal |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
12/08 22:00 |
2 KT |
Petrolul Ploiesti[6] UTA Arad[1] |
Lịch thi đấu Israel Ligat Al Toto Cup |
||
13/08 00:30 |
bảng KT |
Hapoel Haifa Hapoel Hadera |
13/08 00:30 |
bảng KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona Hapoel Kfar Saba |
13/08 00:30 |
bảng KT |
Sektzia Nes Tziona Hapoel Tel Aviv |
13/08 00:30 |
bảng KT |
Hapoel Raanana Ashdod MS |
Lịch thi đấu U19 Đông Nam Á |
||
12/08 15:30 |
bảng KT |
Indonesia U19 Lào U19 |
12/08 16:00 |
bảng KT |
Đông Timo U19 Philippines U19 |
12/08 19:00 |
bảng KT |
Brunei U19 Myanmar U19 |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
12/08 22:00 |
4 KT |
Spartak Varna[17] Ludogorets Razgrad Ii[9] |
13/08 00:30 |
4 KT |
PFK Montana[2] Cska 1948 Sofia[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
12/08 18:30 |
south KT |
Suzhou Dongwu Jiangxi Beidamen |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
12/08 18:00 |
KT |
Odd Grenland B[B-10] Mjolner[B-12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
13/08 07:45 |
clausura KT |
Boyaca Chico[off-13] Llaneros FC[off-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
12/08 22:30 |
18 KT |
KTP Kotka[6] Tpv Tampere[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
13/08 00:00 |
18 KT |
Kristianstads FF[S-14] Eskilsminne IF[S-15] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
12/08 22:59 |
Round 3 KT |
Kose[EST D4-29] Paide Linnameeskond C[EST D4-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
13/08 01:00 |
3 KT |
Bekescsaba[9] Vasas[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
12/08 20:00 |
2 KT |
Alashkert B Martuni[3] Pyunik B |
12/08 20:00 |
2 KT |
Torpedo Yerevan Ararat Armenia B |
12/08 20:00 |
2 KT |
West Armenia Shirak Gjumri B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
13/08 00:30 |
KT |
Newroz[SS-7] Haninge[SS-1] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
12/08 18:00 |
5 KT |
Fk Rostov Youth[11] Krylya Sovetov Samara Youth[5] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
12/08 19:00 |
KT |
Stabaek B Aalesund Fk B |
12/08 20:00 |
KT |
Tromso B Lillestrom B |
12/08 22:00 |
KT |
Fjora Brann B |
12/08 22:59 |
KT |
Tonsberg Valerenga B |
12/08 22:59 |
KT |
Fana Stromsgodset B |
12/08 23:30 |
KT |
Mandalskameratene Vindbjart |
13/08 00:00 |
KT |
Molde B SK Traeff |
13/08 00:00 |
KT |
Strindheim IL Rosenborg B |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
12/08 17:00 |
KT |
Gumi Sportstoto Womens[6] Nữ Suwon Fcm[4] |
12/08 17:00 |
KT |
Hwacheon Kspo Womens[3] Changnyeong Womens[8] |
12/08 17:00 |
KT |
Nữ Hyundai Steel Redangels[1] Gyeongju Khnp Womens[2] |
12/08 17:00 |
KT |
Nữ Seoul Amazones[7] Nữ Busan Sangmu[5] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
13/08 01:45 |
KT |
Chelmsford City[9] Dartford[16] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
13/08 01:45 |
KT |
Curzon Ashton[2] Darlington[19] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
13/08 06:30 |
18 KT |
La Serena[5] Valdivia Huadiwei sub[16] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
12/08 17:00 |
1 KT |
Leixoes U23 Gd Estoril Praia U23 |
12/08 22:00 |
1 KT |
Sporting Clube De Portugal U23 Sporting Braga U23 |
12/08 23:45 |
1 KT |
Vitoria Guimaraes U23 Cd Aves U23 |
Lịch thi đấu Burundi League |
||
12/08 18:30 |
1 KT |
Bs Dynamic Bumamuru |
12/08 21:00 |
1 KT |
Inter Stars Le Messager Ngozi |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |