Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Anh |
||
17/08 01:45 |
1 KT |
Sunderland[ENG L1-6] Sheffield Wed[ENG LCH-18] |
Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
16/08 21:00 |
Qualifying 3.2 KT |
Kairat Almaty[KAZ PR-2] SK Sigma Olomouc[CZE D1-12] |
16/08 22:00 |
Qualifying 3.2 KT |
Progres Niedercorn Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa |
16/08 22:30 |
Qualifying 3.2 KT |
AEK Larnaca[CYP D1-4] Sturm Graz[AUT D1-3] |
16/08 22:59 |
Qualifying 3.2 KT |
HJK Helsinki[FIN D1-1] NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-5] |
16/08 23:30 |
Qualifying 3.2 KT |
CS Universitatea Craiova[ROM D1-7] RB Leipzig[GER D1-6] |
16/08 23:30 |
Qualifying 3.2 KT |
Copenhagen[DEN SASL-1] CSKA Sofia[BUL D1-1] |
17/08 00:00 |
Qualifying 3.2 KT |
Suduva[LIT D1-1] Spartaks Jurmala[LAT D1-4] |
17/08 00:00 |
Qualifying 3.2 KT |
KS Perparimi Kukesi[ALB D1-2] Torpedo Kutaisi[GEO D1-5] |
17/08 00:00 |
Qualifying 3.2 KT |
Zenit St.Petersburg[RUS PR-3] Dinamo Minsk[BLR D1-2] |
17/08 00:00 |
Qualifying 3.2 KT |
Midtjylland[DEN SASL-3] The New Saints[WAL PR-2] |
17/08 00:00 |
Qualifying 3.2 KT |
Molde[NOR D1-3] Hibernian FC[SCO PR-2] |
17/08 00:00 |
Qualifying 3.2 KT |
FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-2] Sevilla[SPA D1-7] |
17/08 00:00 |
Qualifying 3.2 KT |
CFR Cluj[ROM D1-1] Alashkert[ARM D1-2] |
17/08 00:15 |
Qualifying 3.2 KT |
APOEL Nicosia[CYP D1-1] Hapoel Beer Sheva[ISR D1-1] |
17/08 00:30 |
Qualifying 3.2 KT |
Maccabi Tel Aviv[ISR D1-3] Pyunik[ARM D1-8] |
17/08 00:30 |
Qualifying 3.2 KT |
Luzern[SUI Sl-9] Olympiakos[GRE D1-3] |
17/08 00:45 |
Qualifying 3.2 KT |
Dinamo Brest[BLR D1-7] Apollon Limassol FC[CYP D1-2] |
17/08 00:45 |
Qualifying 3.2 KT |
LASK Linz[AUT D1-6] Besiktas[TUR D1-4] |
17/08 01:00 |
Qualifying 3.2 KT |
Atalanta[ITA D1-7] Hapoel Haifa[ISR D1-4] |
17/08 01:00 |
Qualifying 3.2 KT |
Zrinjski Mostar[BOS PL-6] Ludogorets Razgrad[BUL D1-4] |
17/08 01:00 |
Qualifying 3.2 KT |
Basel[SUI Sl-2] Vitesse Arnhem[HOL D1-6] |
17/08 01:00 |
Qualifying 3.2 KT |
Brondby[DEN SASL-4] Spartak Subotica[SER D1-14] |
17/08 01:00 |
Qualifying 3.2 KT |
F91 Dudelange[LUX D1-4] Legia Warszawa[POL D1-5] |
17/08 01:15 |
Qualifying 3.2 KT |
Lech Poznan[POL D1-1] Genk[BEL D1-3] |
17/08 01:15 |
Qualifying 3.2 KT |
NK Maribor[SLO D1-1] Glasgow Rangers[SCO PR-3] |
17/08 01:30 |
Qualifying 3.2 KT |
Gent[BEL D1-8] Jagiellonia Bialystok[POL D1-2] |
17/08 01:30 |
Qualifying 3.2 KT |
Partizan Belgrade[SER D1-6] Nordsjaelland[DEN SASL-9] |
17/08 01:30 |
Qualifying 3.2 KT |
Feyenoord Rotterdam[HOL D1-9] Trencin[SVK D1-5] |
17/08 01:30 |
Qualifying 3.2 KT |
Steaua Bucuresti[ROM D1-2] Hajduk Split[CRO D1-7] |
17/08 01:30 |
Qualifying 3.2 KT |
Rapid Wien[AUT D1-4] Slovan Bratislava[SVK D1-1] |
17/08 01:45 |
Qualifying 3.2 KT |
Bordeaux[FRA D1-18] Illichivets mariupol[UKR D1-10] |
17/08 01:45 |
Qualifying 3.2 KT |
Burnley[ENG PR-11] Basaksehir FK[TUR D1-3] |
17/08 01:45 |
Qualifying 3.2 KT |
Rosenborg[NOR D1-2] Cork City[IRE PR-1] |
17/08 01:45 |
Qualifying 3.2 KT |
NK Rijeka[CRO D1-2] Sarpsborg 08 FF[NOR D1-4] |
17/08 02:00 |
Qualifying 3.2 KT |
Valur[ICE PR-3] Sheriff[MOL D1-1] |
17/08 02:30 |
Qualifying 3.2 KT |
Sporting Braga[POR D1-4] Zorya[UKR D1-5] |
Lịch thi đấu Iran |
||
16/08 21:00 |
4 KT |
Sepidroud Rasht[16] Padideh Mashhad[2] |
16/08 22:59 |
4 KT |
Foolad Khozestan[9] Nassaji Mazandaran[11] |
16/08 22:59 |
4 KT |
Pars Jonoubi Jam[7] Esteghlal Tehran[4] |
16/08 22:59 |
4 KT |
Peykan Mashin Sazi |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
17/08 02:00 |
3 KT |
Misr El Maqasah[9] El Zamalek[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
16/08 22:59 |
KT |
CD Clan Juvenil Liga de Loja |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
17/08 05:15 |
tứ kết KT |
Palmeiras[BRA D1-5] Bahia[BRA D1-11] |
Lịch thi đấu Israel Ligat Leumit Toto Cup |
||
16/08 23:30 |
1316th place match KT |
Hapoel Bnei Lod Hapoel Acco |
16/08 23:30 |
912th place match KT |
Hapoel Ramat Gan FC Hapoel Iksal |
16/08 23:30 |
912th place match KT |
Hapoel Rishon Letzion Ironi Ramat Hasharon |
16/08 23:30 |
58th place match KT |
Sektzia Nes Tziona Hapoel Kfar Saba |
16/08 23:30 |
bán kết KT |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot Maccabi Ahi Nazareth |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
17/08 01:00 |
bán kết KT |
Breidablik[ICE PR-2] Vikingur Olafsvik[ICE D1-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
16/08 22:30 |
5 KT |
FK Kaluga[C-12] Zorkyi Krasnogorsk[C-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
16/08 22:59 |
round 4 KT |
Flora Tallinn[EST D1-2] Warrior Valga |
16/08 22:59 |
round 4 KT |
Tallinna Jk Legion Parnu Linnameeskond |
16/08 22:59 |
round 4 KT |
Laanemaa Haapsalu Teleios |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
16/08 20:30 |
21 KT |
Samgurali Tskh[10] Norchi Dinamoeli Tbilisi[4] |
16/08 22:59 |
21 KT |
Shukura Kobuleti[9] Dinamo Batumi[1] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
17/08 05:30 |
2.2 KT |
Botafogo[BRA D1-10] Nacional Asuncion[PAR D1-5] |
17/08 07:45 |
2.2 KT |
Colon[ARG D1-11] Sao Paulo[BRA D1-1] |
17/08 07:45 |
2.2 KT |
Defensor SC[URU D1(A)-7] Fluminense[BRA D1-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
16/08 22:59 |
24 KT |
Nomme Jk Kalju Ii[10] Jk Tallinna Kalev Iii[6] |
16/08 22:59 |
24 KT |
Tartu FS Santos Jk Welco Elekter |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Slovenia |
||
16/08 21:00 |
Round 1 KT |
Rogaska NK Mura 05 |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
16/08 21:30 |
2 KT |
Tunari Gloria Popesti-leordeni |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
17/08 00:00 |
20 KT |
B36 Torshavn Ki Klaksvik |
17/08 01:00 |
20 KT |
07 Vestur Sorvagur HB Torshavn |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
16/08 19:00 |
league b KT |
Yozyovon[2] Labsa[7] |
16/08 19:00 |
league b KT |
Hotira Namangan[8] Lokomotiv Bfk[9] |
16/08 19:30 |
league b KT |
Zaamin[6] Sherdor Samarqand[4] |
16/08 19:45 |
league b KT |
Fk Gijduvon[3] Iftixor Oltiariq[5] |
Lịch thi đấu Venezuela Cup |
||
16/08 20:00 |
2 KT |
Mineros de Guayana Angostura |
17/08 02:30 |
2 KT |
Deportivo La Guaira Atletico Furrial |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
16/08 20:00 |
4 KT |
Fk Anzhi Youth Orenburg Youth |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
16/08 15:00 |
5 KT |
Arsenal Kyiv U21 Chernomorets Odessa U21 |
Lịch thi đấu nam Asiad |
||
16/08 16:00 |
1 KT |
Bangladesh U23 Thái Lan U23 |
16/08 16:00 |
1 KT |
Đông Timo U23 United Arab Emirates U23 |
16/08 16:00 |
1 KT |
Pakistan U23 Nhật Bản U23 |
16/08 19:00 |
1 KT |
Syria U23 Trung Quốc U23 |
16/08 19:00 |
1 KT |
Nepal U23 Viet Nam U23 |
16/08 19:00 |
1 KT |
Qatar U23 Uzbekistan U23 |
Lịch thi đấu Peru |
||
17/08 05:45 |
apertura KT |
Sport Rosario[A-2] Deportivo Union Comercio[B-8] |
17/08 08:00 |
apertura KT |
Melgar[B-2] Utc Cajamarca[A-3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
17/08 07:00 |
1/16 KT |
Independiente Santa Fe[COL D1(a)-12] Envigado[COL D1(a)-10] |
17/08 07:30 |
1/16 KT |
Dep.Independiente Medellin Deportiva Once Caldas |
17/08 08:00 |
1/16 KT |
Deportivo Cali[COL D1(a)-6] La Equidad[COL D1(a)-11] |
Lịch thi đấu nữ Asiad |
||
16/08 15:00 |
bảng KT |
Nữ Hàn Quốc Nữ Đài Loan |
16/08 18:30 |
bảng KT |
Nữ Thái Lan[28] Nữ Nhật Bản[6] |
16/08 18:30 |
bảng KT |
Nữ Indonesia Maldives Womens |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
17/08 06:50 |
loại KT |
Toronto Fc II[33] Bethlehem Steel[14] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |